Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Arusha: Akilli fupi za viongozi wetu?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Saint Ivuga, Nov 2, 2011.

  1. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #1
    Nov 2, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,257
    Likes Received: 5,820
    Trophy Points: 280
    Tunajua kabisa kuwa sekta inayoongoza kwa kulipatia mapato taifa ni utalii. na utalii mwingi upo arusha...viongozi wetu kama wana akili timamu kwa nini wanausumbua huu mji unaowapa mapato makubwa ya nchi?...na sasa hivi bila ndoa za mashoga hatutapewa misaada ...mimi nilitarajia kuona miji kama hii na vyanzo vingine vya mapato vikiimarishwa ili kujiandaa na hili tishio. au wakubwa wetu wapo tayari kufunga ndoa za mashoga? .........kwa nchi yetu kama Tanzania kuliharibu jiji la Arusha ni kama vile kwenda kunya kisimani au kumtukana baba yako ili hali unamtegemea kwa kila kitu ...
    umeme unakatwa katwa kila saa ....sasa sijui huo umeme wanajiwashia wao majumbani au ni roho mbaya zao tu ....

     
  2. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #2
    Nov 2, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    shambani hakuwekwi marumaru.
     
  3. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #3
    Nov 2, 2011
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,813
    Likes Received: 937
    Trophy Points: 280
    Mkuu Mt. Ivuga naomba wazungu walete masharti kuwa ili watoe msaada ni lazima rais aliyepo madarakani apigwe mjegejo ili m.k.w.-re akishashikishwa ukuta atajua umuhimu wa kutokuachia mambo ya kijinga yatokee Arusha
     
  4. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #4
    Nov 2, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,257
    Likes Received: 5,820
    Trophy Points: 280
    dah!! mkuu hii kauli inamaanisha nini ?japo nimeipenda
     
  5. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #5
    Nov 2, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,257
    Likes Received: 5,820
    Trophy Points: 280
    mkuu mjegejo ni nini?
     
  6. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #6
    Nov 2, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mkuu Ivuga naona concern yako!

    Nianze kusema kuwa ... Ukiona mtu mzima kasoma na kuwa degree zote .. ana akili timamu ... lakini hilo halimuhakikishiii kuwa na UTU NA UBINADAMU KAMILI.

    Hivyo viogozi wetu Hawana UTU na wameishiwa na Ubinadaamu. Hili linatupelekea kwenye Nilipopigia rangi ya buluu hatua ya pili. Yaani Kutishiwa Kuwa Taifa bila kukubaliana ndoa ya Mashoga halitapewa misaada ..tuseme tu kwa uwazi .. Hatutalishwa ...

    Hivi kweli tumepeleka wapi UTU na Ubinadamu wetu ...?

    Kama viongzi wetu Hawana UTU na UBINADAMU .. wanatumia nini kuogoza Taifa? Watakuwa na Maamuzi yenye tija?
     
  7. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #7
    Nov 2, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Japokuwa post ya Kinyungu sijaipenda lakini mjegejo ni fimbo kama sijakosea.
     
  8. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #8
    Nov 2, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,257
    Likes Received: 5,820
    Trophy Points: 280
    haya bhana
     
  9. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #9
    Nov 2, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Rais wa Ghana ... Amtokeza hadharani na kuonyesha UTU wake..na kupinga kitendo hicho za Waziri Mkuu wa Unigereza!! kuhusu Misiaada Vs Ndoa za Jinsia Moja.
     
  10. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #10
    Nov 2, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,257
    Likes Received: 5,820
    Trophy Points: 280
    rais wetu hawezi kupinga ..
     
  11. UmkhontoweSizwe

    UmkhontoweSizwe JF-Expert Member

    #11
    Nov 2, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 2,619
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Mkuu St. Ivuga, hoja yako kuhusu Arusha ni nzuri, lakini siyo Arusha pekee inayostahili kutendewa hivyo, hata sisi huku Nkotokwiana tunastahili pia kutendewa kama Arusha, Dar, Mza, nk wanavyostahili kutendewa.
     
  12. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #12
    Nov 2, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,174
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    Wao wanadhani wanaikwamisha CDM kumbe taifa lianumia!
     
  13. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #13
    Nov 2, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280
    nimepapenda hapo.......nipe mualiko basi.......
     
  14. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #14
    Nov 2, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,257
    Likes Received: 5,820
    Trophy Points: 280
    taja jina lake maa tatu haraka haraka unpewa mwaliko
     
  15. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #15
    Nov 2, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,257
    Likes Received: 5,820
    Trophy Points: 280
    mkuu wangu ni kweli kabisa
     
  16. K

    Kyoombe JF-Expert Member

    #16
    Nov 2, 2011
    Joined: Sep 23, 2011
    Messages: 614
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Free Masons and New World Order at work. Washindwe na walegee kwa jina la YESU
     
  17. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #17
    Nov 8, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,257
    Likes Received: 5,820
    Trophy Points: 280
    siamini mambo ya free mason
     
Loading...