Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Arumeru yametimia; CCM Kuchukua jimbo kiulainiiii kama Igunga

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Mr Emmy, Mar 28, 2012.

  1. M

    Mr Emmy JF-Expert Member

    #1
    Mar 28, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 1,129
    Likes Received: 136
    Trophy Points: 160
    Kampeni za lala salama Arumeru zimeshika kasi, huku chama kubwa CCM kikifanya kampeni zake kisayansi zaidi na kupalilia ushindi wake ambao tayar unaonekana dhahiri katika jimbo la Arumeru. Chama cha Chadema kimeendelea kupoteza mvuto kadri siku zinavyosogea kuelekea siku ya tukio ya kugawanyika rasmi Chadema tarehe 1/04/2012.

    Zigo zito la kugombania urais wa 2015 katika chama chadema zimefanya timu ya kampeni ya kushindwa kukamilisha mpango wao wa kutetea mtaji wa kura walizopata mwaka 2010 ambazo nazo zimeonekana zitachukuliwa na Chama kubwa CCM. Sintofahamu kubwa imekuja baada upande mmoja unaotaka uraisi kukatiliwa kushiriki ufungaji wa kampeni wa chama hicho siku ya mwisho wa kampeni na kufanya wafuasi wake kuanza kususia na kuhujumu harakati za kampeni za chama hicho

    Tayari makada wakuu wa chama wanaendelea kuripoti na kupokelewa kwa hamasa kubwa hapa arumeru kwa ajili ya kufanikisha sherehe kubwa kuliko zote kufanyika katika kanda ya kazikazini ya kufunga kampeni za CCM na kuzindua shamrashamra za kumtangaza rasmi Sioi Sumari kama mbunge mpya wa Arumeru
     
  2. Ally Kanah

    Ally Kanah JF-Expert Member

    #2
    Mar 28, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 1,391
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    tumechukua tumeweka waaaaaaaaaaaaaa
     
  3. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #3
    Mar 28, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    mashamba ya arumeru mashariki,mashamba ya chai lupembe,mgodi wa maka ya mawe kiwira, mashamba ya mpunga mbarali,kiwanda cha marumaru dodoma, benki ya nbc,uuzwaji wa nyumba za serikali, ndiyo mtaji wa chama kubwa na mungu ataendelea kukivumilia chama mpaka mwisho wa dunia.

    kidumu chama cha mapinduzi.
     
  4. Ishina

    Ishina Senior Member

    #4
    Mar 28, 2012
    Joined: Dec 27, 2011
    Messages: 170
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33

    Vp tayari zile mbinu za Uchakachuzi zimekamilika?!!:redface:...!!! this time tunalinda kura zetu, hatukubali kuibiwa
     
  5. DCONSCIOUS

    DCONSCIOUS JF-Expert Member

    #5
    Mar 28, 2012
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 1,272
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Nanukuu kauli ya zitto jana kata ya Kiwira kuwa Arumeru tutashinda japo kuna baadhi ya watu wanategemea Chadema itapotea
     
  6. MANGUNGO

    MANGUNGO JF-Expert Member

    #6
    Mar 28, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Naona KIMBA limekubana.kanye,nawa miguu ulale,huo ubwabwa na 5000 uliopewa na magamba kwenye kampeni leo,
     
  7. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #7
    Mar 28, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    VBAICHA SASA KIPENGA PIEEEEEEEEEEE MPAKA USHINDI MURUA WA HAKI NA UTETEZI WA UTU WA KILA MTANZANIA UPATIKANE BILA ZENGWE ARUMERU MASHARIKI TANGU SASA!!!!!!!!!!!!!

    Askari wetu wa miavuli BAVICHA,

    katika hii wiki ya lala salama Arumeru ni vema kuliko kawaida 'Dozi ya Siasa za Kistaarabu' mkanyunyiza mtindo wa Igunga kutwa mara tatu kufikisha ujumbe wa ukombozi katika kila lango la kila mpiga kura katika kila kijiji jimboni hapo na hatimaye kuhitimisha kwa mkakati wa kufa mtu katika kudhibiti usalama wa kila kura itakayopigwa siku hiyo.

    Kamanda Heche tunahitaji kuona organisation skills na usimamizi wa kitimu kwa kushirikiana kwa karibu sana na machalii wote wa Arumeru Mashariki (kama Kamanda Vincent Nyerere tangu alivyofanikiwa na msaidizi wake Mchungaji) tangu sasa.

