Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Arusha episode 3

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by nzom, Jun 28, 2011.

  1. n

    nzom Senior Member

    #1
    Jun 28, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 161
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Niliwahi kusema na kufanya watu wafikili juu ya hili na baada ya hapo kila mmoja takuja na jibu lillo la msingi baada ya hapo dhamira yangu itakua wazi na dhahiri kujenga maamuzi mema
    kwanz ajiulize nani kamweka lema madarakani ok nakubali mie chadema toka nazaliwa kabla ya lema na hao wengine wote haya lema kakataa mwafaka sawa mbowe kakataa sawa nami nakataa baada ya kujibiwa haya maswali yangu yuko wapi felix mrema na shirima katika hili nakubali haya its tringle kua shirima abaki then yuko wapi mrema alietoa mbinu kuisaida cdm hajakubali mpaka na wafanya biashara wote na je lemah who back him up hakuna fikili zaidi sisi vijana wa vyuo twajua toka mazishi ya mama mzazi wa felix alivaa kombati yetu kuja katika mapambano anataka rejea je ulotu na wenzake meya wanamtaka hapana haya tunarudi makubaliano hayo ni nani alikuwemo mwenye maslahi ya chama na kwa nini awe hivyo damu za wazalendo mda wa wazalendo na maendeleo ya arusha yako wapi leo hii yataongelewa wapi na kwa nn na baada ya hapo nini kiitafuata ni mwendelezo napenda wote mfahamu any political arena had influence behind nawaahidi kuwapa siku moja kwa nini muafaa huu hautakuwepo na kwa nini wanapanga kumchafua na kumpeleka mh lema g mahakamani na kwa nini ichukuliwe hivyo na je nini hatma yake wenye nchi na cdm twaja kuamua ama back for that
     
  2. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #2
    Jun 28, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,910
    Likes Received: 1,363
    Trophy Points: 280
    hivi mnapoandika mnakuwa mmelewa pombe au bange?sasa umeandika nini?hoja haieleweki,..jaribu kupangilia sentensi zako..labda akili yangu ndogo but i really don't get you,..punguza jazba na utulie uandike kitu cha maana chenye kueleweka
     
  3. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #3
    Jun 28, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,031
    Likes Received: 3,868
    Trophy Points: 280
    Nimejaribu kuisoma hii thread zaidi ya mara tatu lakini sijatoka na kitu
     
  4. S

    Stany JF-Expert Member

    #4
    Jun 28, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 278
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mpango wa hoja haueleweki.
     
  5. Echolima

    Echolima JF-Expert Member

    #5
    Jun 28, 2011
    Joined: Oct 28, 2007
    Messages: 2,796
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Nzom hebu kuwa mwenye utulivu,mbona hueleweki nini Agenda yako na nini lalamiko lako???
     
  6. UmkhontoweSizwe

    UmkhontoweSizwe JF-Expert Member

    #6
    Jun 28, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 2,619
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Mkuu, punguza basi jazba uandike vizuri tukuelewe.
     
  7. I

    Ismaily JF-Expert Member

    #7
    Jun 28, 2011
    Joined: Jun 19, 2011
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwanangu hata sijakuelewa ebu andika vizuri bwana.
     
  8. Du Bois ideas

    Du Bois ideas JF-Expert Member

    #8
    Jun 28, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 428
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Boza wewe umeisoma mm hata sijaisoma manake, nemeona wino mwekundu tu na ile font nikaghairi
     
Loading...