Arsenal Special Thread

Discussion in 'Sports' started by Game Theory, Nov 23, 2006.

  1. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #1
    Nov 23, 2006
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 10,035
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0

    [​IMG]
    The Wenger Years - Overview

    How the Frenchman revolutionised Arsenal on and off the pitch


    Jamani humu ndani tutadiscuss klabu yetu ya Arsenal na kubadilishana mawazo jinsi gani tunavyoendelea.
     
  2. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #2
    Dec 5, 2006
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 10,035
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    jamani inamana niko peke yangu humundani shabiki wa Arsenal?

    siasa kila wakati inaboa jama

    [​IMG]
     
  3. kitalolo

    kitalolo JF-Expert Member

    #3
    Dec 5, 2006
    Joined: Dec 4, 2006
    Messages: 1,843
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 38
    ina maana niko peke yangu humu ndani? ina maana ulikuwa hujui?
     
  4. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #4
    Dec 5, 2006
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,525
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 38
    Haupo peke yako...
    Leta issue tuongee!
     
  5. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #5
    Dec 6, 2006
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 10,035
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    listi ya kesho vipi?

    huyo Adebayor sijamkubali au unasemaje?
     
  6. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #6
    Dec 6, 2006
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,525
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 38
    Adebayor.... sometime anachemsha sana! kuna wakati najiuliza ni kwanini alinunuliwa!
    Wapenzi wengi wa Asenali bado hatujamkubali kijana huyu!
     
  7. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #7
    Dec 6, 2006
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,525
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 38
    ....Mpaka dakika hii mechi inakwenda vizuri, Tunahitaji draw kusonga mbele!
     
  8. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #8
    Dec 11, 2006
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,525
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 38
    Leo 1-1 na Chelsea, licha ya kucheza bila ya wachezaji wazoefu!
     
  9. D

    David Senior Member

    #9
    Dec 13, 2006
    Joined: Dec 11, 2006
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ahaa Wewe Mashabiki Wa Arsenal Tupo Wa Kumwaga 2 Si Unaona Jinsi Chelsea Alivyopelekwa Mperampera?
    Abedayor Bado Kijana Mdogo Anayo Nafasi Ya Kujifunza Toka Kwa Wakongwe Kama Mtu Mzima Henry Na Van Persie Kwa Hiyo Tumpe 2 Nafasi
     
  10. K

    Kenge (Eng) JF-Expert Member

    #10
    Dec 14, 2006
    Joined: Dec 7, 2006
    Messages: 474
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hongera kwa jana, nami ni arsenal, Wigan 0- 1 Arsenal, inatia moyo.
    Baadaye.
     
  11. D

    David Senior Member

    #11
    Dec 16, 2006
    Joined: Dec 11, 2006
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    waungwana mambo vipiiiii?leo tunakipiga na portsmouth ndani ya dimba la kisasa zaidi,vipi wazee tutatoka?mahali pa kujinyakulia pointi ndi hapaaaaa
     
  12. Maxence Melo

    Maxence Melo JF Founder Staff Member

    #12
    Dec 16, 2006
    Joined: Feb 10, 2006
    Messages: 3,086
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 63
    Mtakalia tu leo! Hahaha, kazi mnayo! Shangilieni sana, David njoo The Blues bana, achana na hawa wakamata mitutu!
     
  13. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #13
    Dec 16, 2006
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,525
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 38
    Matokeo ni draw, 2-2. Upepo bado sio mzuri licha ya kutawala game kwa muda mrefu baada ya kusawazisha.
     
