Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ARUMERU: Kutokana na mambo kuwa magumu Green Guard waanza mazoezi

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Crashwise, Feb 24, 2012.

  1. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #1
    Feb 24, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Ccm wameweka kambi ya kuwafundisha green guard eneo la Leganga barabara ya kwenda Dik dik kama unaenda dik dik mtaa wa pili kushoto huku Nchemba Mwigulu amekuwa akipita na kugawa hela lakini pia anawapa wananchi contact namba za simu za viongozi wa chadema wa kitaifa ili kuwahadaa wananchi kuwa yeye na Mbowe, Dr Slaa na n.k ni marafiki sana hivyo hakuna haja ya wananchi kuwakataa kuongea nao..

    pia ametoa mil 10 atakae fanikiwa kumdhamini mgombea wa CHADEMA huku akiwa amemdhamini wa chama kigine kitu ambacho kitapelekea kukatiwa rufaa na kuondolewa kwenye kinyang'anyiro cha kugombea jimbo la Arumeru Mashariki....
     
  2. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #2
    Feb 24, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Nawaonea huruma magamba kwani Arumeru hakuna misikiti wala hijab
     
  3. M

    Molemo JF-Expert Member

    #3
    Feb 24, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    CDM kuweni makini sana hasa kwenye ujaxaji wa fomu ya kuomba kuteuliwa
     
  4. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #4
    Feb 24, 2012
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    ccm wamejaa matatizo sana.....na safari huko arumeru watakoma...
     
  5. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #5
    Feb 24, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Asante Kwa taarifa Mkuu.

    Magamba watahangaika sana, na mbinu wanazotumia zimeshajulikana.
     
  6. M

    Mayuka Member

    #6
    Feb 24, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huko hakuna Bakwata ambao huwa wanawatumiwa na CCM kuwahadaa waislam na kuonyesha kuwa CCM ni chama cha waislam na kinawapenda waislam,wakati waislam wamezudhurumiwa na CCM mali zao nyingi na kuwawekea chombo cha ulaghai cha kikafili Bakwata ili kiwahadae waislam ili washindwe kudai haki zao za msingi,sasa Arumeru hakuna hao Bakwata ambao huwa wanatumiwa na CCM.
     
  7. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #7
    Feb 24, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Ni kweli mbinu zao nyingi tunazipata kutoka kwa wananchi wenye mapenzi na CHADEMA hivyo basi ni wajibu wa kila mpenda mabadiliko kuelekeza nguvu Arumeru ili mwisho wa siku mshindi apatikane kwa haki....si kwa kuuana kama CCM walivyo fanya Igunga.
     
  8. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #8
    Feb 24, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    CCM ni zaidi ya shetani wana mbinu nyingi chafu hivyo basi chadema na wapenda haki tuoongeze nguvu, maarifa pamoja na maombi ili shetani ashindwe........
     
  9. F

    Froida JF-Expert Member

    #9
    Feb 24, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,993
    Likes Received: 599
    Trophy Points: 280
    Hivi Crashwise huko Arumeru mutakubali kweli kuuawa na hawa maga-mba,basi watatamba dunia nzima kwamba wao vidume tunataka hao muwafanye wasipumue,wanabaka haki kwa namna hiyo kwa sababu gani
     
  10. Emmani

    Emmani JF-Expert Member

    #10
    Feb 24, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 525
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lakini siasa za namna hii zinatupeleka wapi? CCM inayotumia rushwa kushinda chaguzi itaweza kweli kupambana na ufisadi!!! Watanzania tuchukueni hatua taifa linaangamia.
     
  11. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #11
    Feb 24, 2012
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Watashindana lakini hawatashinda,watagawa pesa zao,but hawataambulia kitu!Arusha siyo Igunga wala tabora,Arumeru siyo uzini!Chadema will remain to be a firm political party in Arusha!waachen wafanye mazoezi yao,na watajua watu wa Arusha wako vp.
     
