Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Arusha: Kwanini wakazi wa jirani na Msikiti wa Bondeni wengi hawaipendi CHADEMA?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by yplus, Apr 4, 2012.

  1. y

    yplus Senior Member

    #1
    Apr 4, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 153
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Katika utafiti wangu mdogo nilioufanya hapa Arusha,Nimegundua kuwa wakazi wengi wa eneo la Boondeni hawaipendi CHADEMA,pale ni ngome ya CCM sasa sielewi nini CHADEMA imewafanya au CCM imewafanyia mpaka wawe na mapenzi na imani kwa CCM kiasi hicho.
    Nawasilisha Mada.
     
  2. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #2
    Apr 4, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    mkuu huoni pale ni mita chache kutoka makao makuu ya ccm mkoa?
    Mbona kuna washkaji zangu kibao wanaoipenda cdm wako mitaa ya bondeni wanauza viatu!
     
  3. Mimibaba

    Mimibaba JF-Expert Member

    #3
    Apr 4, 2012
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 4,566
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    1. Ni wana ndugu wa viongozi wa CCM kitaifa na kimkoa

    2. Wananufaika sana na udhalimu wa CCM
     
  4. Sabung'ori

    Sabung'ori JF-Expert Member

    #4
    Apr 4, 2012
    Joined: Jul 19, 2011
    Messages: 2,078
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    ...ngoja niongeze minofu kidogo kwenye hili panki...HATA MERY CHITANDA PALE OFISI KWAKE HAWAIPENDI KABISA CHADEMA!...
     
  5. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #5
    Apr 4, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,194
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Pale ni karibu na makao makuu ya ccm mkoa na kama unavyojua hawa ndugu zetu na ccm ni kama sehemu ya ibada
     
  6. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #6
    Apr 4, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,025
    Likes Received: 3,865
    Trophy Points: 280
    Mkuu watu wote hawawezi kuipenda Chadema Tanzania kuna vyama vingi vya siasa kila Mtanzania ana haki ya kupenda chama hanachokipenda...hata mitume wa mungu walikuwa wanapingwa na watu sembuse Chadema.
     
  7. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #7
    Apr 4, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kwa juu pale unaona kuna nini? Angalia vizuri, mtaa huo umenaswa na udini!!!!
     
  8. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #8
    Apr 4, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,131
    Likes Received: 11,394
    Trophy Points: 280
    Wakati wa tafiti yako hapo uswahilini ungewauliza wale wazee wanaokunywa kahawa pale nje ya msikiti ungekamilisha tafiti yako vema.
     
  9. toghocho

    toghocho JF-Expert Member

    #9
    Apr 4, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 1,175
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    kwanini watu wa arumeru hawaipendi ccm? ukijibu hilo, ushajibu na lako
     
  10. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #10
    Apr 4, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,414
    Likes Received: 919
    Trophy Points: 280
    Mkuu umemaliza kila kitu.
     
  11. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #11
    Apr 4, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Wanaichukia CHADEMA paoja na Godbless Lema kwasababu alie kuwa mgombea ubunge ng Batrilda Burian aliwaambia chadema ikishinda mtanyang'anywa uwanja uliko pembeni kidogo na msikiti wa ijumaa..hivyo walijenga chuki na Godbless Lema pamoja na chadema lakini maneno hayo Lema alisha yakanusha akiwa kwenye mkutano uliofanyika St.Thomas Hosp akawaambia wawamwambia aliyasema maneno hayo akiwa kwenye kikao/Mkutano gani aka waambia wanacho kifanya CCM ni kuwagawa watanzania ili waendelee kuwatawala...
     
  12. M

    Mastabenja Member

    #12
    Apr 4, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 25
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Elimu inapokuwa ndogo utaichukia chadema.
     
