Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Arumeru Mashariki: Wanachama na viongozi UVCCM kuhamia CHADEMA

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by EasyFit, Mar 6, 2012.

  1. EasyFit

    EasyFit JF-Expert Member

    #1
    Mar 6, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 1,227
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Baadhi ya Wanachama wa CCM katika Kata ya USA River ambao wagombea waliokuwa wanawaunga mkono walishindwa na Sumari katika kura za maoni leo wanatarajia kujiunga na Chadema.

    Akizungumzia suala hilo, Anaeli Mungure alisema hawajaridhiwa na uamuzi ya Kamati Kuu ya CCM, kumpitisha Siyoi kwani wanaamini hakupata kihalali nafasi hiyo.

    "Sisi tunapinga uteuzi kwani haikuwa halali Sumari kupita, juzi tumepeleka ushahidi wetu Takukuru kwani vitendo vya rushwa vilitawala", alisema Mungure.

    Alisema leo baadhi yao, wakiwamo pia baadhi ya viongozi wa UVCCM katika jimbo hilo, wanatarajia kujiunga na Chadema.

    Source: Mwananchi
     
  2. S

    STIDE JF-Expert Member

    #2
    Mar 6, 2012
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 998
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Ila wasitegemee posho ndani ya CHADEMA, ni pa wazalendo wa kweli!!
     
  3. MTENGETI

    MTENGETI JF-Expert Member

    #3
    Mar 6, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 2,292
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    pia kuna CCM makundi matatu. wao wapo kundi lipi! manake kama ni lile la waagizaji kama kina nape CDM mnakaribisha migogoro
     
  4. cjilo

    cjilo JF-Expert Member

    #4
    Mar 6, 2012
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 853
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 45
    donda la CCM baada ya kura ya maoni ni donda ndugu
     
  5. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #5
    Mar 6, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    waje kwa ustaarabu, chadema ina utaratibu wake, lazima wauheshimu hatutaki mamluki.
     
  6. S

    Skillionare JF-Expert Member

    #6
    Mar 6, 2012
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 1,146
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Thats nice!
     
  7. M

    Mr.Busta JF-Expert Member

    #7
    Mar 6, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 673
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    wajiulize watakifanyia nini CDM?
     
  8. S

    STIDE JF-Expert Member

    #8
    Mar 6, 2012
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 998
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Mkuu hawa lazima waishie kwenye korido kwanza, ndo maana nikasema wastegemee posho ndani ya CHADEMA!!
    Yale magamba yao lazima yakwanguliwe kwanza na yafanyiwe uhakiki(hii si chini ya 4yrs)!!
     
  9. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #9
    Mar 6, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Milango iko wazi, waje!
     
  10. S

    STIDE JF-Expert Member

    #10
    Mar 6, 2012
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 998
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Mkuu nasikia kile kirusi kinachosababisha hilo donda kiko ICU Jerumani? Nikweli?
     
  11. Walikughu

    Walikughu Senior Member

    #11
    Mar 6, 2012
    Joined: Dec 7, 2011
    Messages: 138
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    wanatoka ccm kwa dhati au kwa sababu wamekosa vyeo maana wasije wakaenda chadema wakaendeleza gamba lao ambalo haliwezi kuvulika.
     
  12. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #12
    Mar 6, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,183
    Likes Received: 473
    Trophy Points: 180
    Waishie sitting room kwanza,baada ya probation period ndio wakaribishwe bedroom
     
  13. K

    Konya JF-Expert Member

    #13
    Mar 6, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 915
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Isijekua ni kuambukizana ugonjwa,coz sijajua mpaka sasa ni yeye kumwaga pesa(rushwa) au sio mtu wao waliyemtaka?
     
  14. vimon

    vimon Senior Member

    #14
    Mar 6, 2012
    Joined: Apr 3, 2008
    Messages: 167
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    hapo wasisababishe mpasuko CDM,wachunguzwe ndio wakaribishwe
     
  15. Micro E coli

    Micro E coli JF-Expert Member

    #15
    Mar 6, 2012
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 940
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Hawa lazima tuwafundishe kwanza uzalendo maana wametoka huko na magamba yao na ulafi wao wa madaraka huku tunawakwangua kwanza magamba yao kwa wembe halafu tunayachoma moto na mwili wao tunauosha kwa omo then wanajiunga na kuwa wanachama safi.
     
  16. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #16
    Mar 6, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,631
    Trophy Points: 280
    Mashibuda hao, ina maana leo ndio wanaujuwa ubaya wa CCM? hawa ni malaya wa kisiasa.
     
  17. A

    Anne deo JF-Expert Member

    #17
    Mar 6, 2012
    Joined: Jul 10, 2011
    Messages: 435
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Tuwe makini na watu wa aina hii,tukumbuke hawaji cdm kwa sababu wanaipenda bali wanaenda cdm ili kukomoa wenzao,they are not good ppo,tuwakaribishe ila tuwe makini nao sana
     
  18. A

    Anne deo JF-Expert Member

    #18
    Mar 6, 2012
    Joined: Jul 10, 2011
    Messages: 435
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    hakika
     
  19. M

    Mtabe JF-Expert Member

    #19
    Mar 6, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mhm jamani
     
  20. Emmani

    Emmani JF-Expert Member

    #20
    Mar 6, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 525
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    KANU pia ilikufa haraka kwa sababu ya kuhamwa na wanachama! Huu ni uelekeo mzuri wa kuimaliza CCM! CHADEMA wapokeeni.
     
Loading...