Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Arumeru mashariki:huu ustaarabu wa kuchapa watu viboko vipi!

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by MTENGETI, Mar 17, 2012.

  1. MTENGETI

    MTENGETI JF-Expert Member

    #1
    Mar 17, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 2,292
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    wanabodi Jana nilikwenda Arusha kwa shughuli zangu binafsi. nilikutana na marafiki zangu flani mitaa ya Usa River. wakati tunajadili mambo yetu na badhi ya vijana pale USA tukagusia kidogo swala la Uchaguzi wa Arumeru kwani naamini kuwa siasa ni kila kitu kwenye nchi hii. Likatokea kundi la vijana wakaanza kutuchapa fimbo kila mahali wanapoona! niligundua kuwa ni Vijana wa Kikosi maalumu cha CCM ambacho kinaendesha vitendo hivyo vya kikatili kwa wananchi. Nilienda kuripoti polisi lakini cha ajabu polisi walituangalia tu bila hata kuhoji hayo matukio yanatokea wapi na hata RB tulinyimwa kwa kuitwa wazushi na waongo.
    Je! ikifika wakati wa chaguzi ndo nchi inakuwa hivi?
    Hivi CCM wanadhani watatuwala milele?

    Ifikie hatua sasa kuonewa na kunyanyaswa ifike tamati. tuchukueni hatua ! hii kauli ya CDM tunasema kuwa wao wana fedha sisi tuna Mungu halafu tunaacha tunyanyasika hivi huu ni Ujinga. Mungu ndio tunaye lakini Hata mungu hataki vijana wachovu. NA DECLARE WAR. ama zao ama zangu. niungeni mkono bado nipo ARUMERU mtasikia tukio la kusikitisha muda sio mrefu kuanzia leo. na litakuwa la Maafa I swear! siwezi kuchapwa vile kama punda mimi!
     
  2. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #2
    Mar 17, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Habari ndiyo hiyo sasa,pole sana kama unawapiga poa 2 ila usiue ndugu yangu,na wameru watachapwaje na wakati nasikia wao wakali sana ,kwani chadema hawana kikosi kama cha green?
     
  3. m

    mwita ke mwita JF-Expert Member

    #3
    Mar 17, 2012
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 4,181
    Likes Received: 528
    Trophy Points: 280
    Piganeni kama tarime
     
  4. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #4
    Mar 17, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Kwani amekwambia yeye ni Mmeru?
     
  5. usininukuu

    usininukuu JF-Expert Member

    #5
    Mar 17, 2012
    Joined: Aug 8, 2011
    Messages: 380
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mmh! Tuendako utasikia kila m2 anasema "NIPO TAYARI KWA MAPAMBANO"
     
  6. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #6
    Mar 17, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Kwa ufisadi wa Slaa na mchumba wwake ndani ya CDM, bora CCM itawale milele
     
  7. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #7
    Mar 17, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    CCM ni chama kitakachofutwa kwenye orodha ya vyama vya siasa na hili wala halina miaka mingi kuja kutokea, na kama unadhani huu ni mzaha Chungulia hapo Zambia uone chama kilichokuwa kinatawala Zambia mpaka mwaka jana kimefanywaje!

    Chama cha Rupia Banda kimefutwa rasmi kwenye orodha ya msajili wa vyama vya siasa vya Zambia na kamwe hamuwezi kutuondowa kwenye mjadala wa mauwaji ya Baba wa Taifa. mtajibeba mwaka huu.
     
  8. Adolph

    Adolph JF-Expert Member

    #8
    Mar 17, 2012
    Joined: Sep 26, 2010
    Messages: 845
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    kweli mtu ukiwekwa ndani akili zinapungua...asalimie "anayekukosha'
     
  9. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #9
    Mar 17, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    hajaniambia,nadhani wala hawakuulizwa kabila kabla ya kuchapwa lakini kwani imetokea katika eneo la watu gani na je yeye ndo wakwanza kuchapwa?
     
  10. K

    Kipara kikubwa Member

    #10
    Mar 17, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 95
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    na wewe shoga mbona huachi kuwashwa? CDM na CCM vinatuchosha sisi. Ni ni mpango wenu ku shift attention za watu na ugumu na maisha ili waanze kujadili uharo wenu. Mods ni vema kuwa strategy ya kuirejesha JF iwe kama zamani. Iwe weak leak ili hata wanaijifungua kuchua rushwa tuwaone. Na nadhani Dr Slaa hata kama ni member usijibu kila kitu hapa CCM haiwezi jisafisha kwa kupandikiza hawa wachumia tumbo kwenye mitandao. CCM irudi kwa watu iikemee serikali itumikie wananchi, ilete maisha bora kama ahadi kwenye kampeni zao. Slaa hawezi chafuliwa kihivo mtu msafi ni msafi tu. Hata kama hawezi kuwa malaika kama ilivyo kwa binadamu mwingine yeyote hv udhaifu wa JK kama tukiurange nani atapata maksi nyingi za madhaifu? Tujadili masuala ya msingi.
     
  11. Godlisten Masawe

    Godlisten Masawe Verified User

    #11
    Mar 17, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 739
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wamemua Baba wa taifa Mwalimu Julius Nyerere alafu bado wanataka kutunyanyasa wananchi.
     
  12. B

    Baba C Senior Member

    #12
    Mar 17, 2012
    Joined: Mar 15, 2012
    Messages: 125
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kama kitendo cha DR Slaa kufichua ufisadi unafanywa na CCM kwa vielelezo bila kupitia mikutano mbalimbali ya hadhara Ni ufisadi nafikiri sasa tunahitaji tupate maana kamili ya UFISADI!CCM Acheni tuhuma za kutunga!
     
  13. JOHN MADIBA

    JOHN MADIBA JF-Expert Member

    #13
    Mar 17, 2012
    Joined: Jan 30, 2011
    Messages: 251
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkapa alivyomua nyerere hamjaona nyie na baba wa watu tu. Chama cha mauaji ccm
     
Loading...