Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ARSENAL inamgoza ligi wakat MAN-U na MAN-CITY wametoa draw ya mech wanazocheza leo

Discussion in 'Sports' started by MUREFU, Jan 22, 2011.

  1. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #1
    Jan 22, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,224
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    WanaJF cpend kuwa muongo mana leo mech zitakazocheza leo iwapo ARSENAL akashnda na MAN-U,-CITY wakatoa draw bac mkaemkijua kuwa ndo bac tena arsenal bingwa wa ligi na hvyo ndivyo ilivyo kama vp 2subili mana mpra ni dakika 90 ila huwa ctabili kinyume hata sikumoja so polen sana wengne sawa pipo ila ARSENAL wapo juu
     
  2. Evmem

    Evmem Senior Member

    #2
    Jan 22, 2011
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    :disapointed: Man U juu kama kawa
     
  3. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #3
    Jan 22, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,084
    Likes Received: 1,104
    Trophy Points: 280
    Kama ulivosema mpira dakika 90! Lakini huu ni mwaka wa gunners
     
  4. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #4
    Jan 22, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Mpira dakika tisini banaaa acha porojo zako
     
  5. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #5
    Jan 22, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hakuna kitu kama hicho kamwe,na arsenal awezi kua bingwa.
     
  6. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #6
    Jan 22, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,224
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    safiii umeonaee yan ukwel upo waz watanitafuta wanaobishana ukwel ohooo THE GUNNERS ni bingwa yan dah! Haya 2po
     
  7. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #7
    Jan 22, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    :pizza:
     
  8. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #8
    Jan 22, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Yaani, can't wait jamani, go go go gunners!

    Ntafurahi sana Murefu tukiwa mabingwa,it has bn long!
     
  9. M

    Msharika JF-Expert Member

    #9
    Jan 22, 2011
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 934
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Gunners Goooooooooooooooooo!!!!!!!!!!! make our dream come true
    :A S-fire1:
     
  10. Masika

    Masika JF-Expert Member

    #10
    Jan 22, 2011
    Joined: Sep 18, 2009
    Messages: 731
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ngoja nitulie nisubiri mwisho wa ligi nikirudi ntatoa ushauri
     
  11. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #11
    Jan 22, 2011
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Hahahahahaha, Michelleeeee, kumbe na wewe ni mmoja wao!?

    Tangu lini watoto a.k.a wavulana wakachukua ubingwa? hadi sasa tunawazidi pointi na tuna game mbili mkononi, yani hamtaki kukubali tu kwamba mwaka huu kwenye ubingwa hampo mnasindikiza tu. Jitahidin kwenye kombe la FA na Carling cup ili kama ikitokea bahati mbaya mpate kimojawapo.
    Mi nashangaa mnaposhabikia timu inayowaletea magonjwa ya moyo, hamieni timu ya ushindi, khaaaa!!:)
     
  12. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #12
    Jan 22, 2011
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Endeleeni kulala ili muendelee kuota ndoto wakati wenzenu macho kodo, hakuna kulala hadi kieleweke.
     
  13. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #13
    Jan 22, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,224
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    kama unajua umemuandaa vp mwanao bac ujue wewe ni kiongoz na kama hamamin analia mech leo utaniambia mana ninajua MAN-U wanatoa draw mech zote zilizobak sawa
     
  14. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #14
    Jan 22, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,224
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    kaka ucjal 2nashnda kabisa yan mwaka huu ni we2 maisha ni ye2
     
  15. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #15
    Jan 22, 2011
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Hadi dk.35 kipindi cha kwanza tumeshatikisa nyavu mara mbili, wakati nyie mnasuasua na kagoli ka moja huoni watoto wako likely kutoa draw leo? kazi kweli kweli, mwaka huu mnalo tena.
     
  16. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #16
    Jan 22, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,224
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    ARSENAL ipo juu baba yake lakn haijalish hata kama mmeshna ila mpo juuuu baba yake
     
Loading...