Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Arumeru Mashariki hawaitaji sera wanaitaji porojo - Mwigulu

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by KOMBAJR, Mar 24, 2012.

  1. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #1
    Mar 24, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mwigulu akiwa anautubia wananchi wa kata ya tindikali,maji ya chai anadai eti Nassari hana cha NGo wala nini bali analisha mbwa wa mzungu kwahiyo wananchi wasimkubali.
    Mytake.
    Mwigulu kampeni zimemshinda siyo dhambi kama akiomba kwenda kupumzika.
     
  2. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #2
    Mar 24, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Kuwa na NGO ndiyo sifa ya kuwa mbunge?
    Mi nadhani hata msukuma mkokoteni anaweza kuchaguliwa kuwa mbunge, maadam ametimiza sifa zote.
     
  3. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #3
    Mar 24, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Jamani WaTanzania wenzangu aminini nawambieni, CCM imechanganyikiwa hakuna spea ukiachukulia mifano ya aina za kauli wanazotoa hawa akina hkhe kama Mwigulu hadi wale tuliodhania kuwa ni waungwana kama Mzee Mkapa.

    Hadi watu tunafika 2015 kun uwezekano baadhi ya wana-CCM wakaanza aidha kupanda jukwani uchi wa mnyama au kuanza kuongea peke yao barabara zima kwa mwenendo huu.

    Nguvu ya Umma mbeeeele kama tai mpaka kunakucha kwenye jumba letu la taifa pale Magogoni huku tukihamisha mfumo fisadi kwenda uswahilini.

     
  4. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #4
    Mar 24, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mungi ni kwasababu tu kwenye hii mikutano yao hakuna kuuliza maswali nilitakumtwanga hilo swali mwigulu.
     
  5. chitalula

    chitalula JF-Expert Member

    #5
    Mar 24, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,307
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    mmmh kweli siku ya kufa nyani ..............., mlianza na hana mke hapa
     
  6. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #6
    Mar 24, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    siasa za majitaka...harambee ya jana imemheuwa. Na bado!!!!
     
  7. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #7
    Mar 24, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mdee kawauliza mbona hawamuulizi spika mbona hajaolewa?
     
  8. Ufunuo

    Ufunuo JF-Expert Member

    #8
    Mar 24, 2012
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 565
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    maadam ni kijana atajibiwa tu na vijana wenzake, mwenzake wasira leo hajaongea
    I like cdm ukija kwa hoja wanakuzima kwa hoja, ukija kwa utani wanakuzima kwa utani na ukija kwa matusi wanakuzima kwa ukweli (Wasira kama sokwe, spika hana mume) wana jf tuwe watulivu majibu yake atayapata tu.
     
  9. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #9
    Mar 24, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    CCM hawataki maswali. Wakishamaliza kuhutubia wanaanza kugawa allowance na kuchapa lapa.
     
  10. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #10
    Mar 24, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ukiwa katika nyumba ya vioo usianzishe vita ya mawe.
     
  11. F

    FJM JF-Expert Member

    #11
    Mar 24, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Walianza na umri mdogo wa Nassari, wakaja na madai hajaoa, sasa hana NGO, analisha mbwa wa kizungu. Mwigulu mtu asiye na NGO ana kasoro gani? Na mtu anayelisha mbwa wa kuzungu ni kichaa?

    Kama kweli Mwigulu na wenzako ni wanaume wa kweli itisheni mdahalo. Acha wananchi waulize maswali ndio tutajua nani fundi na nani kibarua.
     
  12. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #12
    Mar 24, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mkuu mungi ccm wamefulia leo walikuwa wanagawa vitambaa tu.nilikuwa naongea na makada wao wanadai wanawiki ya tatu sasa hawajalamba kitu na soon uzalendo utawashinda.kitu kingine nilichogundua katika mkutano huo ni wengi walikuwa ni wafuasi wa cdm nimehamasika sana kuona wananchi wameanza kuelewa tofauti maharage na kunde.
    Kesho cdm wapo tindigani jana kamanda msigwa walipita kuweka mazingira sawa.
     
  13. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #13
    Mar 24, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Fjm nikuwa nimekaa karibu na makada wa ccm wanalalamika mwenendo wa kampeni zilizosheheni matusi hakuna sera na mbinu za kutatua kero za msingi za wanameru.
     
  14. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #14
    Mar 24, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Kesho nitahudhuria mkutano wa tindigani, naomba uni PM ili unielekeze location mkuu.
     
  15. Mwigulu Nchemba

    Mwigulu Nchemba Verified User

    #15
    Mar 24, 2012
    Joined: Feb 25, 2012
    Messages: 300
    Likes Received: 335
    Trophy Points: 80
    Subirin tar 1 April tutajua aliyeishiwa sera. Mimi sina shaka na kama nimeishiwa na cdm wanataka kushinda ndio kweli wananishauri niondoke. Kilio cha nini kama CCM IMECHOKA? AM CONFIDENT CCM ITASHINDA
     
  16. L

    LAT JF-Expert Member

    #16
    Mar 24, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    sky0.jpg

    utakufa na pressure wewe, kilathread unapayuka tuu, kweli hichi chama hakina thinktank ya aina yeyote, nyinyi ni stomach hackers
     
  17. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #17
    Mar 24, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Pamoja sana mkuu mungi nimekuja kutumia haki yangu ya msingi.nimefarijika sana jinsi nilivyokuja pipoz walivyo na hamasa cdm wamebadili kabisa upepo na hii ni kwarika lote.
     
  18. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #18
    Mar 24, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,151
    Likes Received: 3,415
    Trophy Points: 280
    naomba mungu niwe mwenye bahati ya kushuhudia ccm wakiwa wapinzani kwa siasa za tanzania.
     
  19. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #19
    Mar 24, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Nashukuru mwigulu umejitokeza hapa coz kwenye kampeni hamtoi nafasi ya kuuliza naomba ujibu maswali kwa faida ya wanabodi wote:
    1. swala la nasari kulisha mbwa wa mzungu linahusiana nini na ubunge?
    2. Katika hotuba yako ni kipi ulichoongea chenye manufaa au majibu kwa wanameru?
    3. Kwanini unatumia muda mwingi kupiga porojo baadala ya kumwachia sioi awambie wapiga kura nini atawafanyia?
    4. Zile kalenda na milion 2 ulizolipia chakula wachungaji pale dayosisi inahusiano gani na kampeni?
    5. Hao wakina mama mnaowakusanya ili muwapatie mikopo why now?au ndo kama yale mahindi ya njaa igunga?
    Jibu kwanza haya...
     
  20. Rugas

    Rugas JF-Expert Member

    #20
    Mar 24, 2012
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,054
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Asante mkuu!
    Mi nakupongeza kwa kujitokeza hapa! Ningefurahi zaidi km ungejibu baadhi ya post hapo juu!Unaulizwa, mbunge anapatikana kwa kazi zake au kwa sifa zake na uwezo wake wa kuongoza? Na je mgombea mmoja kutokuwa na NGO,kunatoa sifa kwa mgombea mwingine za kuchaguliwa? Toa ufafanuzi juu ya matusi yako na uhusiano wa nani achaguliwe na nani asichaguliwe!
     
Loading...