Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Arumeru msituangushe Watanzania wenzenu

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by dallazz, Mar 6, 2012.

  1. dallazz

    dallazz Senior Member

    #1
    Mar 6, 2012
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ni wakati wenu sasa wakazi wa arumeru kuiambia dunia kwamba "hatudanganyiki" (kupitia sanduku la kula), mmedanganywa kwa muda mrefu, sasa chukueni hatua.
     
  2. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #2
    Mar 6, 2012
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Wanajua cha kufanya na wamekwishachukua uamuzi hata kabla CCM hawajaanza mchakato wa kutafuta mtu wa kugombea.
     
Loading...