Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Arusha: Maisha Bora Kwa kila Mtanzania ndio haya??!!!!!!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Faulisa, Oct 5, 2012.

  1. F

    Faulisa Member

    #1
    Oct 5, 2012
    Joined: Nov 11, 2009
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [​IMG][​IMG][​IMG]
    Katika hekaheka za safisha jiji leo arusha bado Manispal ya mjini hapa wakiendelea kuwaondoa wale wote wanaofanya biashara maeneo ya barabarani, leo nilikutana nao wakiwa wanaviondoa vibanda hivyo kwa wale waliokaidi agizo hilo.

    Ni kweli jiji linakuwa safi lakini je hawa watu wanakwenda wapi? je kuondoa uwanja wa NMC waliouteuwa kuwa soko kuna eneo lingine lililoteuliwa kwa ajili yao? NMC hauna huwezo wa kuwaweka wafanyabiasha hawa je serikali wanaliona hii kama tatizo la Taifa?au hadi pochi zetu ziishe kwa kuchukuliwa na vibaka ndio wajue chazo?

    Pamoja na yote tunahitaji jiji liwe safi.Basi tunawataka manispal wawe wabunifu wawatafutie mahali ambapo wataweza kujibatia riziki angalae waweze kuendesha familia zao.Je serikali inajua kuwa watoto hawaindi shule, hawapati milo mitatu kwa siku hata matibabu ndio kabisa bado kodi ya nyumba, Je Maisha bora kwa kila Mtanzania Itawezakana??????

    Chanzo: Tanzania AsiliaLive
     

    Attached Files:

  2. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #2
    Oct 5, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Ngoja wamalizie msimu wao, watabaki historia kama kulikuwa na chama kinaitwa CCMabwepande...wapuuzi sana wameshindwa kubuni sehemu za kuwa peleka machinga wamebaki kutumia guvu tu...
     
  3. F

    Faulisa Member

    #3
    Oct 5, 2012
    Joined: Nov 11, 2009
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jaani natamani masaa yawe matatu mchana na usiku matatu tuwaondoe kwa vigelegele tu na sio kura maana hata kura wataona aibu kuhesabu.
     
  4. B

    Bahati Risiki JF-Expert Member

    #4
    Oct 5, 2012
    Joined: Jun 20, 2012
    Messages: 532
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Je hukuona rais alivyokuwa anajivinjari huko Canada jana? Farasi wa kizungu walivyomsonga ana nafasi ya kufikiria maisha bora kwa kila mtanzania? Yale aliyoahidi yameishia kuwa maisha bora kwake, mkewe, na wanae. Watanzania wameambulia kulipuliwa tu na vitu vizito na mabomu ya kivita huku Joyce Banda akiondoka na kipande cha Ziwa Nyasa kama zawadi ya yale waliyopeana kule Msumbiji. Ama kweli DHAIFU habandikwi jina ila maisha bora kwa kila mtanzania huku tanzanite, dhahabu, gasi, na mengine yakigawanywa bure kwa wazungu!
     
  5. Daudi Safari

    Daudi Safari Verified User

    #5
    Oct 5, 2012
    Joined: Oct 5, 2012
    Messages: 324
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    Serikali ya ccm ina amani na furaha isiyo ya kifani pale wanapoona mtu anatembea barabarani anaongea mwenyewe
     
  6. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #6
    Oct 5, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    wametuharibia utaratibu sana........kuna watu wangu nilikuwa nanunua viatu kwao....nimewatafuta siku ya nne sasa siwaoni.....kwa nini wasiwaweke hawa watu sehemu moja ili tunapowatafuta tuwapate.....?
     
Loading...