Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Arumeru east haki imetendeka ipasavyo hongera wa tanganyika

Discussion in 'Jamii Photos' started by MziziMkavu, Apr 3, 2012.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Apr 3, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,551
    Likes Received: 2,823
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  2. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #2
    Apr 3, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,551
    Likes Received: 2,823
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
    Newly elected Arumeru East MP Joshua Nassari of Chadema (with scarf) waves the victory sign to supporters moments after he was announced winner of Sunday by-election in the constituency.(Photo: Khalfan Said)
     
  3. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #3
    Apr 3, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,551
    Likes Received: 2,823
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  4. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #4
    Apr 3, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,551
    Likes Received: 2,823
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
    Mbunge mteule wa Arumeru Mashariki (CHADEMA), Joshua Nassari (kulia) akiwa na Mbunge wa Jimbo la Arusha Mjini, Godbless Lema wakiongoza wafuasi wa chama hicho baada ya Nassari kutangazwa mshindi wa uchaguzi mdogo wa Jimbo hilo jana.
     
  5. seniorgeek

    seniorgeek JF-Expert Member

    #5
    Apr 3, 2012
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 498
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Nimeipenda hiyo:-
    And the winner is... ... Democracy!
     
  6. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #6
    Apr 3, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Poa sana nimeipenda aise na zimependeza
     
  7. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #7
    Apr 4, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,551
    Likes Received: 2,823
    Trophy Points: 280
    Umezipenda lakini unashindwa mkuu kutoa Like mbona mchoyo wewe?.
     
  8. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #8
    Apr 4, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Mkuu umeniweza
    Nishakupa like mkuu na hata zingekuwa tano ningekupa like mkuu
    Sorry nilipitiwa bana
     
  9. obsesd

    obsesd JF-Expert Member

    #9
    Apr 4, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 1,226
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    yaeh...... hii nzuri hii.
     
  10. j

    jacobkn New Member

    #10
    Apr 14, 2012
    Joined: Apr 13, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Napenda hii katuni. Naomba mtu anieleze maana ya "Aro-meru" badala ya "Aru-meru" na "CCCCM" badala ya "CCM" ? Asante
     
Loading...