Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Arusha kata ya Kaloleni yatema viwanja vya soweto kwenye Mkutano wa CHADEMA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Derimto, Jan 10, 2012.

  1. D

    Derimto JF-Expert Member

    #1
    Jan 10, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 1,305
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Yaani kila dakika zinavyowenda ndivyo watu wanavyozidi kujaa kwa wingi kwenye viwanja vya soweto kwenye mkutano wa Chadema ambapo kwa wakati huu Mbunge Lema anahutubia na wengi ya wakazi wa kata ya kaloleni hasa wale ambao nyumba zao zinataka kuvunjwa ili kumpisha mwekezaji anayetaka kujenga shoping Mall.
     
  2. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #2
    Jan 10, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Mkubwa!

    Ngoja kama ntawahi kbl ya mkutano kumalizika.
    Naona nitachelewa kwn miundo mbinu ya barabara kuwa siyo naona kama sitowahi kwani nipo kwenye jam isiyokuwa na mwelekeo hata kidogo.

    Derimto!
    Rusha mpya tu kwani naona kadri ninavyojaribu kusogea jam nayo inazidi maradufu.
     
  3. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #3
    Jan 10, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Picha mkuu kabla ya yote si unajua cdm hatupigi blablaa lazima twende kwa uthibitisho tofauti na magamba
     
  4. M

    Mussa Mussa Senior Member

    #4
    Jan 10, 2012
    Joined: Jan 10, 2012
    Messages: 139
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    CDM nawakubali sana
     
  5. Che Guevara

    Che Guevara JF-Expert Member

    #5
    Jan 10, 2012
    Joined: May 22, 2009
    Messages: 1,177
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Wawekezaji na magamba bana! Hv wawekezaji kujenga mall ni hadi watumie dola kufukuza wananchi na kubomoa makazi yao? Si wajenge pengine?
     
  6. Mshiiri

    Mshiiri JF-Expert Member

    #6
    Jan 10, 2012
    Joined: Jun 16, 2008
    Messages: 1,878
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Hii haina tija. Kinachotakiwa kupewa kipaumbele ni kuomba fidia na sii siasa za majukwaani. Hamna mtu aliwahi kupanga majukwaani. Acheni ujinga.Fikirieni vya muhimu!
     
  7. Mtumishi Wetu

    Mtumishi Wetu JF-Expert Member

    #7
    Jan 10, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 4,372
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Wale wale lakini safari hii mmeshikika kila mkigusa mnaanikwa!!!!!!!!!!!! CDM aluta continua kazi kwako kamanda Lema!!!!!!!!!!!
     
  8. A

    ARUSHA01 Member

    #8
    Jan 10, 2012
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Siasa mbaya sana!!
     
  9. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #9
    Jan 10, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    toa ukichwa nazi wako hapa lazima serikali iwaombe raia waridhie ndio iwalipe fidia tn na ya usumbufu juu vinginevyo serikali iwape wawekezaji eneo lingine lilikoko wazi.
     
  10. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #10
    Jan 10, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    haya ndio madhara ya kuchagua wabunge vilaza.badala ya kuwahamasisha wananchi washirki katika kuboresha jiji lao yeye anahamasisha fujo.maana hiyo complex itawapa wananchi ajira nk.huyu mbunge wetu wizi mtupu.
     
  11. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #11
    Jan 10, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Kabla wananchi hawajahamishwa kupisha ujenzi wa hiyo complex ni lazima walipwe stahili zao. Huwezi kuwahamisha watu kienyeji tu kama unahamisha ng'ombe.

    Tumeshuhudia complex ngapi zikijengwa na ajira kuishia mikononi mwa wageni? Hapa kuna uhakika gani kwamba wanaarusha watafaidika na uwekezaji hu?
    Mbunge ni muwakilishi wao waliyemchagua wana kila sababu kwenda kumsikiliza na hapa anazungumzia mustakabali wa hatma ya makazi yao, sasa sijui wewe kinakuuma nini. Je kati yako na mbunge anayetimiza wajibu wake nani kilaza?

    Kwakuwa waliofanya maamuzi ya kuhamisha watu bila kuwashirikisha wadau walifanya hivyo kisiasa, basi lazima washughulikiwe kisiasa!
     
  12. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #12
    Jan 10, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Naona hata Nape mwajili yenu **** tu ukiwamo wewe mwenyewe,hivi kuna raia yeyote aliyeshirikiswa kiasi cha kuridhika na fidia atakayopewa???Zaidi wanasikia tu mtaani na kwenye media kuwa watahamishwa?why,how,nk.
     
  13. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #13
    Jan 10, 2012
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 5,564
    Likes Received: 391
    Trophy Points: 180
    Hiv wawekezaji lazima waamishe watu?
     
  14. A

    ARUSHA01 Member

    #14
    Jan 10, 2012
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Wananchi walipwe stahiki zao zipi unafahamu zile nyumba zinamilikiwa na nani? Lile ni eneo la AICC na mmliki ana haki ya kufanyia chochote lile eneo acheni siasa na ushabiki tsio na tija

     
  15. K

    Kuntakint JF-Expert Member

    #15
    Jan 11, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 808
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    Mjinga ni ww unaesema ovyo bila kufikiria. Unawaza kuweka picha ya ******
     
  16. T

    Topical JF-Expert Member

    #16
    Jan 11, 2012
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hilo nalo neno, kumbe viwanja vina wenyewe si wananchi?? tupe habari zaidi mkuu
     
  17. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #17
    Jan 11, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Sauti ya Lema ni sauti ya wananchi wake.
     
  18. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #18
    Jan 11, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160


    Wewe tulia maana hujui nyumba zinazozungumziwa! Nyumba za kaloleni ndio zinazotakiwa kuvunjwa kupisha mwekezaji wa kiarabu na sio nyumba za Aicc. Acha kupotosha watu!

    Mpango mzima wa huo uwekezaji unanuka rushwa. Utaratibu wa kutangaza tenda umekiuka sheria ya manunuzi. Tenda haikutangazwa. Amekaa huyo anayejiita meya na mwarabu wakamalizana. Eti madiwani watapelekwa uarabuni wakaone uwekezaji kama huo wakati ramani na prototype zipo. Rushwa tu! Leo mbunge anawaeleza wananchi unasema ni kilaza. Kilaza ni yule anayekaa kimya au anayesema!? Kufikiria hivyo ni kudhihirisha ufupi wa akili yako!
     
  19. d

    davidie JF-Expert Member

    #19
    Jan 11, 2012
    Joined: Oct 10, 2011
    Messages: 329
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    heri ya mbunge anayehamasisha fujo na kupiga kelele kuliko hao wa magamba walio kimya na waoga kisha ni wezi na viraza wa mikataba feki je yupi bora unavyofikiria wewe na masaburi yako? pumbaaaaf!!
     
  20. Mumwi

    Mumwi JF-Expert Member

    #20
    Jan 11, 2012
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 593
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    We uko mbali na Arusha? Hizo nyumba si za AICC ni zile Nation housing za Kaloleni AICC wanajenga wamehamisha ili wajenge za kwao.
     
Loading...