Arumeru mashariki: Halima Mdee apiga below the belt

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by politiki, Mar 24, 2012.

  1. p

    politiki JF-Expert Member

    #1
    Mar 24, 2012
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 2,308
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 38
    Akihutubia katika kijiji cha njori kata ya Poli alimfananisha mzee wasira na sokwe mtu that is wrong in my opinion ?
    pia kuhusu swala la kuoa aliwataka CCM kwanza wakamuulize Spika wa Bunge(64) ameolewa na nani? kabla ya
    kumuuliza joshua nasari(26) kwanini hajaoa?
     
  2. M

    Mabuya Senior Member

    #2
    Mar 24, 2012
    Joined: Nov 19, 2008
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    siasa chafu ndo matokeo yake upo kwenye nyumba ya kioo unajiona upo safe
     
  3. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #3
    Mar 24, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,926
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwa sababu wao wamezitaka siasa za namna hii basi kwa hakika haya na maswali sahihi kabisa kwao watujibu tafadhali
     
  4. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #4
    Mar 24, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,127
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Duhh sasa hii kali, mnawachoza vijana, ndio hao basi.
     
  5. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #5
    Mar 24, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,540
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    safi halima, Dawa ya mabishoo ni kuwa BISHOO ZAIDI YAO!
     
  6. J

    Jonas justin Senior Member

    #6
    Mar 24, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 90
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Makubwa na nimeipenda hii na kweli wakamuulize spika wao..
     
  7. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #7
    Mar 24, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,937
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wassira ameamua kunya sebureni sasa anapakwa kinyesi chake
     
  8. 1800

    1800 JF-Expert Member

    #8
    Mar 24, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,213
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 38
    Hii ya kumfananisha Wasira na Sokwe mtu sidhani kama Halima anaweza kuisema!ya Makinda hiyo haina mjadala!c.c.m wanashndwa jielewa wanapambana na chama ambacho majority ni vijana ila wastaarabu,lakini si kuwa hawawezi kujibu kejeli za c.c.m
     
  9. v

    vngenge JF-Expert Member

    #9
    Mar 24, 2012
    Joined: Apr 19, 2011
    Messages: 315
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    Nothing wrong kufanana na sokwe, kwani si kweli binadamu tunafanana sana na Sokwe!
     
  10. samirnasri

    samirnasri JF-Expert Member

    #10
    Mar 24, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 1,370
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kuna ka ukweli kwa mbali lakini!!!!!!
     
  11. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #11
    Mar 24, 2012
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 11,426
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 48
    Wapi picha tufananishe.
     
  12. Mwanyasi

    Mwanyasi JF-Expert Member

    #12
    Mar 24, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 3,707
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 38
    Nothing goes for nothing!
     
  13. Da vinci jr

    Da vinci jr JF-Expert Member

    #13
    Mar 24, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 18
    me sidhani kama halima amepiga below the belt,...nadhani amepiga between the legs..
     
  14. Queen Kyusa

    Queen Kyusa JF-Expert Member

    #14
    Mar 24, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 631
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    Tatizo ndugu zetu ccm huwa wanapenda kunya majukwaani lakini wakijibiwa kinawauma kweli.haya ndo matokeo ya siasa chafu
     
  15. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #15
    Mar 24, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,242
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 38
    kwani uwongo?
     
  16. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #16
    Mar 24, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,789
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 48
    Huyo si Salim Ahmed Salim alimtandika Mimba akakosa mume?
    Kweli ccm wamekosa sera, wanaongozwa na spika muhuni muhuni kumbe wamejisahau
     
  17. Bitabo

    Bitabo JF-Expert Member

    #17
    Mar 24, 2012
    Joined: Sep 27, 2011
    Messages: 1,740
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 38
    Kwa kampeni za Arumeru Mashariki kwa sasa. ni ngumu utangaze sera wakati mwenzio anachofanya ni kukuchafua.
    Acha wajibizane kwanza ila watakaoonekana wajinga ni wale wazee waropokaji. Nadhani wote tunajua wanapatikana chama gani.
     
  18. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #18
    Mar 24, 2012
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,600
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 38
    Unapokuwa Ulingoni, Konde lako la kwanza ni muhimu sana na linaweza kubashiri ushindi. Ingawa siasa za maji taka hazifai, lakini kama wakubwa wanaoheshimika hawaziwezi wacha vijana wamalizie. Waangalie limits tu.
     
