Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Arusha kupandisha Bendera yake?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mungi, Nov 13, 2011.

  1. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #1
    Nov 13, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Manyanyaso yanayofanywa na serikali ya ccm dhidi ya watu wa kanda ya kaskazini hususan Arusha yanafanya watu wafikirie kupandisha bendera yao.
    Vile vile kitendo cha serikali kukaa kimya kuhusu kutatua migogoro ya Arusha, kutopinga kauli ya umoja wa vijana uvccm kwamba rais wa tanzania hatatoka kanda ya kaskazini kamwe tena mbele ya mtoto wa rais ni dharau kubwa sana kwa watu wa kanda ya kaskazini.
    Matumizi ya mabavu rather that diplomatic table, hasa kwa kutumia jeshi la polisi kwa kuwapiga watu wetu inaonyesha dharau kubwa sana kwa kanda ya kaskazini hasa kwenye maeneo ambayo yameonyesha mwamko mkubwa kisiasa.

    Kanda ya kaskazini na magharibi, yaani Mkoa wa Mwanza, Shinyanga, Arusha, Kilimanjaro, Mara, Manyara zikiungana zinaweza kujiendesha bila kutegemea msaada kutoka sehemu nyingine.
    Mikoa hii ina rasilimali za kutosha, hivyo wakimchagua kiongozi (siyo aliyechaguliwa na nec) bora wanaweza kuwasaidia wananchi kwenye suala la maendeleo.
    Imetosha kunyanyaswa na serikali ya ccm.

    nawakilisha.
     
  2. Cathode Rays

    Cathode Rays JF-Expert Member

    #2
    Nov 13, 2011
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 1,665
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Pasipo kujalisha itikadi yangu, hakuna kitu nitakipinga na kukitetea kama Tanganyika yangu....Bora Tanzania ipotee lakini Tanganyika ibakie

    Naomba tusifike huko pa kugawanyika na Mungu atusaidie yeyote mwenye kutaka kugawa (ama yeye kuwa sababu au kufanya hivyo as a responce) malengo hayo yakapotee

    Tanganyika nchi yangu nakupenda na udumu kama ulivyo bila kugawanyika na Watu wote tupiganie hili maana ndiyo fahari yetu
     
  3. O

    Omr JF-Expert Member

    #3
    Nov 13, 2011
    Joined: Nov 18, 2008
    Messages: 1,160
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Uraisi apewe Shibuda halafu hiyo nchi iitwe ZE KOMEDY
     
  4. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #4
    Nov 13, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,023
    Likes Received: 3,864
    Trophy Points: 280
    Akili zingine ukwaju kweli sijui umepata wapi mamlaka ya kuwasemea watanzania...

    Kama mnataka kujitenga ni nyie Wachagga sisi watanzania bado ni wamoja..

    Mnatataka kuleta fujo nchini na mvunje amani
     
  5. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #5
    Nov 13, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,023
    Likes Received: 3,864
    Trophy Points: 280
    Jamhuri ya wanywa mbege!
     
  6. O

    Omr JF-Expert Member

    #6
    Nov 13, 2011
    Joined: Nov 18, 2008
    Messages: 1,160
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wachaga wakitaka kitu basi watatumia njia yeyote wakipate. Hii ndio hulka yao. Wale wa kwetu huku usukumani ni maboya tu.
     
  7. O

    Omr JF-Expert Member

    #7
    Nov 13, 2011
    Joined: Nov 18, 2008
    Messages: 1,160
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ikulu inahamia bilicanas
     
  8. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #8
    Nov 13, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Upeo na maono yako hayafikirii vizazi vijavyo bali u comedy. Hii ni hatari sana, endapo JK hatatoa kauli juu ya mustakabali wa nchi yetu ilipofikia sasa ni dhahiri kila mtu atafanya anachokijua. Rais ni kama refa, endapo refa yupo kimya na rafu ni nyingi nina mashaka na mpambano huo kama utaisha salama.
    Kwa mantinki hiyo, nina mashaka kama Kikwete ataliza salama ngwe yake hii ya pili.
     
  9. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #9
    Nov 13, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,023
    Likes Received: 3,864
    Trophy Points: 280
    Wanataka kujitenga na mali zetu tulizowekeza Arusha na Kilimanjaro tumuachie nani? Mimi binafsi miradi yangu huko pamoja na hotel
     
  10. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #10
    Nov 13, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mimi siungi mkono hoja ya kujitenga bli ninachotaka ni serikali kushughulikia malalamiko ya wananchi bila kujali itakadi zao.
     
  11. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #11
    Nov 13, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kama mbwai bwai bwana... Tumechoka na neno Aman wakati wao wanapeta. Kama noma na iwe no
     
  12. C

    C programming JF-Expert Member

    #12
    Nov 13, 2011
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 1,425
    Likes Received: 228
    Trophy Points: 160
    inakuwaje mjadala huu mnataja wachagga......
     
  13. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #13
    Nov 13, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,023
    Likes Received: 3,864
    Trophy Points: 280
    Chadema bana yaani Lema kukataa dhamana ndio mnaamua kujitenga? Ha! Ha! Ha! Ha!
     
  14. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #14
    Nov 13, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    katika thrad hii waajiliwa na nape watakuwa wengi sana
     
  15. Alwatan

    Alwatan JF-Expert Member

    #15
    Nov 13, 2011
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 409
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Si ungesema tu Wachagga na Wameru/wambulu unatamani wajitenge. Hao wasukuma umewaweka baada ya kujiona umejianika mno. Hii CDM kwa wenzangu na mie wasio wameru/wambulu au wachagga, wanatakiwa kukaa macho sana. Maana kila siku humu kuna mtu atacomment kuashiria kana kwamba hiki chama ni kwa ajili ya watu wa eneo flani tu... wengine wasindikizaji... Tutazidi kulijua hili kadri siku zinavyoenda.
     
  16. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #16
    Nov 13, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,023
    Likes Received: 3,864
    Trophy Points: 280
    Angalia Wachagga walivyo kwa hiyo Arusha nzima ni ya Mallya Tumbo?
     
  17. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #17
    Nov 13, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,896
    Likes Received: 1,339
    Trophy Points: 280
    mbona kanda ya ziwa unaisahau kagera?kaka ukombozi utapatikana bila kujitenga,.tukianza kujitenga kikanda ndugu zetu wa kusini wataumia zaidi.
     
  18. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #18
    Nov 13, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    wenye mawazo ya kujitenga mshindwe na mlegee. Nalog off
     
  19. I

    IFRS 9 Senior Member

    #19
    Nov 13, 2011
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 168
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mtajitenga kwenda wapi? 2tawachapa..acheni mambo yenu.
     
  20. thereitis

    thereitis JF-Expert Member

    #20
    Nov 13, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 295
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Ni kweli wewe na baba yako J.K mmetuibia sana watanzania... kule ngorongoro mnamiliki hoteli
     
Loading...