Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ARUMERU: CCM waanza kununua kadi za kupigia kura

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by dedam, Mar 5, 2012.

  1. dedam

    dedam JF-Expert Member

    #1
    Mar 5, 2012
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 834
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Habari nilizozipata kutoka Arumeru mashariki ni kuw ccm wameanza kununua kadi za wapiga kura kwa tsh 50000@ . Ambao wapo eneo la tukio watujuvye hapa jamvini
     
  2. m

    mashimbamang'oma Member

    #2
    Mar 5, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wananunua ila si kwa bei kubwa hivyo wanatoa kati ya elfu 10 mpaka 20 itategemea msimamo wako ... Ila hawa washkaji wa magamba wanafanya mambo sio kabisa,,, tena wale wazee weenye njaa njaa zao ndio wananunuliwa pombe tu waameisha....
     
  3. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #3
    Mar 5, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    toa ushahidi acha siasa chafu kama huna vielelezo. kipindi hiki ni cha kusema chochote ili mradi kushinda Arumeru
     
  4. Amani Nyekele

    Amani Nyekele Senior Member

    #4
    Mar 5, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 157
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    mkuu hiyo ni tetesi au Hisia zako mwenyewe..??
     
  5. only83

    only83 JF-Expert Member

    #5
    Mar 5, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Waache waendelee kama hawajui wakamuulize kimario wa Igunga...
     
  6. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #6
    Mar 5, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Porojo kutoka lumumba street.
     
  7. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #7
    Mar 6, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Arumeru Mashariki kuna wapiga kura zaidi ya elfu hamsini, sasa kama kweli magamba wataamua kununua kadi za wapiga kura zaidi ya nusu kwa bei ya sh. 50,000 itakuwa ajabu sana. Labda Arumeru kuna madini au mafuta.
     
  8. O

    OMEGA JF-Expert Member

    #8
    Mar 6, 2012
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 632
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 45
    Mwenye kujua anieleweshe,hivi CCM wakinunua shahada za kura wanapata faida ipi katika uchaguzi,I mean inawasaidiaje kushinda? navyojua mimi watu wengi walio katika position ya kuuza shahada ni watu illiterate na ignorants ambao most of them if not all ni mashabiki wakubwa wa CCM na ndio mara zote wanaokipa ushindi,sasa sioni faida wanayoipata kwa kununua shahada ya potential voters.Please wakuu mwenye kujua how this trick works anijuze.
     
  9. Kakulwa P

    Kakulwa P JF-Expert Member

    #9
    Mar 6, 2012
    Joined: Feb 8, 2012
    Messages: 201
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hizo shahada wananunua kwa watu ambao si mashabiki wao kwa kuwatumia wajumbe wa nyumba kumi. Kama ni mfuatiliaji mzuri wa mambo haya yalitokea Igunga mpaka mjumbe mmojawapo akahojiwa na TV akakiri kuchukua hizo shahada.
    Ushindi wa hila hauna furaha ila CCM wenyewe hudai ni wa kishindo hata kama wanajua wametumia hila kama hizo chafu, Arumeru yupo mtaalamu bwana Nchemba yeye ndiye injinia wa mambo yote maana fuko la pesa analo na hakuna anayeuliza matumizi.
     
  10. N

    Ngonini JF-Expert Member

    #10
    Mar 6, 2012
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 2,024
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Chadema fanyieni kazi hizi tetetesi maana ndiyo zinazovuruga uchaguzi kila mahali inapotekea.
     
  11. E

    EMMANUEL NSAMBI JF-Expert Member

    #11
    Mar 6, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 402
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    CCM wanajua idadi ya wapiga kura ambao unakuta ni wanachama wao.Sasa wanachokifanya ni kununua shahada za wapinzani ili kuhakikisha kuwa hawatapiga kura siku ya uchaguzi.Baada ya uchaguzi kupita wanawarudishia.Na ndio maana unakuta waliopiga kura ni wachache kuliko idadi inayotakiwa.Kwa taarifa za kuaminika huku Meru walianza kuzinunua hata kabla marehemu hajafariki kwa kuwa walijua nini kitatokea.
     
  12. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #12
    Mar 6, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    sishangai maana mpaka leo vyuo vikuu havijafunguliwa eti hakuna Pesa bodi ya mikopo, si ajabu hizo pesa ndio wanazozifuja huko Arusha
     
Loading...