Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Arumeru sio Korea, baba afariki mtoto arithi jimbo

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Imany John, Mar 11, 2012.

  1. Imany John

    Imany John Verified User

    #1
    Mar 11, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,593
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Ningependa kutumia haki yangu ya kikatiba kuwashauri wana arumeru wachague mgombea sahihi,hatutaki jimbo lenu liwe korea,eti baba afariki na mtoto arithi?

    Tulianza na mungu,tutamaliza na mungu!
    Aluta kontinyua!
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Mar 11, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,174
    Trophy Points: 280
    mapambano bado yanaendelea.......Wameru fanyeni maamuzi sahihi.....
     
  3. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #3
    Mar 11, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,702
    Likes Received: 1,717
    Trophy Points: 280
    Mhmh, kumbe wapambanaji ni wengi, hope there will be light at the end of the tunnel...
     
  4. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #4
    Mar 11, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,488
    Likes Received: 218
    Trophy Points: 160
    Pamoja daima..chadema.tanzania leading political party,upo sahihi.NASKIA KULE BUNDA MTOTO WA BW usingizi anapiga jaramba naye agombee 2015.
     
  5. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #5
    Mar 11, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,091
    Likes Received: 11,338
    Trophy Points: 280

    Huyu mgombea wa CCM atajuta kumsikiliza baba mkwe wake aliyemshauri kujaribu kuvaa viatu hivi.
    Tulianza na Mungu, tutamaliza na mungu.
     
  6. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #6
    Mar 11, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,702
    Likes Received: 1,717
    Trophy Points: 280
    Mtoto wa Sokwe/ Mzee usingizi ni mnene sana, atakufa kwa presha za uchaguzi kwani watu wa Bunda wamechoka kabisa hawa jamaa wa magamba
     
  7. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #7
    Mar 11, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,488
    Likes Received: 218
    Trophy Points: 160
    pliz mwenye japo picha ya mtoto wa bw wahasira atuwekee..watakuwa mataison haooo
     
  8. Micro E coli

    Micro E coli JF-Expert Member

    #8
    Mar 11, 2012
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 940
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Marehemu baba Sioyi sijui Naoa siyule Zitto alisema bungeni anajibu majibu ya hovyohovyo wanaleta utawala wa kifalme Arumeru sio Uk au Uarabuni hawa watajuta kuweka pandikizi lao, wanaanza kuota kama mgomba ule uliozaa mkungu ukishakatwa maotea ya pembeni nayo yanaachiwa kutawala eneo lenye rutuba mpaka yatakapo toa mkungu wandizi na kukatwa ndio mbinu za maccm za siku hizi za kuweka watoto kututawala hii haikubaliki tumeshashtuka nikuwapiga chini tu.
     
  9. Imany John

    Imany John Verified User

    #9
    Mar 11, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,593
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Nadhani ushauri umechukuliwa,na wataufanyia kazi
     
  10. T

    Topical JF-Expert Member

    #10
    Mar 11, 2012
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mungu yupi (yesu) au Allah?
     
  11. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #11
    Mar 11, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Tulianza na Mungu, Tutamaliza na Mungu.
     
  12. B

    Bweri Member

    #12
    Mar 11, 2012
    Joined: Aug 26, 2011
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    mungu ni moja tu rafiki hayo mengine no mbwembwe tu!sawa na anaetaka kwenda dar p,upite singida,nairobi,upite arusha lkn mws wa siku nikufika dar!
     
  13. I

    Ichobela Senior Member

    #13
    Mar 11, 2012
    Joined: Jan 7, 2012
    Messages: 189
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    CDM ni furaha kwetu coz ni sawa na kupita bila kupingwa,HAKI YA MTU HAIPOTEI IT IS JUST A MATTER OF TIME......dogo anza kutembea kama MP coz there is no way mkenya atawala Arumeru na Arumeru si Korea au Botswana....
     
  14. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #14
    Mar 11, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Mbowe alirithi wenyekiti wa chadema kutoka kwa mwanzilishi na baba mkwe wake Edwin Mtei, Mama Rose Kamili mke wa DR Slaa wa zamani ni mbunge viti maalum chadema pamoja na Lucy owenya ni mtoto wa ndesamburo. Ni mambo ya kawaida kwenye siasa kama wanakidhi vigezo na sifa

    kumbuka pia kwamba John Mnyika ana undugu wa karibu na Mbowe, Zitto kabwe na mama yake mzazi na Tundu Lissu na christina Lisu mbunge wa viti maalum chadema ni dada yake na Tundu Lissu.
     
  15. M

    Mr.Busta JF-Expert Member

    #15
    Mar 11, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 673
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Tulianza na mungu tunamaliza na mungu.
     
  16. m

    mzizi dawa Senior Member

    #16
    Mar 11, 2012
    Joined: Mar 1, 2012
    Messages: 118
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndio,wao wana pesa walizo waibia wavuja jasho wa tanzania sisi tuna mungu asie shindwa na lelote.waliba kura 2010,tukasema atuendi maakamani tuna mkabizi mungu,mwenyezi mungu aka sikia sala zetu.
     
  17. m

    micksawe Member

    #17
    Mar 11, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hawana pesa ila mnazidiwa sera tu. Mbona mnatafuta sababu mapema?
     
  18. m

    mzizi dawa Senior Member

    #18
    Mar 11, 2012
    Joined: Mar 1, 2012
    Messages: 118
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tuna waamini simajambazi kama magamba.
     
  19. m

    manyani Member

    #19
    Mar 11, 2012
    Joined: Jan 29, 2012
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ati mgombea wa magamba ametoga masikio/sikio??? hivi ni mila ya kwetu hiyo jamani??? napenda kujuzwa:A S 13:
     
  20. m

    manyani Member

    #20
    Mar 11, 2012
    Joined: Jan 29, 2012
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Evidence!!!
    Unataka kuhalalisha kuwa mgombe wa CCM hana utata??? laki ni mbona baba yake hakutoga masikio??? au sio baba yake??
     
Loading...