Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Arumeru: Wanaohujumu Kampeni kufukuzwa

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by DALLAI LAMA, Mar 20, 2012.

  1. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #1
    Mar 20, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,492
    Likes Received: 227
    Trophy Points: 160
    Kutokana na kauli zao kuingilia ktk kampeni na kauli zao tata,taarifa za awali zinasema 'drakatumba' hao wanaweza wakaondolewa kwa kile kinachohisiwa kuwa wana nia mbaya na mgombea Sioi sumari wa ccm.Mtu wa karibu na Bw lowassa amenijulisha kuwa mkwe ameshashtukia agenda ya hujuma dhidi ya mgombea wake na alichokifanya sasa ni kutuma wapelelezi na kutafuta jinsi ya kukishauri chama kuwaondoa wapiga tumba hao.Rejea kauli ya lusinde 'MPENI SIOI KURA AWEZE KUPATA FEDHA ZA KUHUDUMIA FAMILIA YA MAREHEMU BABA YAKE'mwisho wa kunukulu.
     
  2. only83

    only83 JF-Expert Member

    #2
    Mar 20, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Mimi nilishangaa hii kauli ya kilaza Lusinde.....si kauli ya mtu mwenye akili timamu,na ni tusi kwa wana Arumeru.
     
  3. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #3
    Mar 20, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Anajifunza siasa huyu
     
  4. G

    Gagnija JF-Expert Member

    #4
    Mar 20, 2012
    Joined: Apr 28, 2006
    Messages: 5,548
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Hao wengine sijui, lakini uwepo wa Lusinde kwenye kampeni ni aibu na fedheha kwa CCM.
     
  5. P

    Peter Kabelelo Member

    #5
    Mar 20, 2012
    Joined: Aug 9, 2009
    Messages: 17
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 5
    Msiwalaumu! Wanazungumza kilicho moyoni. Wako bungeni kwaajili ya mshiko, matatizo ya wananchi kwao sio kitu, ndo mana wanadai posho ziongezwe. Posho ndo ziliwapeleka mjengoni.
     
  6. chitalula

    chitalula JF-Expert Member

    #6
    Mar 20, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,307
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    ccm watahaha sana uchaguzi huu, ila ngoja tuone
     
  7. Emmani

    Emmani JF-Expert Member

    #7
    Mar 20, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 525
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakiwaondoa hao CCM watamtuma nani tena? chama kile kimechafuka hakuna msafi! hao waliotumwa huko ndio hawana kashfa zinazoweza kuoneka kwa haraka!
     
  8. A

    Antar bin Shaddad JF-Expert Member

    #8
    Mar 20, 2012
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 202
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ndiyowote wameshindwa kumnadi mgombea wa CCM wanasiasa vilaza hao
     
  9. C

    CUF Ngangari JF-Expert Member

    #9
    Mar 20, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 273
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tatizo letu wapinzani hatuna matawi ndio maana inakuwa vigumu vigumu kujua wapiga kura wetu.
     
  10. Emmani

    Emmani JF-Expert Member

    #10
    Mar 20, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 525
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu usiwe na haraka mtoto hukua taratibu, matawi yatapatikana tu! CCM walijijenga wakati ya chama kimoja, hawakuwa na mshindani, hilo lisikupe tabu.
     
  11. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #11
    Mar 20, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Naomba waendelee na kampeni ili wawachukize wapiga kura.
     
  12. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #12
    Mar 20, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,734
    Likes Received: 1,790
    Trophy Points: 280
    Hii iko very specific kwa chama chenu cha Cuf na vingine vidogo vidogo. Chama kikuu cha upinzani kinakubalika kila kona na kimefungua matawi kibao Arumeru ndio maana akina Wasira wanatoka povu na kuanza siasa za majitaka badala ya kunadi sera. Hii inawatokea puani kwani wakati wowote wanatimuliwa na kukosa posho walizofuata Meru. Nyie cuf mngeenda kufanya nini Meru wakati ni BARA na WAKRISTO ni wengi? Ishu sio matawi ni strategy
     
  13. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #13
    Mar 20, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Hata mimi nina mtazamo kama wako kamanda. Kadri wanavyoendelea kupandwa na mzuka wa kampeni na kutoa lugha zisizofaa dhidi ya chadema ndipo wanaiongezea kura kwakuwa wanajichimbia kaburi lao wenyewe.
     
  14. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #14
    Mar 20, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Akili na mawazo yao saizi ni kwenye box la sanduku maana hali nasikia ni tete.
     
  15. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #15
    Mar 20, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Pamoja sana mkuu,
    Ingependeza zaidi wakamwongeza na mzee wa mipasho Baba Mwanaasha, na Makamba.
     
  16. M

    Makupa JF-Expert Member

    #16
    Mar 20, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Samwel Sitta je
     
  17. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #17
    Mar 20, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Yaani ccm wamechoka akili sasa kilichobaki ni kupiga Drakatumba tu.
    Kitendo cha kumteka M/kiti wa tawi na kumnyang'anya daftari la kudumu la wapiga kura wa tawi lake halikuwa na mantiki yoyote zaidi ya kuchanganyikiwa.
    CCM wapo ICU, wanachowaza sasahivi ni kuiba kura tu!
     
  18. Noti mpya tz

    Noti mpya tz JF-Expert Member

    #18
    Mar 20, 2012
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 936
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wasira, Sendeka, Lusinde na Nkapa ndo wanaafadhali ndo mana wakaaminiwa tatizo kubwa Katapila walilihujumu.
     
  19. Emmani

    Emmani JF-Expert Member

    #19
    Mar 20, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 525
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyo amekuwa akitajwa kuwa ni mnafiki! hivyo haaminiki.
     
  20. mpingauonevu

    mpingauonevu JF-Expert Member

    #20
    Mar 20, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 600
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    kwani huyo ni wa ccm? huyo si ni ccj?
     
Loading...