Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Arusha: Hatimaye uchaguzi wa madiwani kurudiwa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Duble Chris, Nov 5, 2011.

  1. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #1
    Nov 5, 2011
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Uchaguzi wa madiwani wa kata tano za Jiji la Arusha utarudiwa tena Hawa ni madiwani walio enguliwa na Chama Cha Demokrasia na Maendeleo - CHADEMA,

    Hili limenemwa na George Mkuchika Waziri ;- TAMISEMI

    source: Mtanzania

    My take:- Mkuchika ndiye aliye wapa ofa hawa madiwani kuhudhulia vikao vyote na kulipwa sitahiki zote kama madiwani wengine wasio na migiogoro na vyama vyao akijua kabisa kuwa analo litolea maagizo lipo kinyume kabisa na sheria za nchi hii leo kunani tena anayalamba matapishi yake.

    Ama kweli TZ tuna mawaziri wengi mno

    Nawatakia Uchaguzi mema wa hali ya Amani na utulivu
     
  2. UmkhontoweSizwe

    UmkhontoweSizwe JF-Expert Member

    #2
    Nov 5, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 2,619
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Waziri kilaza asiyejua hata sheria na kanuni zinazohusika na wizara yake. Ama kweli, mpaka tufike 2015 tutayaona mengi kutoka kwenye serikali hii ya vilaza.
     
  3. o

    oldonyo JF-Expert Member

    #3
    Nov 5, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 554
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ivi unafikiri mkuchika ana akili?huwa anafanya maamuzi kwa kutumia masaburi kama unataka kujua hili angalia kipindi alipokuwa waziri wa utamaduni na michezo aliporifungia gazeti la mwanahalisi,ukimfatilia kwa umakini utaona ni mtu wa kukurupuka sana.
     
  4. D

    Daady Member

    #4
    Nov 5, 2011
    Joined: Jul 22, 2010
    Messages: 66
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Hivi kumbe mkuchika bado yupo?
     
  5. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #5
    Nov 5, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Hatimaye waziri wa Tamisemi, George Mkuchika ametangaza kata nne za jiji la Arusha kuwa wazi na hivyo kutoa nafasi ya kurudiwa kwa uchaguzi katika kata hizo.

    Source: Rfa
     
  6. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #6
    Nov 5, 2011
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,885
    Likes Received: 191
    Trophy Points: 160
    Sasa wanaanza kuelewa
     
  7. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #7
    Nov 5, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    kata ya tano ni ipi jamani..
     
  8. LordJustice1

    LordJustice1 JF-Expert Member

    #8
    Nov 5, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,264
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kwani Mkuchika alishafuta ile Barua aliyoiandika "kuwarudishia uanachama" Madiwani waliotimuliwa na CHADEMA?
     
  9. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #9
    Nov 5, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160


    Wamebana wamebana, wameachia!
     
  10. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #10
    Nov 5, 2011
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ni kata 4 diwani wa 5 ni wa viti maalumu
     
  11. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #11
    Nov 5, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,593
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Chadema wasubirie maumivu.
     
  12. LordJustice1

    LordJustice1 JF-Expert Member

    #12
    Nov 5, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,264
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hivi Mkuchika alishafuta barua aliyoiandika ili "kuwarudishia uanachama" Madiwani waliofukuzwa na CHADEMA?
     
  13. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #13
    Nov 5, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,071
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    Anajifanya mbabe sana na ni too much know
     
  14. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #14
    Nov 5, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    huyo wa tano taratibu huwazikoje anapoondolewa ama na chama au anapo kufa..
     
  15. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #15
    Nov 5, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160


    Jina lako linaonesha kuwa tatizo lako ni umri! Inaonekana umekutupa mkono na huna habari kwamba hizi sio enzi za zidumu fikra za mwenyekiti!
     
  16. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #16
    Nov 5, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Mkuu huchukui angalau kata moja....hahahahahahaha
     
  17. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #17
    Nov 5, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,963
    Likes Received: 361
    Trophy Points: 180
    Kilichikuwa kinawafanya wabane ni nini?
     
  18. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #18
    Nov 5, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    walikuwa wanajaribu kutushumbisha huku wakieneza propaganda zao kuwa sisi wenyewe tuna gombana wakati swala lilishamalizwa na kamati kuu...
     
  19. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #19
    Nov 5, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Karibu Arusha...
     
  20. O

    OSCAR ELIA Member

    #20
    Nov 5, 2011
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Tunawatakia uchaguzi mwema wa amani na utulivu.
     
Loading...