    Kipenga pieeeeee, pipoz pawaaaaa mpaka ushindi kuubeba mbeeeele kama tai huku sote tukishirikiana kwa kila hali kila mahali na kila waka!!!!!!!!!
     
  8. M

    Mjenda Chilo JF-Expert Member

    #8
    Mar 28, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    source ni jambo kesho nini?
     
  9. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #9
    Mar 28, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,449
    Likes Received: 934
    Trophy Points: 280
    Chadema for life.
     
  10. kijenge

    kijenge Senior Member

    #10
    Mar 28, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 106
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    we shoga kama huyo mwenzio aliyetoboa sikio na kuva shanga.mtasubiri sana kufanya sherehe, labda ya kumpongeza shoga wakwanza aliyethubutu kugombea ubunge tz na kushindwa.
     
  11. SILENT ACtOR

    SILENT ACtOR JF-Expert Member

    #11
    Mar 28, 2012
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 549
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33



    Tayari makada wakuu wa chama wanaendelea kuripoti na kupokelewa kwa hamasa kubwa hapa arumeru kwa ajili ya kufanikisha sherehe kubwa kuliko zote kufanyika katika kanda ya kazikazini ya kufunga kampeni za CCM na kuzindua shamrashamra za kumtangaza rasmi Sioi Sumari kama mbunge mpya wa Arumeru
    [/QUOTE]

    Mi ccm ndivyo ilivyo: inawaza sherehe, kula, kulala, kulalana, baaaaaaaas!
     
  12. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #12
    Mar 28, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Ungesema CHADEMA watashinda uchaguzi lakini CCM ndiyo watakaotangazwa washindi ungeeleweka kiulaini wewe!
    Nakumbuka kauli ya Mkapa, aliposema CCM watangazwe washindi, CHADEMA wakatafute haki mahakamani!

    Kwa taarifa yenu hakuna kulala, kura zitalindwa mpaka kieleweke!
     
  13. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #13
    Mar 28, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Kumbe CCM ilishinda kiulaini Igunga!!
     
  14. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #14
    Mar 28, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Enyi MAFISADI wote pamoja na chama CCM eleweni hili vema na kwa uwazi wake wote, ukweli wote ni kwamba;

    ... WaTanzania sote TUMESHAAMUA kwamba mambo yote ya ukombozi wa MTANZANIA kuondokana na MAFISADI ni kwa CHADEMA.

    Je ni nani tena wa kutuzuia?????????????

     
  15. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #15
    Mar 28, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Masaburi @ work uko dar unatabiri ushindi arumeru?waulize wenzio waliopo eneo la tukio.
     
  16. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #16
    Mar 28, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,492
    Likes Received: 227
    Trophy Points: 160
    Csi 2po arumeru,dakika ni ya 86 chadema 7 ccm 1
     
  17. mgen

    mgen JF Bronze Member

    #17
    Mar 28, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 12,812
    Likes Received: 977
    Trophy Points: 280
    mmh, maskhara maskhara huwa kweli! Nahisi Haki isipotendeka na kuonekana Arumeru linaweza likaanzia huko na kuishia the Hague!
    Muda utasema!
     
  18. everybody

    everybody JF-Expert Member

    #18
    Mar 28, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 337
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Dah, mshikaji umenikumbusha ile vita ya Iraq na Marekani katika kumng'oa Sadam Hussein. Unamkumbuka yule afisa mawasiliano wao alivyokuwa anachonga wakati ukweli ulikuwa kwamba majeshi ya Sadam yanatandikwa ile mbaya. Hii ndo hali ambayo CCM mnayo huko Arumeru. Na bado
     
  19. capito

    capito JF-Expert Member

    #19
    Mar 28, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 409
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tatizo watu wanasukumwa na ukereketwa wa chama mpaka matokeo yake wanakuwa wababaishaji, ukiangalia kura walizopata Chadema kule Igunga ukilinganisha na walizopata CCM ambao walikuwa wanatetea jimbo unashindwa kuamini kama kuna great thinker anaweza kuandika kuwa CCM walishinda kiulaini Igunga.
     
  20. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #20
    Mar 28, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kijana mwanaharamu wewe!!!!! Kupiga kampeni kisayani ndiyo kutukana?

    Kitu kimoja ninachokusifu ni jinsi unavyoweza kuflow,flow yako safi kabisa ila ni sumu ya mamba.
     
Loading...