Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Arsenal ijivue gamba!!

Discussion in 'Sports' started by samirnasri, Apr 24, 2011.

  1. samirnasri

    samirnasri JF-Expert Member

    #1
    Apr 24, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mambo yamezidi kuiendea kombo timu ya arsenal baada ya leo kufungwa goli 2 kwa 1 na kupoteza kabisa ndoto za ubingwa msimu huu. Sasa imetimia miaka sita bila timu hiyo kupata ubingwa wowotea. Ni wakati muafaka wa timu hiyo kujivua gamba ili ianze msimu ujao na nguvu mpya. Wadau mnapendekeza nini kifanyike katika kujivua gamba kwa timu hiyo. Nawasilisha.!!
     
  2. o

    ombeni Member

    #2
    Apr 25, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Watoto hawalali na PESA asante.Chelsea oyeeee,magamba mpo
     
  3. Horseshoe Arch

    Horseshoe Arch JF-Expert Member

    #3
    Apr 25, 2011
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 9,275
    Likes Received: 2,437
    Trophy Points: 280
    Samirnasir kumbe kujivua gamba imeshakua kauli mbiu...ikiwa Chama Chetu Sekretariati ndiyo iliyong'oka kwa Arsenal timu Ing'oke ama menejiment?...kweli Lugha inakua!
     
  4. samirnasri

    samirnasri JF-Expert Member

    #4
    Apr 25, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kujivua gamba ni neno pana sana inawezekana kuna watu wanakwamisha maendeleo ya timu kuanzia kwenye management, coaching staff, system au wachezaji.
     
Loading...