Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Arusha Arumeru Mashariki Sio Shwari

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ndallo, Apr 23, 2012.

  1. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #1
    Apr 23, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,785
    Likes Received: 512
    Trophy Points: 280
    Hapa Arusha maeneo ya Shangarai ukishapita daraja la mto Nduruma sio shwari, ni kwamba Wameru wamefunga barabara ya Moshi Arusha kwa kupanga mawe na askari wameshamwagwa, kwataarifa ni kwamba wananchi wa maeneo ya hapa Arumeru mashariki wanadai mashamba yao. Kwa taarifa zaidi naendelea kufuatilia.
     
  2. l

    lumimwandelile Member

    #2
    Apr 23, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 92
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    asante kwa taarifa
     
  3. M

    Malipo kwamungu JF-Expert Member

    #3
    Apr 23, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 571
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Ndallo tupe taarifa kila habari ya Ar ni nyeti kwa wadau wa JF
     
  4. m

    makumvi Member

    #4
    Apr 23, 2012
    Joined: Mar 26, 2012
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kwani hayo mashamba yapo mikononi mwa nani kwasasa, muwekezaji au Serikali ?
     
  5. Bejajunior

    Bejajunior Senior Member

    #5
    Apr 23, 2012
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 193
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Kule DOLI hali ikoje?
     
Loading...