Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Arumeru Mashariki: JOSHUA NASSARI vs SIYOI SUMARI

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Mungi, Mar 3, 2012.

  1. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #1
    Mar 3, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Baada ya vyama hivi vikubwa kupitisha majina ya wagombea wao, macho na masikio ya wananchi yapo kati ya wagombea wawili kutoka CCM na CHADEMA.
    Joshua Nassari na Siyoi Summari.

    Pamoja na kuwa kulikuwa na pingamizi kwa jina la Siyoi Summari kutokutaka kupitishwa na CC ya CCM kutokana na tuhuma za Rushwa zilizokuwa zinamkabili, sasa imedhihirika kwamba kumbe Mkono wa aliyekuwa anatuhumiwa kutoa rushwa kwenye kura za maoni (EL) ndiye mmiliki na ana mkono mrefu unaoweza hata kufikia CC ya CCM.

    Siasa ya Tanzania jama!
     
  2. M

    Molemo JF-Expert Member

    #2
    Mar 3, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Hapo CDM ni kama kumsukuma mlevi.Hongera sana Nasari mbunge mteule wa Arumeru.
     
  3. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #3
    Mar 3, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Hivi Sherehe ya kupitishwa kwa jina la Siyoi inafanyikia wapi?
     
  4. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #4
    Mar 3, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    ​OK he passed CCM - CC how about TAKUHURU?
     
  5. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #5
    Mar 3, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kwa hapo kura ni kuchagua kati ya Uadilifu na uongozi uliotukuka kwa upande mmoja au ushoga na urithi wa uongozi wa mambo ya kibunge ki-ukoo kwa upande mwingine. Vijana wenzetu sasa tuingieni msituni rasmi kazi ianze mpaka kieleweke!!!

    BAWACHA tungependa kuona cheche zenu zaidi na zaidi kama ambavyo wafanyavyo BAVICHA kila mahali penye uchaguzi; sote tucheze kama timu moja ili kuwarahisishia kazi uongozi wa juu kuleta ufanisi Arumeru Mashariki.
     
  6. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #6
    Mar 3, 2012
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Labda zitafanyika kwa mrombo wakachome nyama ya mbuzi!
     
  7. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #7
    Mar 3, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,491
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    Kwa mromboo ote ni chadema,wataenda kula urojo mtaa wa bondeni
     
  8. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #8
    Mar 3, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Bado sina hakika kama wameru wanahongeka kirahisi, nikiamini pia kwamba CHADEMA walisaidia sana Siyoi kushinda kwenye kura ya maoni.
     
  9. C

    COSTOMER Member

    #9
    Mar 3, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    naomba kujua wadau wamezidiana kwa kura ngapi....nassar amepata ngapi kati ya ngapi na sumarry amepata ngapi kati ya ngapi?
     
  10. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #10
    Mar 3, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Kwenye kura za maoni za vyama vyao, Siyoi alimshinda mwenzake kwa asilimia 67 kati ya 100, na Nassari aliwashinda wenzake watano kwa 90.8% kati ya 100%

    sasa tunasubiri uchaguzi wenyewe
     
  11. M

    Mr.Busta JF-Expert Member

    #11
    Mar 3, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 673
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    kila la hari-Nassary jipange kwa hoja kwa kujua matatizo ya kila eneo.
     
  12. M

    MYISANZU Senior Member

    #12
    Mar 3, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 101
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kazi kubwa iliyonayo CDM ni kupambana na mkono na ushawishi wa L
     
