Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Arumeru kumekucha

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by eliasp, Mar 21, 2012.

  1. e

    eliasp New Member

    #1
    Mar 21, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nadhani ccm itakiona cha moto tar 1 kwani cc vijana pamo1 na wazee we2 2mejipanga kum2ma nassari bungeni. People's power.
     
  2. Medical Dictionary

    Medical Dictionary JF-Expert Member

    #2
    Mar 21, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 1,053
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    tupo pa1..
     
  3. mchadema

    mchadema JF-Expert Member

    #3
    Mar 21, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 412
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    :lock1:jimbo le2 eeee jimbo le2 eeee!! pa1 mnooooooooooooooo
     
  4. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #4
    Mar 21, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,488
    Likes Received: 218
    Trophy Points: 160
    Naungana na mjanja kama wewe
     
  5. GIB

    GIB JF-Expert Member

    #5
    Mar 21, 2012
    Joined: Mar 2, 2012
    Messages: 337
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pa1 sana
     
  6. E

    ESAM JF-Expert Member

    #6
    Mar 21, 2012
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Jimbo lenu kwa vipi na nini kimetokea mpaka useme Arumeru kumekucha na jimbo ni lenu? Tueleze basi tukuelewe angalau
     
  7. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #7
    Mar 21, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mbona kumekucha siku nyingi kunakaribia kupambazuka.
     
  8. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #8
    Mar 21, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    [​IMG] Godwinnko
    Today 13:09
    Junior Member Array
    Join Date : 12th March 2012
    Posts : 1
    Rep Power : 0
    Likes Received0Likes Given0[​IMG] Re: Arumeru kumekucha

    Karibu sana majamvini mwanamapinduzi!
    Kwa jina lako najua wewe upo eneo la tukio LIVE!
    HEBU TUPE NYETI ZA HUKO MLIMANI!
     
  9. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #9
    Mar 21, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Najua ni mkereketwa lakini huja jusify kivipi jimbo limekwenda CDM. Elewa magamba wanajipanga sana kuondoa aibu inayowanyemelea ya kushindwa kutetea jimbo lakini wanashindwa kupingana na nguvu ya umma.
     
  10. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #10
    Mar 21, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    cha kivipi? bado siku tisa tu.
     
  11. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #11
    Mar 21, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    hakuna wa kuizuia cdm arumeru.
     
  12. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #12
    Mar 21, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Kwa kweli Mi cjaiona kabisa wa kuizuia MAGEUZI pale Arumeru!

    Kwa ujumla raia wameichoka sisiem na mambo yake!
    KAULI hii itakamilika.
    HAKUNA LISILOWEZEKANA,MAGEUZI NI SASA NA KAMA SI SASA NI SASA HIVI.

    Mageuzi ni leo wadau!
     
  13. B

    BigMan JF-Expert Member

    #13
    Mar 21, 2012
    Joined: Feb 19, 2007
    Messages: 1,090
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    mnajua mnaongea bila utafiti madiwabi 23 kila mmoja amejipanga kuwa na wapiga kura 2500 unajua arumeru mashariki ina kata 17 zote ni za ccm na wabunge maalumu kwa nafasi zilizobaki lakini kuna vijiji 76 vyote ni vya ccm lakini baya utafiti uliofanywa na chadema na katibu mkuu wao amani golugwa anao vijana wengi hawamo katika daftari la wapiga kura na ndiyo wanaojaza mikutano yao na wengine kutoka arusha mjini,moshi,hai na karatu sasa hapo unashindia wapi ? ccm sasa wanatafuta ushindi unaofikia asiliami tisini.
     
  14. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #14
    Mar 21, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Cha msingi ni kuzidi kujipanga nawafahamu CCM.....
     
  15. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #15
    Mar 21, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Naomaba nami mniponey maradhi ya Moyo
     
  16. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #16
    Mar 21, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Huo utafiti wako umefanya na mmeo? na mmeufanyia kitandani....Kwa tarifayako kuna viongozi wa CCM wame ahidi kumpigia kura Nassari, hao ni viongozi na kuna sehemu ambako CCM ilikuwa na mizizi tumeshaing'oa.....kilicho baki ni kula ccm kura CDM...
     
  17. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #17
    Mar 21, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Kweli kbs Kamanda wangu kwn hawa mafisadi ni JANGA kwa Taifa letu!
     
  18. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #18
    Mar 21, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Mjipange kweli kweli kumtuma Nassari Mjengoni, maana CCM nao pia wamejipanga kumtuma Mkenya wao Mjengoni
     
  19. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #19
    Mar 21, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    kula ccm kura cdm ndio kauli mbiu inayowika arumeru.hakuna uchaguzi mgumu kwa ccm kama huu wa arumeru east.
     
  20. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #20
    Mar 21, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,021
    Likes Received: 1,321
    Trophy Points: 280
    cha muhimu kulinda masanduku ya kura mwanzo mwisho,kujua matokeo ya kila kituo hapo hapo yabandikwe!
     
Loading...