Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Arusha leo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Speaker, Aug 11, 2011.

  1. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #1
    Aug 11, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Tunaomba updates za huko arusha!
    Na wakati wakihutubia hao makamanda
    mtujuze pia wanasema nini kuhusu kauli ya Pinda leo bungeni kwamba
    "walichakachua kauli yake" kuhusu kuongea nae.
    Pinda anadai hawakumwelewa vyema na kama wame watimua madiwani basi hamna haja
    ya mazungumzo zaidi......
     
Loading...