Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Arumeru - Watu watano wauwawa kinyama!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Crashwise, Apr 21, 2012.

  1. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #1
    Apr 21, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Watu wa tano(5) wamekutwa wameuwawa kinyama maeneo ya chekeleni wilayani Arumeru. watu hao inasemakana hawana hata jeraha hivyo inasadikiwa wameuwawa kwa kunyongwa.

    Source: Sunrise FM

    ========
    View attachment 52286
    View attachment 52287 Kwajinsi walivyo marehemu hawa polisi wanapaswa kutueleza juu ya vifo vya vijana hawa....

    ==================
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Apr 21, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Polisi waingie kazini mara moja watafute chanzo cha mauaji hayo!...na hatimaye haki itendeke!
    Marehemu wapumzike kwa amani!
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    Apr 21, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 548
    Trophy Points: 280
    Du hatare!!
     
  4. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #4
    Apr 21, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14,003
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Kuna maiti tano wameonekana maeneo ya Chekereni Tengeru Arumeru Mashariki karibu na mashamba makubwa ya wazungu asubuhi hii, inasemekana waliuawa kwa kunyongwa then wakaletwa kutupwa barabarani. Source Sunrise Radio-Arusha
     
  5. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #5
    Apr 21, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,182
    Likes Received: 521
    Trophy Points: 280
    mwee!.؛..
     
  6. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #6
    Apr 21, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Kuna tetesi ya kuwa mauwaji hayo yana weza kuhusishwa na vurugu za za juzi za kugombea mashamba.....
     
  7. Smarter

    Smarter JF-Expert Member

    #7
    Apr 21, 2012
    Joined: Nov 10, 2008
    Messages: 453
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Too Bad
     
  8. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #8
    Apr 21, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Huo unyama utakuwa umefanywa na wawekezaji/magamba. R.I.P
     
  9. LoyalTzCitizen

    LoyalTzCitizen JF-Expert Member

    #9
    Apr 21, 2012
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 1,750
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Sick! yaani binadamu wanafanyia binadamu wenzao unyama huu!
     
  10. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #10
    Apr 21, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,409
    Likes Received: 914
    Trophy Points: 280
    Ukiishi kwa upanga lazima ufe kwa upanga,hao wameua wenzao nao wajiandae kuuwawa.
     
  11. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #11
    Apr 21, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Na wasiingize siasa....
     
  12. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #12
    Apr 21, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    hapo mwisho sawa, lakini hilo la polisi ninamashaka! Ama uchunguzi ukaishia hewani au kwa dpp!?
     
  13. Deejay nasmile

    Deejay nasmile JF-Expert Member

    #13
    Apr 21, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,362
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Pumzikeni kwa amani marehemu
     
  14. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #14
    Apr 21, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Jamani, watu 5 wauwawe bila kujulikana chanzo hata tetesi!? Nnamashaka sana
     
  15. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #15
    Apr 21, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Ngachoka kapsaa!?
     
  16. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #16
    Apr 21, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    R.I.P marehemu wote.
     
  17. Aleyn

    Aleyn JF-Expert Member

    #17
    Apr 21, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 6,989
    Likes Received: 1,310
    Trophy Points: 280
    Hii Nchi ina vituko kila kukicha.
     
  18. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #18
    Apr 21, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Ama kweli raia watakwisha bila ya sababu!

    ninaelekea mtaa huo na bila kama nitapa news ntawajuza wadau! Nitapita na nitaenda mpaka Mlangarini shambani ila kutokana na umuhimu wa Mi kuwa Jf ni lazima nidodose nini kilichojiri anga hizo!

    Marehemu walale kwa AMANI YA BWANA!

    Ntarudi baada ya!
     
  19. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #19
    Apr 21, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Nina mashaka na usalama wa taifa, kwani vijana waliouawa wanaonekana vijana wenye nguvu na wenye shughuli zao, pia nina mashaka kama haya mauaji hayahisiani na ile vurugu ya mashamba Arumeru
     
  20. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #20
    Apr 21, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Maiti zilizoletwa Mount Meru ni nne, picha tutazi attach
     
Loading...