  14. D

    David Senior Member

    #14
    Dec 17, 2006
    Joined: Dec 11, 2006
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    dah kweli chama letu lina hali mbaya ila ni mambo ya mpito bado nina imani na chama letu litafanya mambo makubwa siku za usoni hususani bwana magoli henry.

    worm chelsea hawana chochote usajili mkubwa timu hamna,msiombe tukutane raundi ya pili emirates tutawachakaza vibaya sana,
     
  15. Maxence Melo

    Maxence Melo JF Founder Staff Member

    #15
    Dec 18, 2006
    Joined: Feb 10, 2006
    Messages: 3,086
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 63
    Duh,

    Hahaha lisemwalo lipo... na kama halipooooooo ujue linakuja yakhe! Niliwambieni tu. Kwa woga kabisa DrWHO akaamua kukimbia hii forum. Alijua kaanzisha thread yenye kumbana. Mnashabikia timu legelege zinawaumiza roho sana.

    Wewe david, acha kujiumiza babake, njoo mwana. Chelsea si uliuona mziki wetu? Yani mida ile ile nikamkumbuka swahiba wangu DrWHO, nadhani aliko yuko hoi kwa u-goigoi wenu washika magobole.

    Yakheeeee, raha ya mechi bao ati...
     
  16. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #16
    Dec 18, 2006
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,525
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 38
    Asenali itabaunsi baki, cheki speed yake by mwezi wa pili next year!
     
  17. D

    David Senior Member

    #17
    Dec 19, 2006
    Joined: Dec 11, 2006
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwanza leo liverpool anachezea kichapo kwa kuwa yule ni mteja wetu kama alivyokuwa chelsea

    timu bora ni ile inayofungwa kila mara,naamini kabisa the gunner kuanzia januari hatutakamatika ni mwendo wa kichapo kwa kila timu itakayokumbana na sisi

    mpaka sasa tuna pointi 9 kutoka kwa man utd, chelsea na wateja liverpool hizo tukijumlisha na ambazo tutazikusanya toka kwa vibonde wengine km bolton na wenzake naamini kabisa taji litatua EMIRATES kwa mara ya kwanza

    mataji madogo kama vile fa,carling cup hayo sina nayo wasiwasi kwani tumeingia nayo ubiaaaaaaaaaaaa
     
  18. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #18
    Dec 19, 2006
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,525
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 38
    Baaaaaab Kubwa
     
  19. Maxence Melo

    Maxence Melo JF Founder Staff Member

    #19
    Dec 20, 2006
    Joined: Feb 10, 2006
    Messages: 3,086
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 63
    Hahaha, mnajipa moyo bado? Mna bahati nyieeeeee... Yani jana yenyewe niliamua kuisogeza Tv mbele yangu kabisa kuhakikisha mabao yanaingia na naya-copy na kuja ku-paste hapa. Am in Nairobi on the way to Kampala, najua mnamshukuru Mungu kwa ukungu ule!

    DrWHO harudi tena hapa amewakimbia kwa kujua Arsenal kimeo.... Kibunango, wajanja tupo Chelsea, niunge mkono mwana... si unaona alone alone nakomaa nao? Hahaha...

    X-mas njema kwa nyote na iwe ya furaha sana kwenu. Sidhani kama nitakuwa online sana, basi Heri ya Mwaka mpya 2007 (kama nitafika).

    See you all...
     
  20. b

    batchfile New Member

    #20
    Dec 21, 2006
    Joined: Dec 11, 2006
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    usijihisi mnyonge arsenal inapita katika mabadiliko makubwa ya uchezaji ndani yatimu,pili wachezaji wengi ni wageni katika kuhimili mikiki ya ligi ya ulaya hata uingereza omba tuingie robo fainali ya ulaya utaona jinsi timu itakavyo anza kijiamini mabadiliko utayaona tatu majeruhi mengi ni kwa wakongwe ambao tulitegemea ndio wangeweza kuwapa ujasiri wegeni vuta subira mambo yanakuja baada ya majeruhi kusimama sawa huku wageni kama unvyo ona wanaanza kutulia katika uchezaji mambo mazuri hayataki haraka
     
  21. Maxence Melo

    Maxence Melo JF Founder Staff Member

    #21
    Dec 23, 2006
    Joined: Feb 10, 2006
    Messages: 3,086
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 63
    The Gunners

    DrWHO upo babake? Mbona mmezimika ghafla? Hahaha visingizio haviishi ninyi! Mara maumivu wengi... Mara mwakani ni mauaji... Hahaha ama kweli sikio la kufa___ (siku hizi najua kiswahili vema tu).

