Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Arumeru kunazidi kupamba moto!

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by OSOKONI, Feb 16, 2012.

  1. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #1
    Feb 16, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,112
    Likes Received: 1,379
    Trophy Points: 280
    MBIO za Uchaguzi Mdogo wa Arumeru Mashariki, zimeendelea kushika kasi baada ya makada zaidi wa CCM akiwamo Mjumbe wa Halmashauri Kuu ya CCM Mkoa Arusha, Elishilia Kaaya, kuchukua fomu kuomba kuteuliwa na chama hicho kuwania nafasi hiyo.

    Licha ya Kaaya ambaye ni mkurugenzi wa Kituo cha Kimataifa cha Mikutano Arusha (AICC), kada mwingine wa CCM waliochukua fomu hizo jana ni Rais wa Mtandao wa Maendeleo ya Vijana nchini (YDN), Elipokea Urio na Elirehema Kaaya, ambaye ni Katibu wa Itikadi na Uenezi Wilaya ya Nyamagana, mkoani Mwanza.

    Wagombea hao walikabidhiwa fomu na Katibu wa CCM Wilaya ya Arumeru, Edson Lihweuli.
    Wakati CCM wakijitokeza kuchukua fomu hizo, pia wanachama wa Chadema amabo ni Joshua Nassari, Samwel Shami, Francis Tembo na Mwenyekiti wa Baraza la Wanawake Arumeru (Bawacha), Anna Mwagirwa, wanafanya idadi ya watu saba kujitokeza kuwania kiti hicho.

    Akitangaza uamuzi huo jana, Urio alisema anataraji kuchukua fomu Jumamosi wiki hii kwa lengo la kuomba ridhaa ya chama chake kuipeperusha bendera katika uchaguzi mdogo unaotarajiwa kufanyika siku chache zijazo.
    Wakati vyama CCM na Chadema vikiendelea kupiga mbizi, Chama cha NCCR- Mageuzi hakijafanya uamuzi iwapo kishiriki au la.

    Katibu mkuu wa chama hicho, Samwel Ruhuza, alisema wametuma ujumbe maalumu kwenda jimboni humo kufanya utafiti wa awali kujua kama kinaweza kumsimamisha mgombea.
    “Sisi tumetuma task force (kikosi kazi) Siku zote tungependa ushirikiano na wenzetu, lakini yote hayo katika uchaguzi mdogo wa Jimbo la Arumeru Mashariki yanategemea ripoti itakayoletwa na timu ya wataalamu wetu walioko katika jimbo hilo kwa sasa,” alisema Ruhuza.

    Alisema kazi inayofanywa na tume hiyo maalamu ya NCCR-Mageuzi, ni kufanya utafiti kujua kiwango cha kukubalika kwa chama hicho na kuona mtandao wa vyama vingine kikiwamo CCM na nafasi ya ushindi kwa upinzani.
    “Tunaangalia vitu vingi katika hili,mtandao wa chama chetu, vyote vya siasa kiwango cha kukubalika kwa wagombea wao na wetu na nafasi ya ushindi kwa upinzani, hatua hiyo ndiyo itakayotufanya tuamue kusimamisha mgombea au kuunga mkono chama cha upinzani,”alisema Ruhuza.

    Kuhusu ushirikiano na Chadema, Ruhuza alifafanua kuwa utategemea ripoti hiyo inayotarajia kukamilika wakati wowote na kutolewa kwa umma.

    “Kwa sasa ni mapema mno kutangaza kuunga mkono chama chochote katika uchaguzi huo au kutangaza kusimamisha mgombea, tunaweza kufanya hivyo kumbe mgombea kupitia chama chetu anakubalika zaidi ama tunaweza kusimamisha kumbe wa wenzetu ni mzuri,”alisema Ruhuza.

     
  2. M

    Molemo JF-Expert Member

    #2
    Feb 16, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    CDM nadhani watachukua jimbo kirahisi
     
  3. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #3
    Feb 16, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    asante kwa taarifa ningewashauri Chadema hasa wale wanao gombea wawe tayari kutoa ushirikiano kwa mwenzao ataye teuliwa na chama kuwania nafasi hiyo

    aidha ni bora pia vyama vya upinzani vingine viache ushindani kwa CDM na CCM ili kuepuka kugawanya kura

    asante!!
     
