Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Arudisheje hisia kwa mumewe? ...Msaada tafadhali

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by MwanajamiiOne, Aug 16, 2011.

  1. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #1
    Aug 16, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Wapendwa WanaJF.
    Natumaini wote mu wazima........naombeni msaada wa namna ya kushauri.

    Ni rafiki yetu kifamilia, kwa muda mrefu yeye na mumewe wamekuwa kwenye migogoro ya hapa na pale ya kindoa. Kusema ukweli mumewe amekuwa akimis-behave kwa kipindi ikiwemo kucheat, physical abuse and the like. Mke akawa anaumia, anaconfront wanagombana.. After a while mgogoro ule ukapungua (ile frequency ya wao kuja kushtaki kwetu kesi zao ukapungua na mwisho kuisha kabisa- wadau tukakaa na kumshukuru MUNGU juu ya wokovu huu maana hali ilipokuwa inaelekea ilikuwa inatishia uhai wa ndoa ile).

    Juzi kanijia huyo mke ananomba ushauri kama mwanamke mwenzie. Akatoa siri ya mafanikio 'amani' ya miujiza iliyotawala kwenye ndoa yake kwa kipindi kile. Alisema alikujaamua kuwa 'mpole' asimfuatilie mumewe wala asijihangaishe naye....alitafuta 'mshefa' wa pembeni naye akawa anajilia raha kwa nafasi!!!....sikuamini lakini kutokana na matatizo aliyokuwa nayo kipindi kile nadhani nilimwelewa ingawa sikuafiki.

    Sasa anadai mumewe amejirekebisha sana na amebadilika na kuwa 'mume' tatizo liko kwake amejikuta amedevelop hisia kali za mapenzi kwa 'Mshefa' kuliko kwa mumewe na kila akijaribu kumuacha huyu jamaa anashindwa maana anasindwa kujicontrol kabisa. Not only that hata 'Mshefa' huyo hana dalili za kumsaidia 'kurudi' kwa mumewe kihisia kwani kila mara anakuwa kama anamblackmail vie kuwa anampenda na eti somehow huyu mwanamke amesababisha kutokuelewana flani kati yake yeye 'Mshefa' na mkewe nyumbani kwake. So kila mdada akijaribu kumuacha 'Mshefa' mshefa anakuja juu kimapenzi yaani anachochea vile.

    Mdada anasema mumewe alishagundua juu ya cheatignyake lakini akamsamehe baada ya mke kukiri na kuapa kuacha. Ila sasa ndo anashindwa kihisia yuko kwa 'Mshefa' zaidi ya mumewe. Anaomba msaada afanyeje a'rudishe' mapenzi na hisia kwa mumewe??

    Amekiri kuwa alifanya kosa na anajutia kutafuta 'faraja' nje ya ndoa.

    Naombeni tumsaidie .....Nitawaacknowledge msijali
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Aug 16, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,246
    Trophy Points: 280
    uuuuhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhh
     
  3. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #3
    Aug 16, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    figa moja haliiivishi ugali eeh???halooo.....mwambie aendelee hivyo hivyo kama mumewe yuko happy,na service zote anazipata akitaka...shida ya nini? mbona wenyewe wanatupanga......kosa ni kumfanyia dharau au kutompa haki yake kama mume baasi,hayo mengine hayamuhusu haluuuuuuuuuuuuuuu
     
  4. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #4
    Aug 16, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    duu ndefu hiyooo
     
  5. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #5
    Aug 16, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    The Boss leo unaguna sana.......vipi umefakamia mihogo bila kunywa maji?lol
     
  6. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #6
    Aug 16, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,030
    Likes Received: 15,943
    Trophy Points: 280
    Kumbe wanawake nao huwaga wanacheat? Maajabu ya mwaka hayo!
     
  7. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #7
    Aug 16, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Mshauri aendelee na Mshefa - Ndoa za siku hizi "nyumba ndogo" na "vidumu" ni muhimu sana!
     
  8. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #8
    Aug 16, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Ajaribu kuangalia ni nini anakipata kule na huku hakipo.... ajaribu kumwambia mwenza wake na yeye aki-provide...

    Kama hakihamishiki basi kuna choice mbili..., either amuache huyo mwenza wake aende huko anapotaka au akijifunze kuhishi bila huyu mshefa.., kumbuka mshika mawili yote humponyoka....
     
  9. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #9
    Aug 16, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,246
    Trophy Points: 280
    neno mshefa naona ni zuri zaidi kuliko buzi lol
     
  10. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #10
    Aug 16, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,030
    Likes Received: 15,943
    Trophy Points: 280
    Ebana kweli asee....lina sound kihelahela! Buzi linasound kaa jinga flani hivi. What do you think?
     
  11. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #11
    Aug 16, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    ndoa hizi dah heri nitafute kiserengeti changu nijisevie wallah
     
  12. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #12
    Aug 16, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,246
    Trophy Points: 280
    mimi naona bora niitwe mshefa kuliko buzi lol
     
  13. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #13
    Aug 16, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,595
    Likes Received: 2,779
    Trophy Points: 280
    Usihangaike sana nipo hapa....lol!
     
  14. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #14
    Aug 16, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    Mo than u can imagine! Hivi wanawake wote mnaokutana nao u think they r single eeh!

    Acheni muone kama tutajido wenyewe!
     
  15. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #15
    Aug 16, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,246
    Trophy Points: 280
    aliponifufurahisha mj01 ni hapo aliposema hakuamini kuwa mwenzie ana cheat...lol mbavu zangu mimi lol

    na hapo aliposema alikiri na kuapa lol duh.....jaribuni stand up comedy jamani lol
     
  16. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #16
    Aug 16, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,595
    Likes Received: 2,779
    Trophy Points: 280
    Ahahahaaah!!
     
  17. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #17
    Aug 16, 2011
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145

    ...sio zito kivile.

    'Mshefa' angekuwa hana mke,...ningekuwa na ushauri mwingine.
    Mume amejirudi, na mke amekiri mapungufu yake katika ile tapatapa ya
    kutafuta maliwazo,...

    [​IMG]...mshauri; hana haja tena ya kendelea kushikilia fire extinguisher ilhali moto ushazima.
     
  18. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #18
    Aug 16, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Aiseee!!

    Apime umuhimu wa kuendelea kua mke na mapenzi ya mshefa!!Alafu kama VoR alivyosuggest aangalie yanayomvutia kwa mshefa aone kama anaweza akayapata kwa mume...kama ni mavazi aanze kumpendezesha...kama ni mitoko waanze...kama ni kubembelezwa amjulishe mume hitaji lake na kadhalika!!

    Inasikitisha kwamba wote wameharibu alafu mmoja anashindwa kujirudi.
     
  19. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #19
    Aug 16, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,246
    Trophy Points: 280
    can we?
    me and you...cheat.?.lol
     
  20. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #20
    Aug 16, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Mimi shida yangu ni mtandao wa ngoma tu, lkn as long as nobody is hurting; it is a better arrangement! Ingekuwa vyema mume akamuibia naye mshefa!
     
Loading...