  12. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #12
    Feb 24, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Tunashukuru kwa taarifa , tutashirikiana panapobidi mpaka kieleweke! Sisi tuna Mungu kamanda!

    Nilibahatika kuwaona hao green guard kwenye msiba wa yule diwani wa sijui ungaltd, Msangi(RIP) yaani wamejichokea, wamevaa viatu vimepinda, havina hata kiwi, afya zao zinatia huruma! Hawana jipya kiukweli ni vijana waliochoshwa na maisha wakajipeleka CCM wakatumiwe na wala nchi, mie mwanzoni niliposikia green guard nikajua ni watu haswa kumbe vijitu havina mbele wala nyuma... Hawana jipya!
     
  13. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #13
    Feb 24, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Ni kweli unachosema mkuu! Wanajisumbua bure tu hawa magamba! Afu sijui wanafanyishwa mazoezi ya nini manake wako choka mbaya kabisa, wanatumika zaidi kipindi cha kampeni na kwenye misiba ya viongozi wa chama chao, huwa wanafanyishwa kazi za kudhalilisha sana kwa mwanaume mwenye akili timamu hawezi kukubali kuzifanya! Yaani wana maisha duni sana, sijui wanalishwaga nini mpaka hawazinduki! Kampeni ikimalizika wanabaki kwenye ofisi za kata kuganga njaa!
     
  14. manuu

    manuu JF-Expert Member

    #14
    Feb 24, 2012
    Joined: Apr 23, 2009
    Messages: 3,876
    Likes Received: 8,874
    Trophy Points: 280
    Naona wanajiandaa na vita hao,
    Ila kweli sasa itafika mwisho wasidhani watafanya waliozoea na sisi kukaa kimya.
     
  15. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #15
    Feb 24, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    green guards vs watoto wa Sing'isi
     
  16. Nyamburi

    Nyamburi JF-Expert Member

    #16
    Feb 24, 2012
    Joined: Oct 28, 2011
    Messages: 306
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Huyo Mchemba sijui mchamba atatakiwa akakampeni na mbeya mjini 2015,kama hatujasikia mtu ame camerooniwa!i hate wezi wa rasilimali za nchi,i hate watu wanao wahadaa watu wasio na elimu kwa vijisenti ili wawapigie kura,i hate chama au watu wanaotumia wizi,nguvu au hata kuua ili waendelee kuhodhi madaraka ya nchi,i hate watu wenye uchafu mkubwa wa kiroho na wanatumia taasisi za dini kuficha dhambi zao na kujifanya ni watoa misaada wakubwa,i hate magamba,i hate huyo jamaha nchemba
     
  17. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #17
    Feb 24, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Mkuu FROIDA, CCM wana Jeshi, Mahakama, Pesa lakini CHADEMA ina MUNGU hakika patachimbika...
     
  18. N

    Noboka JF-Expert Member

    #18
    Feb 24, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 1,059
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Kwanza jiandaeni na huyo Mwigulu na wake zenu mnakumbuka alichofanya Igunga kwa mke wa kada mwenzake? Hata siku moja nguvu ya umma haishindwi na propaganda, Arumeru kama mlishawahi kwenda kudai uhuru kivyenu je propaganda za kijinga hazitakuwa na nafasi kwenu, mshahara wa dhambi ni mauti Mwigulu yataja mkuta siku moja kama si yeye hata watoto wake anawaandalia laana
     
  19. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #19
    Feb 24, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Arusha atutakaa kimya hira zao wazifanye kwa ungalifu sana maana tukimuweka kwenye 18 mmoja wao atakuawa mfano ama akutwe akitumia mali za serikali kwenye kampeni ama aikitoa rushwa maana tuna jua TAKUKURU hawana msaada kwetu....
     
  20. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #20
    Feb 24, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Uzuri huwa nakula wake za makada wenzake hata hivyo tuko makini kuliko unavyo weza kudhania......hahaha
     
Loading...