Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Arusha hapatoshi ghafla

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Jethro, Mar 7, 2012.

  1. Jethro

    Jethro JF-Expert Member

    #1
    Mar 7, 2012
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 2,187
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Wana JF,
    Hapa arusha leo takribani ni dakika ishirini zimepita raia wengi wakitokea Mshono chini wakielekea office ya mkuu wa mkoa ni sakata la aridhi Kati ya Raia na Wanajeshi(JWTZ) Huko Mshono eneo la Mlangalini na Kiselia.

    Nime pata nafasi ya kuongea na mtu mmoja kati ya hao wanao andamana akaniambia ni kule kulipo kuwa kiwanda cha Tanganyika Packers Baada ta Jeshi kuchukuwa eneo hilo basi waka chotaa na maeneo jirani ya raia, Kasi hii ilirushwa majuzi na ITV. Leo raia wameelekea kumwona mkuu wa mkoa kuhusu hii issue ya Aridhi.

    My Take;
    Migogoro mingi ya aridhi ndani ya nchi yetu hujaa kwa ajiri ya mikakati mibovu ya mipango miji ndani ya nchi yetu ufanisi mbovu wa idara husika esp Idara ya Aridhi hapa nchini. sasa angalia hili lililotoke hapa arusha sasa Raia na wanajeshi serikali ina la kusema hapo?

    Nchi hii kwa kweli tunako kwenda sasa kuna kuwa siko na ni hatari sielewi kwani Kambi hizi za Jeshi zisiboreshwe kwa kukuzwa kwa kuhamishwa maeneo ya kuwa karibu na rai na wakae mbali kama kule munduli
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Mar 7, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,810
    Likes Received: 2,225
    Trophy Points: 280
    dah....pameharibika kweli....natokea polisi nikielekea maeneo ya posta naambiwa nizungukie sanawari....nimechoka....
     
  3. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #3
    Mar 7, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Pole wenzetu wa Arusha.
     
  4. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #4
    Mar 7, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Hii serikali legelege ndiyo faida yake!

    Haki itaonekana siku nyingi bila shaka hawa polisisisiem wanaweza wakatumikishwa kama kawaida yao!

    Mkubwa fuatilia kwa makini utujuze yajirio!
     
  5. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #5
    Mar 7, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Wa Moshi wamefanya nini arabianfalcon?

    Hapo umeniacha nyuma kidogo!
     
  6. saragossa

    saragossa JF-Expert Member

    #6
    Mar 7, 2012
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 2,093
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Pole Preta, mi niko mitaa ya joshmal Hiyo issue naisikia tu kwa mbali
     
  7. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #7
    Mar 7, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,052
    Likes Received: 558
    Trophy Points: 280
    Eh riz1 ongea na mshua,ona sasa kimenuka!!!
     
  8. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #8
    Mar 7, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,242
    Likes Received: 1,912
    Trophy Points: 280
    Hii nchi imekuwa kama haina wenyewe,
    kila mahali ni hatari.
     
  9. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #9
    Mar 7, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Vipi majibwa ya CCm yapo kwenye uwanja wa ukombozi?
     
  10. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #10
    Mar 7, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mpaka kieleweke tu
     
  11. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #11
    Mar 7, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,810
    Likes Received: 2,225
    Trophy Points: 280
    ndio nipo hapo sijui kuna hotuba gani inaendelea....
     
  12. S

    Shansila Senior Member

    #12
    Mar 7, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 189
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lazima greenguards waingilie kati,mara mabomu ya machozi mara utasikia mtu kafa.Usicheze na hao policccm.
     
  13. ZionTZ

    ZionTZ JF-Expert Member

    #13
    Mar 7, 2012
    Joined: Oct 6, 2009
    Messages: 1,126
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    kumbe preta unaishi arusha....
     
  14. R

    Renegade JF-Expert Member

    #14
    Mar 7, 2012
    Joined: Mar 18, 2009
    Messages: 3,011
    Likes Received: 440
    Trophy Points: 180
    Hii nchi Bwana Rais ameamua kukaa kimya kila kitu.
     
  15. s

    sugi JF-Expert Member

    #15
    Mar 7, 2012
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,248
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Ha ha ha haaa,ni miongoni mwa wale wenye kudhani moshi ni arusha
     
  16. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #16
    Mar 7, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,810
    Likes Received: 2,225
    Trophy Points: 280
    njoo basi nikupeleke sundowner ukanywe supu..
     
Loading...