  4. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #4
    Feb 16, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,491
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    Urio na wewe upo ccm?,nimekushusha kaka
     
  5. nashy

    nashy JF-Expert Member

    #5
    Feb 16, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 679
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Dah, wengine hata sikutegemea, kumbe nao magamba
     
  6. t

    tisa desemba JF-Expert Member

    #6
    Feb 16, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 432
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    i like it
     
  7. M

    Makupa JF-Expert Member

    #7
    Feb 16, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Hivi ina maana mbunge anapata malipo mazuri kuliko mkurugenzi wa shirika la umma tena la kimataifa
     
  8. OKW BOBAN SUNZU

    OKW BOBAN SUNZU JF-Expert Member

    #8
    Feb 16, 2012
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 17,440
    Likes Received: 4,623
    Trophy Points: 280
    CDM wawaachie NCCR nao wajimwaye-mwaye safari hii
     
  9. M

    Mafie PM JF-Expert Member

    #9
    Feb 16, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 1,318
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Chadema jimbo wanachukua, Joshua Nassary yuko juu ya wote.
     
  10. l

    laleo Member

    #10
    Feb 16, 2012
    Joined: Feb 8, 2012
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Baada ya kufanya utafiti wa kina na kuangalia wagombea wanajitokeza kugombea kuteuliwa na vyama vyao kupeperusha bendera ktk katika jimbo la Arumeru Mashariki,naungana kabisa na wapiga kura wengi kuwa hakuna anayeweza kumshinda Sioi endapo atapitishwa na CCM na yeye mwenyewe kujipanga vizuri.
    Huu ndio ukweli na CCM inatakiwa iangalie hilo kama wanataka kuwepo ktk jimbo hili.Wengine kwa sababu zao wanasema hana uzoefu ila wengi watakubaliana nasi kuwa uzoefu wa kuongea kwenye majukwa na kutia ahadi hew sii muhimu zaidi ya moyo wa ujasiri wa kukabiliana na changamoto za watu wa Meru.Kule Meru huwa tunaamini Maji yaliko pita mwanzo lazima tu yapite tena.
    Nawashauri akina Kaaya's,Urio na Shami kujitoa mara moja na Kuumunga mkono Jemedari Sio Sumari awe mgombea pekee.
    Sioi ni mtu wa kawaida sana,anaweza kuongea lugha ya kawaida kabisa hata na mtu ambaye si sawa na yeye.Na huyu ndie mtu anayetakiwa.Yeye si kama wengine wanatumia mifano ya kuwakejeli wananchi wa Arumeru Mashariki.Wananchi hawataki dharau,wanataka maendeleo.
     
  11. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #11
    Feb 16, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Nani alimpa hilo jina la kutooa?

    Hivi mbunge anapatikana kirahisi hivyo?
     
  12. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #12
    Feb 16, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    Kwahiyo? Ishauri serikali isipoteze fedha kufanya uchaguzi ilhali mbunge tayari mmeshamchagua!
     
  13. K

    Kiboko Yenu JF-Expert Member

    #13
    Feb 16, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 312
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sioi arts article
     
  14. Mimibaba

    Mimibaba JF-Expert Member

    #14
    Feb 16, 2012
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 4,566
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Peleka maoni yako ofisi ya CCM mimi nikisikia au kuona neno CCM inabidi nimuone dakatari kwa kuugua kichefuchefu
     
  15. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #15
    Feb 16, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Umetumwa kumharibia? Ni mapema sana.
     
  16. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #16
    Feb 16, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Umetumwa na Ndugu Manywele?...Mnataka utawala wa Kisultani?...Wewe utapewa hisa ngapi katika dola hiyo?
    Unalipwa shiing' ngapi ukijiunga hapa kwaajili ya kumpigia debe mtu?
     
  17. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #17
    Feb 16, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Waachie CCM Arumeru wachague wanayeona anafaa. Kumchagua mgombea nje ya vikao vya chama ni kumharibia. Hizi ni kampeni kabla ya muda.
     
  18. m

    mtengwa JF-Expert Member

    #18
    Feb 16, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,652
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 160
    Kwa hyo?
     
  19. Bukanga

    Bukanga JF-Expert Member

    #19
    Feb 16, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    A. M 2012 CDM- Reloaded, Stay tuned uone new era politics inavyochezwa na majembe.........
     
  20. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #20
    Feb 16, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,428
    Likes Received: 891
    Trophy Points: 280
    aNA SIFA GANI ZA ZIADA KUWAZIDI HAO UNAOWASHAURI WAJIONDOE?
     
Loading...