Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Arusha Kila Baa ni Night Club

Discussion in 'Entertainment' started by Mfamaji, Dec 24, 2011.

  1. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #1
    Dec 24, 2011
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,315
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    Ni mji pekee baa na pubs hazifungwi kwa muda uliowekwa kisheria. Polisi wako bize na CDM tuuu na rushwa zinazowafanya wasahau kuwa sheria hii ina maana. Source Mfamaji.
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Dec 24, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280
    wapi na wapi umetembelea wewe..........?
     
  3. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #3
    Dec 24, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    mchana kazi usiku bia na mtura!
     
  4. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #4
    Dec 24, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280

    umeona eeh....njoo basi Keni j3 tuzimue.....nina mpango wa kuchoka sana kesho........
     
  5. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #5
    Dec 24, 2011
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    ntakuja next weekend
     
  6. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #6
    Dec 24, 2011
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,315
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    Preta nimetembea kwingi. Najua club zote za usiku Ar. Sheria ndogo tu kama hizi zatushinda. Kubwa je?
     
  7. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #7
    Dec 25, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Acha urongo wewe
     
Loading...