Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Arumeru mashariki wanastahili kupongezwa-sabodo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by KOMBAJR, Apr 6, 2012.

  1. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #1
    Apr 6, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Wananchi wa Arumeru Mashariki wamemkuna kada maarufu wa CCM kwa kitendo chao cha kuudhirishia ulimwengu kuwa siku zote nguvu ya umma haishindwi na wala utu wa mtu aununuliwi kwa pesa.
    Katika kudhibitisha hilo sabodo amewapa CDM hili la visima 10 kwa wananchi wa Arumeru Mashariki ni zawadi kubwa kwao na wanastahili kwa kazi nzuri waliofanya.
    Mytake: Madiwani wa CCM Arumeru mashariki hiyo ndiyo nguvu ya umma......maombi yenu yamegonga mwamba Nassari anasonga
     
Loading...