Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Arsenal Special Thread

Discussion in 'Sports' started by Game Theory, Nov 23, 2006.

  1. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #1
    Nov 23, 2006
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0

    [​IMG]
    The Wenger Years - Overview

    How the Frenchman revolutionised Arsenal on and off the pitch


    Jamani humu ndani tutadiscuss klabu yetu ya Arsenal na kubadilishana mawazo jinsi gani tunavyoendelea.
     
  2. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #2
    Dec 5, 2006
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    jamani inamana niko peke yangu humundani shabiki wa Arsenal?

    siasa kila wakati inaboa jama

    [​IMG]
     
  3. kitalolo

    kitalolo JF-Expert Member

    #3
    Dec 5, 2006
    Joined: Dec 4, 2006
    Messages: 1,845
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    ina maana niko peke yangu humu ndani? ina maana ulikuwa hujui?
     
  4. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #4
    Dec 5, 2006
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Haupo peke yako...
    Leta issue tuongee!
     
  5. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #5
    Dec 6, 2006
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    listi ya kesho vipi?

    huyo Adebayor sijamkubali au unasemaje?
     
  6. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #6
    Dec 6, 2006
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Adebayor.... sometime anachemsha sana! kuna wakati najiuliza ni kwanini alinunuliwa!
    Wapenzi wengi wa Asenali bado hatujamkubali kijana huyu!
     
  7. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #7
    Dec 6, 2006
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    ....Mpaka dakika hii mechi inakwenda vizuri, Tunahitaji draw kusonga mbele!
     
  8. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #8
    Dec 11, 2006
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Leo 1-1 na Chelsea, licha ya kucheza bila ya wachezaji wazoefu!
     
  9. D

    David Member

    #9
    Dec 13, 2006
    Joined: Dec 11, 2006
    Messages: 69
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ahaa Wewe Mashabiki Wa Arsenal Tupo Wa Kumwaga 2 Si Unaona Jinsi Chelsea Alivyopelekwa Mperampera?
    Abedayor Bado Kijana Mdogo Anayo Nafasi Ya Kujifunza Toka Kwa Wakongwe Kama Mtu Mzima Henry Na Van Persie Kwa Hiyo Tumpe 2 Nafasi
     
  10. K

    Kenge (Eng) JF-Expert Member

    #10
    Dec 14, 2006
    Joined: Dec 7, 2006
    Messages: 482
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Hongera kwa jana, nami ni arsenal, Wigan 0- 1 Arsenal, inatia moyo.
    Baadaye.
     
  11. D

    David Member

    #11
    Dec 16, 2006
    Joined: Dec 11, 2006
    Messages: 69
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    waungwana mambo vipiiiii?leo tunakipiga na portsmouth ndani ya dimba la kisasa zaidi,vipi wazee tutatoka?mahali pa kujinyakulia pointi ndi hapaaaaa
     
  12. Maxence Melo

    Maxence Melo JF Founder Staff Member

    #12
    Dec 16, 2006
    Joined: Feb 10, 2006
    Messages: 2,589
    Likes Received: 300
    Trophy Points: 180
    Mtakalia tu leo! Hahaha, kazi mnayo! Shangilieni sana, David njoo The Blues bana, achana na hawa wakamata mitutu!
     
  13. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #13
    Dec 16, 2006
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Matokeo ni draw, 2-2. Upepo bado sio mzuri licha ya kutawala game kwa muda mrefu baada ya kusawazisha.
     
  14. D

    David Member

    #14
    Dec 17, 2006
    Joined: Dec 11, 2006
    Messages: 69
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    dah kweli chama letu lina hali mbaya ila ni mambo ya mpito bado nina imani na chama letu litafanya mambo makubwa siku za usoni hususani bwana magoli henry.

    worm chelsea hawana chochote usajili mkubwa timu hamna,msiombe tukutane raundi ya pili emirates tutawachakaza vibaya sana,
     
  15. Maxence Melo

    Maxence Melo JF Founder Staff Member

    #15
    Dec 18, 2006
    Joined: Feb 10, 2006
    Messages: 2,589
    Likes Received: 300
    Trophy Points: 180
    Duh,

    Hahaha lisemwalo lipo... na kama halipooooooo ujue linakuja yakhe! Niliwambieni tu. Kwa woga kabisa DrWHO akaamua kukimbia hii forum. Alijua kaanzisha thread yenye kumbana. Mnashabikia timu legelege zinawaumiza roho sana.

    Wewe david, acha kujiumiza babake, njoo mwana. Chelsea si uliuona mziki wetu? Yani mida ile ile nikamkumbuka swahiba wangu DrWHO, nadhani aliko yuko hoi kwa u-goigoi wenu washika magobole.

    Yakheeeee, raha ya mechi bao ati...
     
  16. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #16
    Dec 18, 2006
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Asenali itabaunsi baki, cheki speed yake by mwezi wa pili next year!
     
  17. D

    David Member

    #17
    Dec 19, 2006
    Joined: Dec 11, 2006
    Messages: 69
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwanza leo liverpool anachezea kichapo kwa kuwa yule ni mteja wetu kama alivyokuwa chelsea

    timu bora ni ile inayofungwa kila mara,naamini kabisa the gunner kuanzia januari hatutakamatika ni mwendo wa kichapo kwa kila timu itakayokumbana na sisi

    mpaka sasa tuna pointi 9 kutoka kwa man utd, chelsea na wateja liverpool hizo tukijumlisha na ambazo tutazikusanya toka kwa vibonde wengine km bolton na wenzake naamini kabisa taji litatua EMIRATES kwa mara ya kwanza

    mataji madogo kama vile fa,carling cup hayo sina nayo wasiwasi kwani tumeingia nayo ubiaaaaaaaaaaaa
     
  18. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #18
    Dec 19, 2006
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Baaaaaab Kubwa
     
  19. Maxence Melo

    Maxence Melo JF Founder Staff Member

    #19
    Dec 20, 2006
    Joined: Feb 10, 2006
    Messages: 2,589
    Likes Received: 300
    Trophy Points: 180
    Hahaha, mnajipa moyo bado? Mna bahati nyieeeeee... Yani jana yenyewe niliamua kuisogeza Tv mbele yangu kabisa kuhakikisha mabao yanaingia na naya-copy na kuja ku-paste hapa. Am in Nairobi on the way to Kampala, najua mnamshukuru Mungu kwa ukungu ule!

    DrWHO harudi tena hapa amewakimbia kwa kujua Arsenal kimeo.... Kibunango, wajanja tupo Chelsea, niunge mkono mwana... si unaona alone alone nakomaa nao? Hahaha...

    X-mas njema kwa nyote na iwe ya furaha sana kwenu. Sidhani kama nitakuwa online sana, basi Heri ya Mwaka mpya 2007 (kama nitafika).

    See you all...
     
  20. b

    batchfile New Member

    #20
    Dec 21, 2006
    Joined: Dec 11, 2006
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    usijihisi mnyonge arsenal inapita katika mabadiliko makubwa ya uchezaji ndani yatimu,pili wachezaji wengi ni wageni katika kuhimili mikiki ya ligi ya ulaya hata uingereza omba tuingie robo fainali ya ulaya utaona jinsi timu itakavyo anza kijiamini mabadiliko utayaona tatu majeruhi mengi ni kwa wakongwe ambao tulitegemea ndio wangeweza kuwapa ujasiri wegeni vuta subira mambo yanakuja baada ya majeruhi kusimama sawa huku wageni kama unvyo ona wanaanza kutulia katika uchezaji mambo mazuri hayataki haraka
     
Loading...