Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Arumeru lala salma hakutoshi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Yasser5, Mar 30, 2012.

  1. Y

    Yasser5 JF-Expert Member

    #1
    Mar 30, 2012
    Joined: Mar 15, 2012
    Messages: 207
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wana jamvi wa Jf hali si hali arumeru lowasa,jauary makamba,pro maji marefu,mkapa hawa kwa uchache ndani ya kufunga kampein
    dukuduku langu hivi jimbo hili lina umarufu gani kiasi cha kuweza kuwavuta vigogo wote hao wa sisiem?
     
  2. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #2
    Mar 30, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Duuuuh mpaka January Makamba!!!!! Jimbo hilo ukweli ni kuwa CCM wanaona wataabika endapo tu watashindwa na kukipa kichwa CDM.


    Ona sera za CCM!!!!!!!!!
    Nipigeeeeeeee Nisipigeeeeeeee??????????????? ?????
    Pigaaaaaaaaaaaa
    Bendera ya CCM ina rangi ganiiiiiiiiiiiiii????????????? ??
    Kijaniiiiiiiiiiiiii.
    Ukipanda mahindi yanaota rangi ganiiiiiiiiiiiii???????????
    Kijaniiiiiiiiiiiiii.
    Ukipanda mpunga unaota rangi ganiiiiiiiiiiiiii???????????
    Kijaniiiiiiiiiiiiiiii
    Migomba yote ina rangi ganiiiiiiiiiii?????????????
    Kijaniiiiiiiii.
    Piga makofi na vigelegele kwa Chama cha Mapinduzi.
    CCM Oyeeeeeeeee.
    Oyeeeeeeeeee.
     
  3. Kiby

    Kiby JF-Expert Member

    #3
    Mar 30, 2012
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 4,545
    Likes Received: 306
    Trophy Points: 180
    .
    Kuyatengeneza mapito ya Lowasa kwenda Magogoni. Huelewi nini?
    .
     
  4. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #4
    Mar 30, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,189
    Likes Received: 3,475
    Trophy Points: 280
    eee! Mungu muweza wa yote saidia chadema ishinde arumeru kudhihirisha anguko kuu la ccm.!!
     
  5. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #5
    Mar 30, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,918
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Eeeeeeeeh Mungu muweza wa yote, saidia kijana wetu Siyoi ashinde ili kudhihirisha kuwa lile kundi la akina Nape, Chiligati na mwenyekiti wao litashindwa vibaya come 2015 elections.
     
  6. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #6
    Mar 31, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     
Loading...