Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Arumeru Mashariki Ndio Kampeni Zimeanza??

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Puppy, Jan 22, 2012.

  1. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #1
    Jan 22, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,882
    Likes Received: 163
    Trophy Points: 160
    Habari Wanajamii

    Nimetokea Kikatiti Leo Asubuhi Mida Ya Saa Tatu Hivi Kuelekea Tengeru, Katika Kila Kituo Cha Daladala Na Penye Maduka Au Soko Kumepandishwa Bendera Za CCM Tena Mpya Kabisa, Kufika Usa River Nawakuta Watu Wanazidi Kuzipandisha.

    Swali. Je Ndio Kampeni Zimeanza? Na Kama Sio, Je Ni Kwanini Zipandishwe Leo? Mwenye Kujua Anijuze.

    Rest In Peace J. Sumari Mbunge
     
  2. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #2
    Jan 22, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    kesho kuna ugeni wa chama na serikali kwa ajili ya mazishi.hapo lazima kuna shinikizo la R.C ili aonekane mchapa kazi.
     
  3. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #3
    Jan 22, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,882
    Likes Received: 163
    Trophy Points: 160


    Cha Ajabu hazipepei nusu mlingoti
     
  4. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #4
    Jan 22, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Sawa tu lakini watu hawachagui chama wanachagua mtu (Nyerere, 1987)
     
  5. K

    Kubingwa JF-Expert Member

    #5
    Jan 22, 2012
    Joined: Apr 23, 2010
    Messages: 502
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kufa kufaana,mkuu!
     
  6. N

    NGONYA NM Member

    #6
    Jan 22, 2012
    Joined: Jan 8, 2012
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    We ndg yangu acha tu zingepandishwa za CHADEMA pasingetosha wapandishe hd kwenye migomba jimbo liko CHADEMA Tena nawashauri wasijusumbue ku2mia bilion 3 kama Igunga, Arumeru watu niwasomi hawadanganyiki NAWASILISHA
     
  7. K

    Kubingwa JF-Expert Member

    #7
    Jan 22, 2012
    Joined: Apr 23, 2010
    Messages: 502
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Na pia kuwaaminisha kuwa CCM inapendwa na wananchi wa Arusha wakati si kweli.
     
  8. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #8
    Jan 22, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,882
    Likes Received: 163
    Trophy Points: 160

    Ni sawa lakini kwanini wakumbuke kuzipandisha leo na si siku zingine zote
     
  9. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #9
    Jan 22, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,882
    Likes Received: 163
    Trophy Points: 160
    Kweli aisee
     
  10. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #10
    Jan 22, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,882
    Likes Received: 163
    Trophy Points: 160
    Hilo swala tumeulizana kwenye gari sana
     
  11. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #11
    Jan 22, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    Hazipepei nusu mlingoti?
     
  12. matwi

    matwi JF-Expert Member

    #12
    Jan 22, 2012
    Joined: Sep 2, 2009
    Messages: 275
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    sasa mtu kabadndika dirishani kwake hapo ita kaaje nusu mlingoti.embu jaribu kuwauliza kwanini wameweka hizo bendera.Je wameweka kwa utashi wao au kuna watu walipita na kuweka wao wakanywa pebusi.
     
  13. Najijua

    Najijua JF-Expert Member

    #13
    Jan 22, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,027
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    nawaona wabunge wawili wapya wa CDM, Nawaona wapambanaji wanachukuwa jimbo kirahisi kuliko chaguz ndogo zozote ziliyowahi fanyika
     
  14. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #14
    Jan 22, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Sikujua kwamba RC anafanya kazi ya CCM.
    Wacha waweke hizo bendera zao, aibu yao kwenye sanduku la Kura!
    Ingelikuwa ni bendera za CDM Arusha pasingekalika, wangesingizia CDM wameanza kampeni kabla.
     
  15. nashy

    nashy JF-Expert Member

    #15
    Jan 22, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 679
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    haya mambo ni ya ajabu kabisa, si wasubiri msiba uishe kabisa ndo waanze mambo yao ya ajabu? wana laana
     
  16. M

    Mamatau Member

    #16
    Jan 22, 2012
    Joined: Jan 6, 2012
    Messages: 84
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Una uhakika na uyasemayo? Ulikuwepo RC aliposhinikiza? Wewe utakuwa ni mmoja wa wale wanaokufa na kufikia kuzikwa midomo ikiwa wazi. Uzushi haupendezi na wala Mola hapendi. Chinga sana!
     
  17. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #17
    Jan 22, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,882
    Likes Received: 163
    Trophy Points: 160


    Matwi Ziko barabarani nyingi zimepandiswa na fito za mijohoro mabarabarani kwenye zile chuma za road signs zilizoharibika
     
  18. No admission

    No admission JF-Expert Member

    #18
    Jan 22, 2012
    Joined: Nov 26, 2011
    Messages: 215
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii ndiyo dunia yetu ukiwa hai unathamani ila maratu unapokufa kila kitu kinakufa
     
  19. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #19
    Jan 22, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    mkuu huwa siweki post bila kuhakikisha!naona nimkugusa....pabaya,pole lakini ukweli unauma siku zote.
    mkuu mimi sitakufa ....nitapotea!!
     
  20. Cha Moto

    Cha Moto JF-Expert Member

    #20
    Jan 22, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 946
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ngoja kwanza tumzike Mh. Sumari, mambo ya kampeni muda huu ni kutomtendea haki yake
     
Loading...