Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Arusha mambo!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by BHULULU, Aug 8, 2012.

  1. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #1
    Aug 8, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,879
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Nimekuwa msikilizaji mzuri sana wa Arusha mambo (online), lakini sasa naona siipati, tafadhali wahusika mtusaidie kwa hilo ili tuendelee kupata habari.Ahsante
     
  2. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #2
    Aug 8, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,539
    Likes Received: 2,049
    Trophy Points: 280
    Tuma ujumbe kwenye website yao watakusikia na kukujibu
     
  3. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #3
    Aug 8, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,879
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Ahsante mkuu kwa ushauri.
     
Loading...