Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Arumeru tumemaliza kazi, CHADEMA tusilale, sasa iwe boda kwa boda kuwaelimisha wananchi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Baba Jotham, Apr 2, 2012.

  1. B

    Baba Jotham Member

    #1
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 82
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    Hakika ni pigo takatifu kwa magamba,naamini ni mwanzo mzuri kwetu kuanza harakati za kuuelimisha wananchi pande na kona zote za Tanzania.Napendekeza ya kwamba mwisho wa mpambano wa arusha uwe mwanzo wa mikutano mingi ya hadhara kona zote za Tanzania hasa vijijini kuwajuza wananchi muelekeo wa nchi yetu.Bado kuna sehemu nyingine wananchi wenzetu ni viziwi kama wale elfu 26 Wa arumeru mashariki
     
  2. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #2
    Apr 2, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 539
    Trophy Points: 280
    Tuanze na hawa elfu 26 tuhakikishe tumewavua wote
     
  3. MotoYaMbongo

    MotoYaMbongo JF-Expert Member

    #3
    Apr 2, 2012
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 1,644
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Mje na Tabora kuna viziwi wengi sana.
     
  4. B

    Baba Jotham Member

    #4
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 82
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    me nahisi Tabora pana nafuu,Morogoro ndiyo tatizo kabisa,nguvu ya ziada inahitajika
     
  5. s

    suli Member

    #5
    Apr 2, 2012
    Joined: Feb 13, 2012
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    mmh ishu kubwa ipo dodoma wanapowachagua 'hopelec leaders' ka akina lusinde
     
  6. M

    Mwanamtwa Member

    #6
    Apr 2, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Nilipita kijiji kimoja mkoani Iringa kwa kweli sikuamini kuona serikali ya kijiji inaongozwa na cdm. Makamanda hamieni na Iringa vijijini hasa Kilolo tuwakomboe watu wale kutoka magamba.
     
  7. B

    Baba Jotham Member

    #7
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 82
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    Jamaa kwa matusi huyoo ,huyooo! cjui ilikuwaje wakamchagua
     
  8. toghocho

    toghocho JF-Expert Member

    #8
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 1,175
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    dodoma wanadanganywa na kale kawimbo ka tutahamia dodoma, dodoma ya watanzania, wanakaa kusubiri ahadi...
     
  9. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #9
    Apr 2, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Jitihada zetu sasa tuzielekeze katika chaguzi za Serikali za mitaa!
     
  10. U

    Ubongo Silaha Senior Member

    #10
    Apr 2, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 123
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Umetoa kauli thabiti
    Ukikamata serikali za mitaa maana yake sera ya chama imefika chini kabisa na kukubalika
    Maana yake umepata jukwaa la kukamata udiwani na ubunge
    Mwisho maana yake tunaweza kuipumzisha CCM
     
  11. B

    Baba Jotham Member

    #11
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 82
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    Nitashangaa tukiamua kupumzika,bado kaz ipo tusilemae na ushindi huu wa arumeru
     
  12. B

    Baba Jotham Member

    #12
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 82
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    Wamegeuka vifaranga vya kuku wakiamini nyonyo kesho
     
  13. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #13
    Apr 3, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    ... CHADEMA moto mkubwa kwa kila wilaya ya nchi hii kufikisha salamu za WaTanzania wa Arumeru Mashariki kwao.
     
Loading...