Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Arusha.CCM maji shingoni yawavuta wananchi kwa kutumia Wasanii!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Apolinary, Nov 12, 2011.

  1. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #1
    Nov 12, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,681
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Tangu alhamis ccm ilitangaza kuwa mkuu wa serikali ya kishkaji atakuwepo Arusha leo jumamos kwa ajili ya kuwapa watoto chanjo ya polio na surua Mara ghafla jana kuanzia saa sita tangazo likageuzwa kwamba sio ****** tena atakayekuwepo ni muakilish wa rais Leo kwenye uwanja wa stadium kuna watoto wadogo wanarandaranda walipoona nguvu ya umma imesusa kuwaunga mkono wakatangaza tena kutakuwepo wasani wa bongo fleva ili watu watu waende kwa wing lakin hata hivyo hakuna mahudhurio ni hafifu sana nadhani huu ndo mwisho wa ccm NAWASILISHA!
     
  2. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #2
    Nov 12, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,706
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Ndo watu wetu wa mipango hao. Issue nyeti wao wanaichukulia kipolitiki
     
  3. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #3
    Nov 12, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,828
    Likes Received: 1,989
    Trophy Points: 280
    vip si wangekodi mafuso na mabasi kwenda kubeba watu vijijini ili kujaza stadium?
     
  4. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #4
    Nov 12, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,681
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
     
  5. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #5
    Nov 12, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Sidhan km watu wa Arusha wanaweza wakakubali upuuzi wakusombwa kama walivyozoea kwingineko!sio watu wa kuwahonga na pilau!never!!wajue Arusha sio watu wa hivyo since the beginning
     
  6. j

    jigoku JF-Expert Member

    #6
    Nov 12, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,302
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Asante mkuu kwa taarifa lakini uthabarishe zaidi kila kitakachoendelea hapo,angalio viashira vyote ikiwemo,mahudhurio,viongozi wakitaifa watakaohudhhuria,na mengine mengi mtujuze.Nawashukuru wananchi wa AR kuwaonyesha live CCM magamba kwamba hamuwataki tena.tuwaunge mkono AR kwa msimamo wenu.
    Tuambieni siku atakapotoka Mh Lema party itakuwa wapi na lini na sehemu gani,watu wamepanga kuja,hivyo tunahitaji taarifa ili tuweze ku-schedule mambo yetu.
     
  7. king'amuzi

    king'amuzi JF-Expert Member

    #7
    Nov 12, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 612
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Tumsusie Rais ila watoto wetu tuwapeleke wakapate chanjo polio ni hatari wandugu
     
  8. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #8
    Nov 12, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Aisee yaani ni aibu kabisa,
     
  9. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #9
    Nov 12, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,681
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    ina maana mpaka leo hii kuna mtoto anayezaliwa bila kupata chanjo ya polio na surua kwa muda wa siku tisa? Kama wapo bas tanzania tuna wakat mgumu
     
  10. Mumwi

    Mumwi JF-Expert Member

    #10
    Nov 12, 2011
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 593
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mi nilikuwa wakati anaingia Bilal ndo nikaondoka Kama kawaida watoto wa shule na wafanyakazi wamelazimishwa kwenda kwenye maandamano kutoka ofisi ya mkuu wa mkoa kwenda stadium.


     
  11. yutong

    yutong JF-Expert Member

    #11
    Nov 12, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 1,607
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    CCM inanuka mavi
     
  12. Babuu blessed

    Babuu blessed JF-Expert Member

    #12
    Nov 12, 2011
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 1,240
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    kwani hiyo chanjo wanashidwa kuipeleka mahosptalin wanapeleka kwenye mauwanja hata chanjo ya kichaa cha MBWA inanafuu wanafanyia halmashauri au s za mitaa.shit
     
  13. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #13
    Nov 12, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,043
    Likes Received: 549
    Trophy Points: 280
    Maandamano tena kwani al-shabaab hawatishii tena au said wema sepetu ajapata taarifa za kiintelejensia?
     
  14. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #14
    Nov 12, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Hata mimi nilipita hapo baada ya kusikia kwenye gari la matangazo kwamba "wanangu" mabaga fresh wapo! Nilikuwa nimewa mic sana ingawa sikuweza kuwaona!
     
  15. I

    Ismaily JF-Expert Member

    #15
    Nov 12, 2011
    Joined: Jun 19, 2011
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    CCM ni chama cha majambazi,hakina mbele wala nyuma.
     
  16. MARCKO

    MARCKO JF-Expert Member

    #16
    Nov 12, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 2,267
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nipo mbuguni mirerani waje kunipa lift na lory lao. Cku nyingi cjaenda town kisa cna nauli! Ila kofia ya ppoz waniruusu. Fasta basi kabla cjaingia mgodini!
     
Loading...