Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ARUSHA: Hiace (Daladala) Ya Usa-River to Mjini Yatekwa Usiku Kuamkia Leo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Puppy, Jan 29, 2012.

  1. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #1
    Jan 29, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,880
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    Habari Zenu Wanajamvi.


    Jana majira ya saa mbili na nusu usiku, nilimsindikiza shangazi kupanda daladala kutoka Usa-River kurudi kwake mjini. Daladala walopanda ni ya kawaida sana yenye kupiga routes za kikatiti kila siku, nimeitambua kwa kuiona ila kwa bahati mbaya sikukariri jina.
    Ilipofika mida ya saa tano usiku nikaona missed call ya namba mpya, nikaipiga hiyo namba kila naeongea nae analia simwelewi, nikakata kwanza nijipange. Nikapiga tena akapokea mwanaume akasema yuko Tengeru chini walitekwa.
    Nikatafuta washkaji kama watano hivi tukaenda na mapanga, kufika tukakuta Abiria wote wako chini. Dereva gari na majambazi hawako. Hakuna aliepigwa wala kuumia. Wamenyanganywa kila kitu wameachwa na nguo tu.
    Wanasema majambazi yalimshikia dereva bastola wakamuamuru ashushie gari Tengeru sokoni kama unaelekea CDTI au LITI, walipofika mbele kahawani ndio wakaamriwa watoe kila walichonacho, mpaka fungu la mchicha walinyanganywa.
     
  2. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #2
    Jan 29, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,417
    Likes Received: 886
    Trophy Points: 280
    mradi wa mabasi makubwa usambae hadi mikoani. Halafu arusha nyie bangi sana, ndo matokeo yake hayo. Kila mtu muuza banghi, mirungi na madawa mengine, kuepuka dhahama kama hizo, saidieni kupambana na watumia mihadarati
     
  3. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #3
    Jan 29, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    du wamshukuru Mungu wapo salama hiyo siyo style ya majambazi waarusha,kawaida wangechezea kichapo kwanza
     
  4. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #4
    Jan 29, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    na huyo dreva apepona?
     
  5. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #5
    Jan 29, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,880
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160


    Dereva, majambazi pia gari hawajulikani waliko
     
  6. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #6
    Jan 29, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Aisee! Poleni sana! Kwa arusha saa mbili usiku mbona ni mapema tu jamani? Hiyo barabara ya cdti inapaswa kuwekwa taa za barabarani manake hakuna movements hapo kati.
     
  7. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #7
    Jan 29, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,880
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160


    Dr. Chichi hii style ipo siku hizi maana hata raia hawataki longolongo, jambazzi akitokea anaulizwa anataka nini anapewa anasepa vitatafutwa tena.
    Sasa ubishane nao wakukate mapanga wakati madaktari wa pale West Meru wako mgomoni nani atakaekupiga stiches??
     
  8. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #8
    Jan 29, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,880
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160


    Meku sio kila mwizi ni mtumia mihadarati. Unataka kusema hata yule alepiga MIL90 za bodi ya mkopo ni mtu wa mihadarati??
     
  9. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #9
    Jan 29, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,880
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160


    Na ile kahawa pale inaleta giza mbaya kabisa
     
  10. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #10
    Jan 29, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Apepona au amepona?
     
  11. Shinto

    Shinto JF-Expert Member

    #11
    Jan 29, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 1,782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Huko si kwa Lema? Pipooooooooz pwaaaaaaaa!
     
  12. Captain22

    Captain22 JF-Expert Member

    #12
    Jan 29, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 593
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    Pole sana mkuu. Ila mashangaa highway patrol walikuwa wapi?
     
  13. Captain22

    Captain22 JF-Expert Member

    #13
    Jan 29, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 593
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    Kama hujui uliza kwanza. Nani alikwambia Usa river na Tengeru ni jimbo la Mh. Lema? Jifunze Jiografia ya nchi yako.
     
  14. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #14
    Jan 29, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,673
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kwa marehemu sumari uko, kwa lema kupo safi skuizi aman tupu. Magamba hayajachafua hali ya hewa
     
  15. bht

    bht JF-Expert Member

    #15
    Jan 29, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Shule alosoma haikua na ramani ya karatasi wala lile tufe, vitabu vya kiada Au ziada. Sasa angejuaje!!
     
  16. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #16
    Jan 29, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Pole shangazi yake Puppy na abiria wengine! Tuombe dereva awe mzima! Hili tukio lilimtokea bro wangu kama miezi mitatu iliyopita maeneo ya Ngulelo. Andengenye yupo bize na cdm!
     
Loading...