Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Arusha ililipuka

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Gwallo, Nov 2, 2010.

  1. Gwallo

    Gwallo JF-Expert Member

    #1
    Nov 2, 2010
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 2,002
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    Arusha ililipuka jana majira ya jioni, furaha isiyoweza kuzuilika mara baada ya msimamizi kumtangaza Lema kuwa ndiye Mbuge wa Arusha na kumbwaga Matilda wa ccm, yowe, Vifijo na nderemo ilisikika katikajiji la Arusha, njia zote ndani ya jiji ilikuwa haipitiki kirahisi kwani vijana na wazee walikuwa wakirukaruka na kupeperusha bendera ya CHADEMA.

    Kabla ya kutangaza matokeo hali ilibadilika pale lowasa alipofika katika manispaa hiyo zomeazomea ikaanza. Tunamshukuru Mungu kwa kuepusha malengo ya ufisadi Arusha. Lowasa alikuja kufanya nini pale!!!!!!!!!! tafakari:israel::israel::israel::israel::israel::israel::israel::israel:
     
Loading...