Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

arsenal not yet to be a champion.

Discussion in 'Sports' started by Chief Kingalu, Nov 21, 2010.

  1. C

    Chief Kingalu New Member

    #1
    Nov 21, 2010
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Timu ya soka ya arsenal nchini england imezidi kutia aibu kwenye uwanja wake wa nyumban emirates baada ya kukubali kipigo cha goli 3-2, the gunners wametia aibu mbele ya chogo (henry) ambaye alikuwa anashuhudia majita wake wakiutafuta mpira kwa ulimbo, arsenal imeshafungwa na w brom, newcastle utd na spurs kwenye uwanja huo, kwa staili hii arsena wenger au mr bean anahitaji huduma ya kwanza
     
  2. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #2
    Nov 21, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,440
    Likes Received: 823
    Trophy Points: 280
    safari bado mbichi...ubingwa upo palepale
     
  3. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #3
    Nov 23, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,459
    Likes Received: 456
    Trophy Points: 180
    arsenal ushuzi tu...
     
  4. N

    Newvision JF-Expert Member

    #4
    Nov 23, 2010
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 448
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Arsenal bado sana bado wako chekechea na mzee Wenger anapaswa kupisha wengine wamsaidie
     
  5. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #5
    Nov 24, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,459
    Likes Received: 456
    Trophy Points: 180
    wamepigwa 2-0 halafu ukiwauliza watakwambia ile timu ya baadae inasukwa...puuumbav
     
Loading...