Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Arumeru newz

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Dec, Mar 24, 2012.

  1. D

    Dec Member

    #1
    Mar 24, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    VIJANA WA KIMERU WAMEANZA KUKUSANYA KADI ZA WAZEE WAO NA KUZIFICHA KWA MADHUMUNI YA KUWAFANYA WAKOSE NAFASI YA KUICHAGUA CCM... Mwenyekiti wa serikari ya mtaa (sitaji) kwajina..(simtaji) amenidokeza kwamba amepokea kesi nyingi za wanachama wake za upotevu wa kadi zao za kupigia kura
     
  2. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #2
    Mar 24, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Wizi uliobarikiwa: sababu hao wazee wanampango wa kupiga kura za kulipa fadhila za kanga na mashati ya kijani.
     
  3. Pendael laizer

    Pendael laizer JF-Expert Member

    #3
    Mar 24, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 961
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Waendelee kufanya hivyo ili ukombozi upatikane
     
  4. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #4
    Mar 24, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Hapo imetumika busara ya hali ya juu sana
    Hoongera vijana
     
  5. Mwakiluma

    Mwakiluma Senior Member

    #5
    Mar 24, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 120
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Big up vijana....lazima wazee wote washindwe kabisa kupiga kura ili mabadiliko yatokee...
     
  6. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #6
    Mar 24, 2012
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,760
    Likes Received: 1,924
    Trophy Points: 280
    Ha ha haa! Ngoja kesho nikawasalimie babu na bibi kijijini, bila shaka watazubaa tu!
     
  7. M

    Molemo JF-Expert Member

    #7
    Mar 24, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Mungu ana njia nyingi kuwakomboa watu wake.
     
  8. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #8
    Mar 24, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Hii haisaidii, kuku ameisha chinjwa tayari hivi sasa anatapa tapa kwa kukata roho, na huyo kuku ni cdm, baada ya hapo tunamla
     
  9. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #9
    Mar 24, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Uzee shida sns Tanzania
     
  10. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #10
    Mar 24, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Join Date : 3rd November 2010Location : CHADEMA Makao Makuu
    Posts : 2,707
    Rep Power : 930
    Sio kosa lako, hukukuzwa katika misingi ya ku-appreciate kinachofanywa na wengine.
     
  11. K

    KAMJUS Member

    #11
    Mar 24, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 83
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 13
    Waliomuua Yesu walifanya kosa la kuua ila walitusaidia tuichungulie mbingu. HIVO NAWAPONGEZA SAAANA VIJANA KWA KUWANYANGANYA WAZEE MAANA NDO VIKWAZO WA MAENDELEO. HATA HIVO WANAYEMCHAGUA YAEZEKANA HATAWONGOZA. CCM inawatumia wazee's Ignorance kuwarubuni kwa tishet na kofia. HONGERENI KWA KOSA LENYE HERI.
     
  12. Da vinci jr

    Da vinci jr Senior Member

    #12
    Mar 24, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 199
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    waibiwe wote hao wazee,..zile kofia walizo pewa miakaa ile zisitunyime ukombozi..
     
  13. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #13
    Mar 24, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Wazee wana haki ya kuchagua kama wameelimishwa faida ya kuchagua kwao.
    Lakini kwa kuwa hawakuipata elimu hiyo ambayo ingewaletea faida ya kuchagua kwao, vijana waendelee na huo mkakati ili ukombozi upatikane. hiyo tunaweza kuiita kama mpango wa dharura, kwani kwa mpango wa muda mrefu itatakiwa wazee kuelimishwa ushiriki wao wa kupiga kura.
    wazee tulionao kwa asilimia kubwa wamekuwa wakidanganywa kwa vitu vidogo, ama kutishiwa kwa uongo kuwa ccm ni chama kilicholeta uhuru, na kamwe wasithubutu kukipigia kura chama kingine.
    Ukombozi wa kweli nchi hii haujawahi kupatikana, hivyo ni jukumu la vijana kuhakikisha ukombozi wa nchi hii unapatikana kwa gharama yoyote, maadam iwe ya amani. vile vile vijana wana jukumu kubwa sana kuwaelemisha wazee wetu katika kushiriki kwenye chaguzi zozote zile. kura moja ina thamani kubwa sana.
     
  14. Pinokyo Jujuman

    Pinokyo Jujuman JF-Expert Member

    #14
    Mar 24, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 553
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Aaakah; kwahiyo kumbe CDM ilikua hoi hadi iandaliwe techn hiyo wakati mnatujuza siku zote hapa kuwa ni tishio huko Arumeru?
    ~Kama sivyo basi kuna haja gani ya kuwanyima wazee haki yao ya msingi wakati kuna uhakika wa ushindi?

    ~Jingine kama mgonjwa kapata nafuu na anajiweza ya nini kumuwekea tena mashine ya Oxygen kwa ajili ya kupumulia?

    Kimsingi kwa kufanya hivyo watakua hawanatofauti na wale wanao semekana kuwa wameongeza wapgakura pamoja na vituo vya kupigia kura jimbon hapo"

    "Nawasilisha"
     
  15. y

    yplus Senior Member

    #15
    Mar 24, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 153
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Safari hii Mnaliwa Ninyi,Mnacheza na Sauti ya Umma nyie,Kamuulizeni Kuzimu Gadafi aliye waita Panya Raia wake matokeo yake yeye ndo akakutwa kwenye shimo kama Panya...
    Kama unaona CDM ni kuku,subiri tukuonyeshe ni kwanini tunapokuwa tunaatamia Mayai huwa hatuigopi kitu, hata Moto tunaenda nao sawa...Magamba wewe...
     

    Attached Files:

  16. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #16
    Mar 24, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,167
    Likes Received: 1,417
    Trophy Points: 280
    sikushangai ni ule ugonjwa wako umeamka tafadhali wahi Mawenzi kabla hujazidiwa!!
     
  17. M

    Makyomwango JF-Expert Member

    #17
    Mar 24, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 323
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33


    Geniusbrain hakika unajitahidi sana katika kuwatetetea hao magamba. Nawashawishika kuamini kuwa wewe ni mmoja katu ya watu wachache ambao hawani huruma hata kidogo kwa watu maskini waishio Tanganyika. Malipo unayopewa na hao magamba yamekufanya usahau baba zako, mama zako, dada zako, Kaka zako wajomba zako, binamu zako, shangazi zako.

    Naomba uelewe kuwa mapato hayo unayopata kuoka kwa magamba ni ya muda mupi sana (short term benefits income) na usije kushangaa hao magamba wakaja kukumwaga ukashindwa pa kukimbilia

    Naomba uwaonee huruma watanganyi masikin japo kidogo waondoka na joka liitwalo CCM
     
  18. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #18
    Mar 24, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    unaipenda chadema hadi unatumia rangi za bendera yake.
     
Loading...