    DrWHO nakuonea huruma kweli, timu kimeo kimeo kimeo kimeoooooo! david nae naona kaamua kuja

    The Blues

    kwa kujua kuwa bunduki zimeishiwa risasi. If you can't fight us... Join us mates!

    Haha, niliingia kuwasabhai na kuwatakia sikukuu njema za Noel na Mwaka mpya!

    Nawapenda na kuwaombea uzima daima!

    wOrM
     
  22. D

    David Senior Member

    #22
    Dec 23, 2006
    Joined: Dec 11, 2006
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yeah mambo vipi waungwana?licha ya kuwa tuna itikadi tofauti katika ushabiki wa timu,napenda kuwatakia sikukuu njema ya krismas pamoja na mwaka mpya

    leo chama kubwa kabisa duniani ARSENAL linakipiga na wachovu blackburn sina wasiwasi kwani najua leo tunaanza kujinyakulia pointi za chee wakati tunakaribia kuwaondoa wachovu man utd pamoja na chelsea katika uongozi

    WORM nakuonea imani sana upo mwenyewe halafu unajifanya kukomaa????hebu njoo huku upate rahaa za dunia kwa kucheki pasi za uhakika

    x-mas njemaa nw ngoja nishuke transmission kuangalia mechiiiiiii
     
  23. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #23
    Dec 23, 2006
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,525
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 38
    Arsenal 6-2 Blackburn
     
  24. D

    David Senior Member

    #24
    Dec 24, 2006
    Joined: Dec 11, 2006
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ee bwana kweli the gunner ni sooo yani blackburn kapelekwa mchakamchaka kaa watoto wadogo kisha tukawafundisha soka tukawapiga 6-2 almanusra tuwapige wiki(7)

    sasa hapo ligi ndio imeenza tunachukua pointi zote 12 ktk msimu huu wa sikukuu kisha mwenzi wa 2 2007 tutakuwa pale kileleni tunalinyemelea lile taji kubwa ambalo kwa sasa liko kibahati 2 kwa watoto wadogo chelsea ambao walikuwa na takribani miaka 50 hawajui utamu wa ubingwaaaaa

    x-mas njema hususani kwa fans wa gunners kwani bao sita ni soo hii inamaanisha tumefunga na mabao ya mechi inayokujaaaaaaa
     
  25. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #25
    Dec 24, 2006
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 10,035
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    bado sijaridhika

    black burn ni minyela siku zote na nafasi yao kaika msimamo wa ligi inasema mengi kuhusu wao
     
  26. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #26
    Dec 26, 2006
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,525
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 38
    Watford 1-2 Arsenal
     
  27. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #27
    Dec 27, 2006
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 10,035
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    safi lakini game haikuwa bomba hiiiivyo

    sasa hili la JENS LEHMAN kutaka kuondoka sijui vipi


    [​IMG]
     
  28. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #28
    Dec 27, 2006
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,525
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 38
    Bado anahitajika zaidi ya kuwa na umri mkubwa, anyway atleast atakuwepo hadi may mwakani..
     
  29. D

    David Senior Member

    #29
    Dec 27, 2006
    Joined: Dec 11, 2006
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ale zake kona pamoja kutusaidia hii ni nafasi ya kutafuta kipa mwingine bora ili tuweze kufika mbali zaidi

    sio km ni mbaya ila umri nao unampa mkona
     
  30. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #30
    Jan 1, 2007
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 10,035
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    mwaka mbaa sana kwetu huu

    jezi yanu inabidi ikae ndani ya kabati

    aibu
     

Share This Page