  13. Jethro

    Jethro JF-Expert Member

    #13
    Apr 4, 2012
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 2,187
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Wana JF,

    Hapo nami huwa nashindwa tambua zaidi na ninacho kijua kwanza ni watoto wa uswahilini masharobaroooooo ni watu wa kujishughurisha na biasha za Miraaaaaaa na kupenda kukaa vijiweni bila kazi kwa kiswahili mesheni town.

    Kingini Nyumba zao nyingi ni za familia kubwa za kurithi na wengi wao ni wajukuu wana kaa mjini sasa hapo wategemea nini kila kona ya bondeni kati ni mirungi mchana jioni kwneny saloon nyingi utakuta au tax zimepaki utakuta deal zao hazikosi mirungii na serikali yao ya CCM ipo na nyumba zao unakuta zina ma picha ya CCM.

    wakazi wa bondeni ikatokea tu wana ipinga CCM basi ujue huko misikitini mwao wamepisha pili wana jua fika serikali itawabana kwa namna yoyote ile na watahamishwa mjini kwa sababu ya shughuri zao za miraaaaaa ilo liko wazi.

    Leo hii serikali au Halmashauri ya arusha mjini iwekee ngumu na iakikishe operation kamata Miraaaaaa uone kama hao watu wa bondeni hawajarudi kazi ya ujambazi


     
  14. Bukanga

    Bukanga JF-Expert Member

    #14
    Apr 4, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Mkuu Ritz,
    Toka urudi Meru umekuwa na busara...
     
  15. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #15
    Apr 4, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,025
    Likes Received: 3,865
    Trophy Points: 280
    Mbona unawasemea hizo sababu ulizotoa ni dhaifu sana...wewe si uwa unasema Arusha yote ni Chadema.
     
  16. The Stig

    The Stig JF-Expert Member

    #16
    Apr 4, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 618
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Kwenye BBC leo asubuhi wamesema AlQaeda imejiimarisha Afrika Magharibi na Afrika Mashariki. Hii ni baada ya kutimuliwa Iraq na Afghanistan. Kule Nigeria wamejipenyeza kwenye kundi la Boko Haram. Hapa Afrika Mashariki wako kama Al Shabab na vikundi vidogo vidogo (sleeper cells)

    Sasa huu udini uliopandikizwa TZ, kuna siku utakuja kutumiwa na hawa watu. Chonde chonde wanasiasa, chezea kila kitu lakini siyo dini. Ni bora hata Lusinde, kuliko mwanasiasa anayejaribu kutenganisha watu kwa dini.
     
  17. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #17
    Apr 4, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Kaaazi kweli kweli!
    Kumfundisha mbwa mzee sheria mpya ni KAZI ngumu sana!
     
  18. Ileje

    Ileje JF-Expert Member

    #18
    Apr 4, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 3,341
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Kwanza hakuna utafiti wo wote ulioufanya lakini pili una udini ndiyo sababu unanasabisha upuuzi wako na msikiti!
    Kuwa mwangalifu na akili zako mgando!
     
  19. sheiza

    sheiza JF-Expert Member

    #19
    Apr 4, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 572
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 60
    ninachojua mimi kuna wazee wa maeneo yale waliwahi kukiri wazi kuwa ulaji wao kupitia ccm umeondoka baada ya cdm kuchukua jimbo..so wao hawapo kwa maslahi ya kitaifa ila matumbo yao..ni eneo maarufu pia kwa majungu na fitna.. ukitaka kujua kweli kaa nao au subiri msiba utokee kisha uende..
     
  20. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #20
    Apr 4, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,025
    Likes Received: 3,865
    Trophy Points: 280
    Naona kila mmoja anakuja na jibu lake kuhusu hao wakazi.

    Mkuu, kwa hiyo Chadema hawana shida na watoto wa kiswahili?

    Labda nikulize kitu umeishafika Mwanza muulize Wenje kura zake za ubunge kazipata wapi? Nakutajia haya maeneo ya kiswahili Kirumba, Mkuyuni, Igogo, Igoma, Mabatini.
     
Loading...