Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ARUMERU MASHARIKI: KATI YA jOSHUA NASSARY NA CHADEMA MTACHAGUA NINI?

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by mpingauonevu, Mar 26, 2012.

  1. mpingauonevu

    mpingauonevu JF-Expert Member

    #1
    Mar 26, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 600
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Nimeuliza Arumeru Mashariki lakini kwa ukweli natamani watu wote mnijibu kati ya candidate na Party nini nini kinachochaguliwa. Je? 2010 tulimchagua Slaa au CDM? Je? Upande wa pili walimchagua JK au CCM? Arusha tulichagua Lema AU CDM? Arumeru Mtachagua CDM au Nassary? CCM au SIOI? Mtachagua CCM au Lowassa?
     
  2. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #2
    Mar 26, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,190
    Likes Received: 2,417
    Trophy Points: 280
    vyote ebo! we gamba nini..
     
Loading...