Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Arusha: Mgombea udiwani wa CHADEMA aliyepigwa arejea kwa kishindo

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by mnyinda, Oct 12, 2012.

  1. m

    mnyinda JF-Expert Member

    #1
    Oct 12, 2012
    Joined: Sep 25, 2012
    Messages: 277
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mgombea udiwani kata ya Darajambili aliyeshambuliwa na kulazwa hospitali amerejea tena kwa kishindo nakuendelea na kampeni zake katka vitongoji mbalimbali mpaka kieleweke..
     
  2. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #2
    Oct 12, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kaaribu sana kamanda , wameongezea moto petrol
     
  3. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #3
    Oct 12, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,681
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Hongera zake!
     
  4. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #4
    Oct 12, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Hajakoma bado sasa hivi ndo watambaka kabisa
     
  5. kvelia

    kvelia JF-Expert Member

    #5
    Oct 12, 2012
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 247
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Huu ni uhuni, kwa mwenye akili kidogo hawezi kuwa na mawazo mgando kama haya. Pole sana maana Tanzania ilipaswa iwe na wajinga wachache hadi sasa.
     
  6. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #6
    Oct 12, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,393
    Likes Received: 2,521
    Trophy Points: 280
    Karibu sana Kamanda....
     
  7. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #7
    Oct 12, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,748
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    [h=5]Nzi na nyuki hufa kwa kulazimisha kupenya kwenye kioo , ndivyo watakavyoangamia wasomi, wafanyakazi na wakulima wanaolazimisha kutimiza ndoto zao kupitia CCM, sasa tuko kwenye kampeni maalum dhidi ya ccm 2015, waliingia kwa mbinu watatoka kwa mbinu watenda hutendwa, tuisaport CHADEMA, Tanzania bila ccm Inawezekana! Tuma ujumbe huu kwa waliochoshwa na ccm hasa wakulima, walimu, NMB,TRL, Wazee Wa EAC na Wanafunzi Vyuoni.MUNGU ibariki CHADEMA DAIMA_xx2[/h]
     
  8. M

    Mtabe JF-Expert Member

    #8
    Oct 12, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kila la kheri mkuu
     
  9. Facilitator

    Facilitator JF-Expert Member

    #9
    Oct 12, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,082
    Likes Received: 139
    Trophy Points: 160
    Ok. weka pembeni siasa. Chukulia angekuwa baba yako au kaka yako. Kwanini unamuhuzunisha Mungu kiasi hiki??

     
  10. Z

    Zakaria Lang'o JF-Expert Member

    #10
    Oct 12, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 404
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 60
    Songa mbele Kamanda Msofe, Mwenyezi Mungu yupo upande wa haki.
     
  11. Khakha

    Khakha JF-Expert Member

    #11
    Oct 12, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 229
    Trophy Points: 160
    tulianza na mungu na tutamaliza na mungu.
     
  12. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #12
    Oct 12, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    jibu nililopaswa kukupa nikiliandika hapa lazima nile ban ngoja nijifanye sijayasoma uliyoyaandika..
     
  13. p

    pembe JF-Expert Member

    #13
    Oct 12, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 2,019
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Kamanda pole na tunakutakia kila la kheri. Penye nia pana njia
     
  14. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #14
    Oct 12, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,201
    Likes Received: 1,432
    Trophy Points: 280
    wewe ni aibu na mzigo kwa JF? Hivi mods watu kama hawa mnawavumilia hadi lini? mtu na akili zako unashabikia mtu kuteswa au kubakwa halafu unaachwa tu bila kupigwa ban??
     
  15. o

    omongoreme Member

    #15
    Oct 12, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mungu siku zote huwa upande wa haki,msofe karibu katika mapambano na ushindi ni lazima.Watanzania tuamke tumshinde dharimu magamba
     
  16. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #16
    Oct 12, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,201
    Likes Received: 1,432
    Trophy Points: 280
    hata mm nimejizuia sana nilishaandika lakini kabla ya ku submit nikaamua kuacha! ila huyu jamaa ni disappointment na digrace kwa JF!!
     
  17. only83

    only83 JF-Expert Member

    #17
    Oct 12, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Sawa binti, naona mawazo yako ni mazuri.
     
  18. J

    JERUSALEMU JF-Expert Member

    #18
    Oct 12, 2012
    Joined: Sep 19, 2012
    Messages: 2,272
    Likes Received: 748
    Trophy Points: 280
    JOGOO hafi kwa utitiri.wao wana polisi.pesa,usalama wa ccm, sisi tuna MUNGU.
     
  19. J

    JERUSALEMU JF-Expert Member

    #19
    Oct 12, 2012
    Joined: Sep 19, 2012
    Messages: 2,272
    Likes Received: 748
    Trophy Points: 280
    MIMI nadhani mambo yako hayajakaa sawa na ndio maana wewe na chama chako mnadhani hivyo mtawakatisha watu tamaa!!! tumedhamiria haturudi nyuma hadi kieleweke. taratibu utajua kuwa cha chenu kimechokwa.VIVA CHADEMA!!!!
     
  20. B

    Bahati Risiki JF-Expert Member

    #20
    Oct 12, 2012
    Joined: Jun 20, 2012
    Messages: 532
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Si walidhani wamemwua Ulimboka? Kama Mungu hajatoa hiyo roho hayupo anaeweza kutitoa. Ipo siku tutajifunza na haiko mbali kabisa. Hii nchi imetawaliwa na wajinga watupu na polisi ni zaidi yao kwani hawajui wako wapi! Ni miaka miwili tu imebaki. Tutachinjana, tutateketezana kwa matanuu, tutauana, lakini uhuru utapatikana.
     
Loading...