  13. Royals

    Royals JF-Expert Member

    #13
    Mar 3, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Kama sheikh Yahaya angekuwa yupo angepiga ramli yake na kumbashiria ushindi bwana Nassari. Lakini si neno ngoja tumsaidie kazi. J.o.s.h.u.a = herufi 6 na S.i.y.o.i = herufi 5 kwa wingi wa herufi Joshua anashinda. Tuje kwenye majina ya mwisho. N.a.s.s.a.r.i = herufi 7 na S.u.m.m.a.r.i = herufi 7 hapa kwa wingi wa herufi maizani iko sawa sawa ni sare. Ili kupata mshindi kwa majina ya mwisho kwa herufi ziko sawa basi tuangalie herugi ipi ya kwanza imeanza kuliona jua kati majina haya ya mwisho?. Nassari ni N na kws Summari ni S. Unaona, N na S kutoka herufi N ya Nassari na herufi S ya Summari kuna herufi saba katikati. Hivo ni kuonesha kuwa Nassari anamzidi Summari kwa mizungu saba. Ushindi kwa Nassari.
    Kama ukija kwa majina yao tuone, Joshua ameanza na herufi J na Sioi ameanza na herufi S. Kutoka J mpaka S kuna mizungu nane katikati.Joshua anamzidi Summari kwa hiyo mizungu nane, atashinda kwa jumla ya mizungu nane kwenye majina yao ya kwanza na atashinda kwa mizungu saba kwa majina ya mwisho.
    Ili BWANA Siyoi aipiku mizungu hii nini kifanyike?. Ngojeni ntawaelez baadaye.
     
  14. B

    Bweri Member

    #14
    Mar 3, 2012
    Joined: Aug 26, 2011
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    siasa mchezo mchafu
     
  15. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #15
    Mar 3, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Siasa siku zote ni mchezo msafi sana tu isipokua baadhi ya wachezaji wake ndio hutokea kuwa ni wachafu. Tafakari hilo.

     
  16. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #16
    Mar 3, 2012
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Habari za Musoma.
     
  17. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #17
    Mar 3, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,549
    Likes Received: 6,159
    Trophy Points: 280
    Feedback, nipo nimejinyamazia kimya!. Ila pia nimegundua ni wanabodi wachache sana huwa wanaukubali ukweli halisi!, wengi zaidi huogopa ukweli halisi na badala yake kung'ang'ania ukweli wa kujifariji nafsi zao kwa kujipa matumaini ya uwongo na mwisho wa siku huishia kulia lia tuu!.

    Baada ya kupitishwa Sioi, uchaguzi Arumeru ndio umemalizika!. Kinachoendelea sasa ni kwa NEC kukamilisha tuu taratibu kukidhi matakwa ya kidemokrasia kusubiria kumtangaza rasmi!.

    Wenye akili wataisoma hii post na kujinyamazia kusubiria April 2!. Ving'ang'anizi wa maubishi mtaanza kubisha na kuendelea kujifariji kuwa mtu yule yule toka chama kile kile aliyeshindwa na mahututi kitandani, sasa anaweza kushindana na mwana mfalme wa mtu yule yule aliyewashinda mwanzo na akashinda!.

    Wengi wanategemea zaidi kura za chuki za wana CCM dhidi ya siasa za uchifu, usultani na ufalme za CCM kwa mtoto kumrithi baba yake bila kutambua asili ya Wameru ni ufalme wa koo fulani fulani!. Jerry alikuwa ni mfalme wao na Sioi ndiye mwana mfalume!.
    Kwa wapenzi wa demokrasia ya kweli mtanisamehe sana kwa kuwadondolea ukweli mchungu!. Ili kuupata ukombozi wa kweli, lazima tukubali kukimeza "the bitter pill"- Sioi ndiye Mbunge Mteule wa Arumeru akisubiri kuapishwa!.

    Pasco (wa jf).
     
  18. m

    mwana wa africa JF-Expert Member

    #18
    Mar 3, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 449
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ni vizuri chama kijipange kuona ni namna gani haya makundi yatakiunga cdm mkono. 1. wanawake 2. wazee.
     
  19. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #19
    Mar 3, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Umeshatia Nuksi Mkuu Pasco, naomba sana haya maneno yako yaishie humu Jf, yasiwafikie waungwana kule Meru
     
  20. FairPlayer

    FairPlayer JF-Expert Member

    #20
    Mar 3, 2012
    Joined: Feb 27, 2006
    Messages: 4,166
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    baadhi ya wana JF bado sana! Kusoma hamuwezi hata kuona?
     
Loading...