Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Arusha imewezekana?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kitalolo, Jun 27, 2012.

  1. kitalolo

    kitalolo JF-Expert Member

    #1
    Jun 27, 2012
    Joined: Dec 4, 2006
    Messages: 1,845
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Nilikuwa natafakari kama hapa Arusha kumewezekana kukaa bila ya kuwa na mbunge wala madiwani kwa baadhi ya kata na maisha yanaendelea basi siasa haina maana.

    kama kuna umuhimu wa kuwa na wabunge na madiwani basi mahakama ifanye kazi yake haraka kuhakikisha wana Arusha nasi tunapata wawakilishi/ na watu wa kutusemea haswa bungeni maana bunge hili kama mwakilishi wa Arusha angukuwepo basi naamini kuwa walau kungekuwepo na misamiaati zaidi ya ule wa DHAIFU ndani ya bunge hili, safari hii sijui nani angeitwa muongo. pengine DHAIFU angengezewa jina na kuwa MDHAIFU NA MWONGO
     
Loading...