Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Arusha kwazidi kufukuta

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwan mpambanaji, Mar 1, 2011.

  1. M

    Mwan mpambanaji JF-Expert Member

    #1
    Mar 1, 2011
    Joined: Apr 3, 2008
    Messages: 467
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Leo katika kikao kati ya Rc wa Arusha,madiwani,watendaji wa kata,na wenyeviti wa mitaa,kumetokea malumbano makubwa kati ya Rc na madiwani wa chadema,hali hiyo ni baada ya RC kusisitiza kuwa uchaguzi wa meya ni halali,baada ya matamshi hayo kuliibuka vuta nikuvute hadi kufikia kutishiana,Madiwani wa chadema wasema wazi kuwa hawaogopi,hawataogopa,watapambana hadi kieleweke,ha
    li iliyomfanya Rc atishie kutumia dola kuwadhibiti.......
    Wakati huo huo chadema wanajiandaa kufanya mkutano jumamosi
     
  2. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #2
    Mar 1, 2011
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Huyo RC alifikiri kwamba baada ya Pinda kusema uongo ndo watu wamekubali? Nidhamu ya uoga imeshapitwa na wakati
     
  3. Panga la Yesu

    Panga la Yesu JF-Expert Member

    #3
    Mar 1, 2011
    Joined: Apr 27, 2009
    Messages: 230
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    A Town ipo Kazi hadi kieleweke!!!!!!!!!!!!!!
     
  4. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #4
    Mar 1, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    hv ccm wanaitakia nini nchi hii kwani kunauadui gani na cdm kiasi kwamba washindwe kukaa na kumaliza haya mambo TUMECHOKA JK ACHA KULIALIA FANYA KAZI WEWE!
     
  5. nsimba

    nsimba JF-Expert Member

    #5
    Mar 1, 2011
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kazi kweli kweli. umbumbumbu na ukasuku. Kumfurahisha PM kuwa anaungwa mkono na wakuu wake wa mikoa. Nao wanaingia mtegoni kusema uongo huo huo.
     
  6. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #6
    Mar 1, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,053
    Likes Received: 384
    Trophy Points: 180
    Huyu RC ni mzima? Au ni cerebral malaria
     
Loading...