Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Arsenal kama taifa starz

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by bwakea, Feb 5, 2011.

  1. b

    bwakea Member

    #1
    Feb 5, 2011
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna muelekeo kweli wa kuchukua kombe kwa staili hii? From 4-0 tu 4-4 du hii imekaa vp
     
  2. nziriye

    nziriye JF-Expert Member

    #2
    Feb 5, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 952
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    umekosea venue,please peleka eneo husika ktk jukwaa la michezo...
     
Loading...