Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Arumeru: Kama unawajua hawa tuambie

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by mgeni wenu, Mar 3, 2012.

  1. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #1
    Mar 3, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Wana JF tayari mgombea wa CHADEMA jimbo la ARUMERU ametangazwa,hebu tuambiane na kukishauri CHAMA HIKI ni kamanda yupi aongoze wapi katika mapambano ya kulichukuwa Jimbo la Arumeru na Apangiwe maeneo yapi..Michango yenu ni muhimu kipindi hiki ili baadae tuone nguvu ya JF katika ushauri wa SiasA
     
  2. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #2
    Mar 3, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Aiseee...unataka ushauri wa mpango kazi?
    Ungeanza na mapendekezo yako kwanza.
     
  3. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #3
    Mar 3, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,491
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    Kengemaji bwana,tehe tehe tehe.swali umeulizwa afu unauliza tena.ID yako bwana
     
  4. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #4
    Mar 3, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Godbless Lema ngarenanyuki
     
  5. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #5
    Mar 3, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Full squade inatakiwa kuhakikisha ushindi unakuja. JJ, Zitto Kabwe nk wanahitajika sana.
     
  6. B

    Bhavick JF-Expert Member

    #6
    Mar 3, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 314
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Siasa za vijijini msimsahau Mtela Mwampamba,
     
  7. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #7
    Mar 3, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,491
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    Lema godbless awe kiranja
     
  8. Saharavoice

    Saharavoice JF-Expert Member

    #8
    Mar 3, 2012
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 2,542
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Mnyika akiongozana na mgombea wapita maeneo yote ya Wameru wenye msimamo mkali (Kuanzia mto nduruma upande wa kushoto ukitokea mjini hadi KIA) waende hadi milimani vijijini pia wanaweza mshirikisha Halima. Lema na Henche wapige upande wote wa kulia wa barabara kuu kuelekea Moshi. Mbowe na Slaa watapigilia misumari yao pale USA River mjini.
     
  9. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #9
    Mar 3, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    tayari sio kapitishwa kazi inaanza rasmi sasa
     
  10. KirilOriginal

    KirilOriginal JF-Expert Member

    #10
    Mar 3, 2012
    Joined: Feb 13, 2012
    Messages: 1,632
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Maeneo yote yenye wajanja stendi, sokoni, aende Lema halafu washili na maamuma Dr anawahusu
     
  11. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #11
    Mar 3, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,491
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    kaka umenikuna
     
  12. Saharavoice

    Saharavoice JF-Expert Member

    #12
    Mar 3, 2012
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 2,542
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Tunawatakia kila kheri, Fuateni ushauri nilioutoa hapo juu, nia ni kuwagawanya Wameru into two parts kwa sababu hawawezi kumkataa mtoto wao wenyewe, then huu upande wa chini una makabila mchanganyiko, the easy way to CDM
     
  13. Calnde

    Calnde JF-Expert Member

    #13
    Mar 3, 2012
    Joined: Oct 7, 2008
    Messages: 1,373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Huko kwa washili Milimani aende Dr. Lema na Mbowe waende maeneo ya usa na kwa waendesha bodaboda. . . Masokoni na magengeni aende Mdee na Owenya!
     
  14. Vmark.

    Vmark. JF-Expert Member

    #14
    Mar 3, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 1,361
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    a k a ganzi......i lyk the dude frankly speaking tangu udsm kwa mama misana!!
     
  15. m

    mwana wa africa JF-Expert Member

    #15
    Mar 3, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 449
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    namsimasahau marando na pr safari maeneo yenye watu wenye umri mkubwa
     
  16. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #16
    Mar 3, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    safi sana
     
  17. Mimibaba

    Mimibaba JF-Expert Member

    #17
    Mar 3, 2012
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 4,566
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wewe ni nani CDM usiyejua kinachoendelea?
     
  18. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #18
    Mar 3, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    ingefaa sana mpambano ungekuwa kati ya Godbless Lema na Edo. Nakumbuka Edo played most part kwenye kampeni Arusha mjini, akatimuliwa vumbi na Lema, Demu chaliiiii!!!
     
  19. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #19
    Mar 3, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,156
    Likes Received: 3,419
    Trophy Points: 280
    unaejua lete tarifa....
     
  20. M

    MYISANZU Senior Member

    #20
    Mar 3, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 101
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dr awe na Ndesamburo ktk maeneo yenye aging population.
     
Loading...