Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Arumeru na koti lenye chawa

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Mifumo, Mar 30, 2012.

  1. M

    Mifumo Member

    #1
    Mar 30, 2012
    Joined: Mar 29, 2012
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa muda mrefu tumefatilia kampen za arumeru na ss znakwenda mwisho,na 2meona kampeni zenye mvutano wa vyama viwili vyenye mashabk weng Chadema na CCM,lakn Kwa chama km CCM nakfafanisha na koti ambalo lina chawa ambalo halwezekan kuvaliwa tena,mambo wanayofanya ndan na nje ya chama knawatafuna wenyewe na hii imesababsha wapoteze IMANI kwa watanzania,afya,maji,shule,maisha magumu,matatzo ya ardhi,ufsadi,umeme,hawa ni chawa ambao wamo ndani ya makoti ya CCM na inashdkana kuvaliwa tena,watanzania hawawez kuvaa koti hili ambalo lina chawa litasababsha waumwe hvo lazma tubadlshe aina ya koti ambalo halitakuwa na chawa,tunahitaji koti safi..watu wa arumeru wanapaswa kufanya kufanya maamuz magumu wanatakiwa kuachana na koti lenye hawa chawa na wanunue koti jipya..mungu ibarik ARUMERU mungu wabariki wana ARUMERU.
     
  2. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #2
    Mar 30, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Karibu Mifumo japokuwa umejiunga jana lakini naona kama upo siku zote kutokana na fact uliyoibuka nayo.

    CCM ni kweli ni kama koti lenye chawa.

    Ona sera za CCM!!!!!!!!!
    Nipigeeeeeeee Nisipigeeeeeeee??????????????? ?????
    Pigaaaaaaaaaaaa
    Bendera ya CCM ina rangi ganiiiiiiiiiiiiii????????????? ??
    Kijaniiiiiiiiiiiiii.
    Ukipanda mahindi yanaota rangi ganiiiiiiiiiiiii???????????
    Kijaniiiiiiiiiiiiii.
    Ukipanda mpunga unaota rangi ganiiiiiiiiiiiiii???????????
    Kijaniiiiiiiiiiiiiiii
    Migomba yote ina rangi ganiiiiiiiiiii?????????????
    Kijaniiiiiiiii.
    Piga makofi na vigelegele kwa Chama cha Mapinduzi.
    CCM Oyeeeeeeeee.
    Oyeeeeeeeeee.
     
  3. Noti mpya tz

    Noti mpya tz JF-Expert Member

    #3
    Mar 30, 2012
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 936
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wanawatangazia wananchi kuwa maji marefu anachanja chali matakoni nae anachekelea tu.
     
  4. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #4
    Mar 30, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kazi kweli kweli!!!!!!

    Ona sera za CCM!!!!!!!!!
    Nipigeeeeeeee Nisipigeeeeeeee??????????????? ?????
    Pigaaaaaaaaaaaa
    Bendera ya CCM ina rangi ganiiiiiiiiiiiiii????????????? ??
    Kijaniiiiiiiiiiiiii.
    Ukipanda mahindi yanaota rangi ganiiiiiiiiiiiii???????????
    Kijaniiiiiiiiiiiiii.
    Ukipanda mpunga unaota rangi ganiiiiiiiiiiiiii???????????
    Kijaniiiiiiiiiiiiiiii
    Migomba yote ina rangi ganiiiiiiiiiii?????????????
    Kijaniiiiiiiii.
    Piga makofi na vigelegele kwa Chama cha Mapinduzi.
    CCM Oyeeeeeeeee.
    Oyeeeeeeeeee.
     
Loading...