Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Arumeru Mashariki - Leganga

Discussion in 'Jamii Photos' started by Puppy, Mar 14, 2012.

  1. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #1
    Mar 14, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,885
    Likes Received: 191
    Trophy Points: 160
    Hii ni wakati wa Ufunguzi
     

    Attached Files:

  2. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #2
    Mar 14, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Hivi TLP na vyama vingine wanafungua lini kampeni zao maana naona wiki moja hii inakaribia kukatika sasa..
    VIVA CHADEMA
     
  3. B

    Baba Collins JF-Expert Member

    #3
    Mar 14, 2012
    Joined: Sep 24, 2011
    Messages: 492
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Naona wana kila dalili ya kutoshiriki hao mkuu.
     
  4. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #4
    Mar 14, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,885
    Likes Received: 191
    Trophy Points: 160


    Mrema alisema eti ooh wameru mnakumbuka mlipigana vita nani alikuja kuwatatulia?
     
  5. 1

    19don JF-Expert Member

    #5
    Mar 14, 2012
    Joined: May 13, 2011
    Messages: 572
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    mzee wa kilalacha anawakumbusha wa meru vita ili wampe kura kijana wake anahisi wakigombana tena atakuwa na muwakilishi kwa wameru,
     
Loading...