Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Arumeru, CCM ikishinda ni ishara ya Lowassa kushinda 2015

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by rosemarie, Feb 24, 2012.

  1. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #1
    Feb 24, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    Wakuu story inayoendelea hapa Arusha na Moshi sasa hivi ni kuhusu uchaguzi wa Arumeru mashariki,Kila mtu hapa anaongelea juu ya Lowassa kutumia karata ya Arumeru kama dalili za ushindi wake 2015,atakaye peperusha bendera ya ccm ni mkwe wa lowassa,inasemekana lowassa anafanya mbini zote ili huyo mkwe wake apate ushindi kwani utaongeza nguvu kwenye kambi yake,kuna kila dalili ccm kushinda kwa kutumia mbinu chafu,wana ccm wengi kutoka mbali wamepiga kambi Arumeru na tunaamini chadema wanajua hilo na kama hawajui imekula kwao,yetu macho na masikio tunataka kuona nguvu ya huyu mkuu Lowassa itaishia wapi!
     
  2. K

    Kiboko Yenu JF-Expert Member

    #2
    Feb 24, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 312
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hata hueleweki
     
  3. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #3
    Feb 24, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,031
    Likes Received: 3,868
    Trophy Points: 280
    Mkuu, mbona visingizio vinaanza mapema hivyo kabla hata kampeni bado.

    Kama mnazijua hizo mbinu chafu za Lowassa mnazosema hiki ndio kipindi cha kuzifichua kabla ya uchaguzi wa Arumeru.

    Msitengeneze njia za kulalamika baada ya uchaguzi, semeni mapema hizo mbinu.
     
  4. T

    TEMILUGODA JF-Expert Member

    #4
    Feb 24, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Kichekesho! Je Wana CCM HAPA JAMVINI WAKO TAYARI KUTAMKA KWAMBA MAFISADI NDIYO WENYE NGUVU CHAMANI MWAO?
     
  5. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #5
    Feb 24, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,782
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    Hivi kumbe Lowasa anashindana na chama chake mwenyewe? Aisee nilikua sijui!
     
  6. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #6
    Feb 24, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hakuna mwenye NGUVU nchi hii wa kupambana na CAPTAIN LOWASSA.
     
  7. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #7
    Feb 24, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mimi sikubaliani na wewe hata kidogo eti kipimo cha kushinda ccm arumeru ndo kichukuliwe kuwa el ndo atachukua dola 2015
     
  8. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #8
    Feb 24, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,409
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Hapana chezea laigwanan mkuu .
     
  9. KASHOROBANA

    KASHOROBANA JF-Expert Member

    #9
    Feb 24, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 3,105
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    toeni ushamba wenu apa, laingwanan ndo nini, kuishia kuvaa mishuka tu uku korodani zinachungulia, laingwanan langwanan peleka vichakani uko, mafisadi wakubwa, nina walaani ela zenyewe wameiba, ati matajiri wizi mtupu,
     
  10. E

    EL MAGNIFICAL JF-Expert Member

    #10
    Feb 24, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 940
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    lowasa akishinda uchaguzi wa 2015 nitajichoma moto hadharani.
    Cdm wakishinda arumeru ntajihasi.
     
  11. MKILINDI

    MKILINDI JF-Expert Member

    #11
    Feb 24, 2012
    Joined: Feb 15, 2012
    Messages: 209
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    KAMA MCHAMBUZI WA SIASA TOA FACT.. KWA JIMBO MOJA HALIWEZI KUTABIRI MAJIMBO YA NCHI NZIMA YA UCHAGUZI, HAKUNA UHUSIANO WA KUSHINDA AU KUSHINDWA KWA CHAMA KATIKA JIMBO LA ARUMERU NA KUSHINDWA AU KUSHINDA MWAKA 2015 KWA MAJIMBO YALIYO DAR, KASURU , MRGR NK




    FIKRA NA WAZO KIPI UANZA?:lol:
     
  12. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #12
    Feb 24, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,409
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    unaitaji msaada wa daktari kijana . Angalia usije pasua machine yako . Mambo ya korodani kuwa nnje yametoka wapi ? Kama una kipele unataka kipasuliwe sema .
     
  13. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #13
    Feb 24, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    jipange.
     
  14. chuki

    chuki JF-Expert Member

    #14
    Feb 25, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,690
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    relax, kwanza mambo bado.
     
Loading...