Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Arumeru: Tunasubiri uthibitisho kuwa hamdanganyiki

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Noboka, Mar 30, 2012.

  1. N

    Noboka JF-Expert Member

    #1
    Mar 30, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 1,059
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    "Kwakuwa kule bungeni kuna kula, tumpe kura Zitto Kabwe, ili na yeye akale kama alivyokula mwenzake wa CCM".
    Nimeanza na nukuu hiyo ambayo ilitumika sana mwaka 2005 kuhamasisha wazee ili wamchague Zitto Kabwe kuwa mbunge. Kinachotokea leo kule Kigoma Kaskazini, Zitto pamoja na mapungufu yake kama binadamu, lakini wapiga kura wake hawajuti kabisa kumchagua. Nimefuatilia sana kampeni zinavyoendelea hadi nasema kama wananchi wetu wangekuwa na ufahamu mkubwa nadhani CCM wasingekuwa na ubavu hata wa kupanda jukwaani kudanganya watu, wangestahili kutemewa matema kama ishara ya laana.
    Hivi miaka karibuni 50 mko madarakani na leo unaenda kwa wapiga kura kuwadanganya,ardhi, maji ooh sijui viwanda anyway labda ndiyo maana kina Mwigullu wanaishia kutueleza historia za mapenzi tu kwani hakuna la maana wanaloweza kuzungumza.
    Sasa aidha Nasari atafanya kitu au hatafanya, mpeni nayeye akale kama wanavyokula wengine kwani na yeye si mtoto na kijana wenu? Halafu 2015 mtaamua mnavyotaka tena, lakini nina imani hamtajuta!
    Kiukweli kama toka miaka ya hamsini wameru mlienda kudai uhuru kuhusu masuala ya ardhi na leo bado hilo ni tatizo, Mungu awape neema msiwape ushindi CCM labda waamue kujitangaza, vinginevyo mtakuwa mnajipa laana wenyewe.
     
  2. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #2
    Mar 30, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Ni kweli mkuu naungana na wewe asilimia 100. Nilisikiliza clip ya lusinde nikafikiri nasikiliza mateja ni hatari sana kwa taifa Hili kuanzia sasa namtangaza lusinde Kama janga la kitaifa
     
Loading...