  19. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #19
    Mar 24, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,789
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 48
    [​IMG]
    [​IMG]

    kwa mbaali unaweza kuona ka comparison between the two! kama mtoto wa bamkubwa na bamdogo hivi.
    tofauti ni kwamba moja kavalishwa suti
     
  20. Who Cares?

    Who Cares? JF-Expert Member

    #20
    Mar 24, 2012
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 2,219
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 48
    Ni kweliii...wasira ni vivid example that we human beings originated from a spice of chimpanzee...kitu ya homohabillis kama history haijanipitia mbali...he is a so called old version of civilized human beings..very close to human nature...

    jamaa yangu alituchekesha one day alisema eti wasira alikuwa kalala kwenye v8 lake anapita serengeti mbugani kwenda kwao bunda from a-town...alivyofika katikati ya mbuga akapiga usingizi kwa juu katupia kofia yake ya green n yellow ile wanatoka geti la mbugani si gari inakaguliwa..mlinzi wa mbuga akawa anamuuliza dereva wa wassira vipo wapi vibali vya kuvuna rasilimali za taifa aka sokwe mtu...sasa dereva akawa kama anataka kucheka ila jamaa yupo serious ndio akaamua kutumia ile picha ilee ya mwananchi mzee akiwa kalala akitafakari na kumwambia jamaa kuwa hii sio natural resource ni mkuu akitafakari kama hapa....

    ndioooo halima hujakosea watu kibaooo tuu kitaaa tunamfananisha na sokwe-mtu.
     
  21. Ngisibara

    Ngisibara JF-Expert Member

    #21
    Mar 24, 2012
    Joined: Jan 2, 2009
    Messages: 1,437
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     
  22. KOKUTONA

    KOKUTONA JF-Expert Member

    #22
    Mar 24, 2012
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 7,892
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 48
    Tanzania wapi tunakwenda. Serikali si ipinduliwe tu, jeshi lichukue nchi?
     
  23. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #23
    Mar 24, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,789
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 48
    Mkuu picha zinaongea zenyewe mazee
     
  24. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #24
    Mar 24, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 4,841
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jamani tumkosoe Wassira kwa sera na kauli zake lakini hili la kumfananisha na sokwe au nyani huo si ubinadamu na tunakosoa kazi ya mungu, maana tunaamini binadamu wote ni sura na mfano wa mungu!!Sisi wazungu wakituita nyani au sokwe tunakusudia hata kuwaua inakuwaje leo hii sisi kwa sisi tunaanza kufananishana na nyani,.tukosoane kwa sera lakini maumbile hapana hakuna hata mmoja wetu anaweza kutengeneza hata unywele wake mmoja tu!!
     
  25. k

    kuzou JF-Expert Member

    #25
    Mar 24, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 202
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kufananisha sura na sokwe si sawa ni sawa nakudharau kazi ya muumba ni kama vile kumtania alibino kafanana na nguruwe wassira lbd hakupenda kuwa vile pia albino hakupenda kua vile, Akumbuke hujafa hujaumbika halima
     
  26. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #26
    Mar 24, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,789
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 48
    Mkuu Osokoni,
    Hii ndiyo njia pekee ya kumkosoa Wassira, pamoja na kwamba anafanania na huyo mnyama tajwa, lakini pia akili zake zimekuwa zikifanya kazi kama za huyo huyo mnyama. jambo ambalo linawawia vigumu watu ku determine uhalisia wake. Ni aibu na ajabu mtu msomi kama wassira anaropoka maneno ambayo hayana hata chembe ya uadilifu, hasa kwa mtu kama yeye. Ni aibu kwa mtu kama Wassira kutuhumu tuhuma ambazo hazipo. Wassira anatakiwa kuwa mtu wa mfano, lakini ameshindwa kujiheshimu na kuwa mtu wa mfano. mawazo yake hayana tofauti na mawazo ya mnyama aliyefananishwa naye!
     
  27. Yummy

    Yummy JF-Expert Member

    #27
    Mar 24, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 1,797
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 38
    Hahahaaaaaaaaaaaa duuuh
     
  28. Kirode

    Kirode JF-Expert Member

    #28
    Mar 24, 2012
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 3,576
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ndio mana mi nilisema waziri wa maliasili ajiuzulu kupisha uchunguzi huru
     
  29. chitalula

    chitalula JF-Expert Member

    #29
    Mar 24, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,277
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 38
    me and 30mil peoples likes this
     
  30. Kirode

    Kirode JF-Expert Member

    #30
    Mar 24, 2012
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 3,576
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sarch thread, maige jiuzulu
     

Share This Page